ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

หากผมติดดอยแถว 1350

ควรออกตอนนี้หรือว่ารอต่อไปดีครับ

ถือว่า ตอนนี้ ดอยเตี้ยครับ บวกกับ ค่าเงินบาท ที่อ่อน ขึ้นอยู่กับคุณ รับความเสี่ยง ได้มากแค่ไหน ถ้าถือแนวต้านแนวรับ ตามปู่พริ้ง

ต้าน ก็ 1347 ถ้าขึ้นไปไม่ผ่าน ถ้าเป็นผม จะออกก่อน น่าจะเจ็บตัวน้อย (ซึ่งเมื่อช่วงเช้า ก่อนเปิดตลาดบ้านเรา ก็ขึ้นไปใกล้ที่หนึ้งแล้ว ไม่แน่ ใจว่าหมดรอบหรือยัง เพราะตอนนี้ลง มาที่ 1335 แล้ว)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ผมมองดูตรง 1347 แข็งนะตรงจุดนี้ แต่ต้องดู 1335 รับอยู่พอมีแรงดีดต่อไม่อยู่ลงแน่ๆครับผมยังตามระบบต่อไป ส่วนท่านที่ PM มาขอสูตร Metastock ผมต้องขอบกว่าสูตรนี้ต้องเสียเงินซื้อนะครับเพราะต้องนำไปพัฒนาระบบ

ราคาค่าครูสูตร ทองและ set 999 บาท ครับเน้นเลขมงคลซะหน่อย สูตรใช้ได้กับโปรแกรม Metastock นะครับ จะดีหน่อยก็เป็นสูตรทอง ที่ใช้ได้กับค่าเงิน EU AU GBP ครับสูตรเดียวถือว่าคุ้ม และสูตรของ SET50 ใช้เพฉาะ

ทั้งหมดใช้กับฐานขู้มูล end of day เท่านั้น ส่วนสูตรที่ผมแจกฟรีจะเป็นอินดี้ของ MT4 ซึ่งจะอยู่ตรงหน้าแรกนะครับ ท่านที่สนใจอยากจะมีไว้ดูเองสนใจก็จองสูตรเอาไว้ก่อนหลังไมค์ที่ prinkgold@yahoo.com ลิขสิทธิ์ของผมเอง

ตรงจุดนี้ต้องขอขอบคุณเจ้าของบ้านคุณกัมพลที่ให้โอกาสนักพัฒนาระบบอย่างผมได้ทำตรงจุดนี้ ถ้าจะทำต้องเปิดเผยว่าตรงสูตรไหนมีไว้แจก และสูตรไหนมีไว้สำหรับค่าพัฒนาระบบ แต่ยังไม่ได้ขายตอนนี้นะครับสนใจก็ลงซื่อจองเอาไว้ก่อน

เพราะต้องเขียนตัวอย่างการใช้งานโปรแกรมและ สูตรข้างตนให้เสร็จซะก่อนว่าใช้อย่างไร ส่วนท่านที่ใช้โปรแกรม Metastock เป็นแล้วคงจะง่ายหน่อยเพียงเอาสูตร improt to expert advisor เข้าไปก็เสร็จแล้วส่วนข้อมมูลตัวเลขของ

data end of day นั้นต้องใช้ของผมเพียงเท่านั้น ผมจะแถมไปให้กับสูตรเอาไปลงครับ rolleyes.gif

สนใจสูตรมากครับปูจองด้วยคนครับจะได้มีไว้ดูเอง 999 เลขสวยและไม่แพงด้วยปู่ !01

ถูกแก้ไข โดย longtime

ขอบคุณมากครับปู่ค่าครูไม่แพงครับผมรับได้ถ้าจะมีสูตรดีๆสักสูตรเอาไว้ดูเองตามปู่ก็โอเคครับ กินเหล้าหมดเยอะกว่านี้ซะอีกจองด้วยคนเอามันทั้งสองสูตรเลยครับ !01

ถูกแก้ไข โดย BBC

ขอบคุณมากครับที่จะทำแบ่งปันตรงส่วนนี้ให้ผมได้มีสูตรของจารย์ปู่เก็บไว้ดูเองแล้วจองด้วยคนครับปู่เพราะตอนนี้เข้าตามระบบระะยะยาวของปู่อยู่ถือว่าโอเคเลยครับ+1 :P !01 !gd !57

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ยังเป็นมือใหม่ใช้ไม่เป็น

ขอลองหัดกับ MT4 ไปก่อนนะครับ

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำทุกวันครับ :D

หลุด 1335 ที่ปู่บอกไปแล้วคร้าบ T_T

รอดู 1335 ของราย H4 ดูก่อนนะว่าจะปิดเหนือได้ไหมถ้าได้ทองจะขึ้นต่อ แต่ถ้าไม่ได้ลงครับ ยังไงถ้ายังไม่มีของรอเข้าตามระบบน่าจะดีกว่านะ

• ถูกใจ 1

วันนี้ผมมองดูตรง 1347 แข็งนะตรงจุดนี้ แต่ต้องดู 1335 รับอยู่พอมีแรงดีดต่อไม่อยู่ลงแน่ๆครับผมยังตามระบบต่อไป ส่วนท่านที่ PM มาขอสูตร Metastock ผมต้องขอบกว่าสูตรนี้ต้องเสียเงินซื้อนะครับเพราะต้องนำไปพัฒนาระบบ

ราคาค่าครูสูตร ทองและ set 999 บาท ครับเน้นเลขมงคลซะหน่อย สูตรใช้ได้กับโปรแกรม Metastock นะครับ จะดีหน่อยก็เป็นสูตรทอง ที่ใช้ได้กับค่าเงิน EU AU GBP ครับสูตรเดียวถือว่าคุ้ม และสูตรของ SET50 ใช้เพฉาะ

ทั้งหมดใช้กับฐานขู้มูล end of day เท่านั้น ส่วนสูตรที่ผมแจกฟรีจะเป็นอินดี้ของ MT4 ซึ่งจะอยู่ตรงหน้าแรกนะครับ ท่านที่สนใจอยากจะมีไว้ดูเองสนใจก็จองสูตรเอาไว้ก่อนหลังไมค์ที่ prinkgold@yahoo.com ลิขสิทธิ์ของผมเอง

ตรงจุดนี้ต้องขอขอบคุณเจ้าของบ้านคุณกัมพลที่ให้โอกาสนักพัฒนาระบบอย่างผมได้ทำตรงจุดนี้ ถ้าจะทำต้องเปิดเผยว่าตรงสูตรไหนมีไว้แจก และสูตรไหนมีไว้สำหรับค่าพัฒนาระบบ แต่ยังไม่ได้ขายตอนนี้นะครับสนใจก็ลงซื่อจองเอาไว้ก่อน

เพราะต้องเขียนตัวอย่างการใช้งานโปรแกรมและ สูตรข้างตนให้เสร็จซะก่อนว่าใช้อย่างไร ส่วนท่านที่ใช้โปรแกรม Metastock เป็นแล้วคงจะง่ายหน่อยเพียงเอาสูตร improt to expert advisor เข้าไปก็เสร็จแล้วส่วนข้อมมูลตัวเลขของ

data end of day นั้นต้องใช้ของผมเพียงเท่านั้น ผมจะแถมไปให้กับสูตรเอาไปลงครับ rolleyes.gif

สอนดูด้วยป่ะครับ !gd !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...