ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มันลงมาเบรค 15 นาทีตรง 1333 แล้วครับต้องลุ้นให้ขึ้นก่อนละงานนี้ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มันลงมาเบรค 15 นาทีตรง 1333 แล้วครับต้องลุ้นให้ขึ้นก่อนละงานนี้ :rolleyes:

เป้าเท่าไรดีคะ จะได้ลุ้นด้วยคนคะ :lol:

เป้าเท่าไรดีคะ จะได้ลุ้นด้วยคนคะ :lol:

1337 ครับเป้าแรกส่วนเป้าสอง 1340 ครับตรง 1340 สำคัญต้องผ่านปิดเหนือให้ได้ไม่งั้นลงต่อแน่ๆ :D

ลุ้น 1346 ค่ะ ยาวปายๆๆๆๆๆ

คุณ loso คุณ สาวมือใหม่ ช่วยลุ้นให้ผ่าน1340 ไป 1353 เป้าหมายปู่เลยคะ ช่วยลุ้นด้วยคนคะ จะได้กลับเป็นขาขึ้นซะที :lol:

คุณ loso คุณ สาวมือใหม่ ช่วยลุ้นให้ผ่าน1340 ไป 1353 เป้าหมายปู่เลยคะ ช่วยลุ้นด้วยคนคะ จะได้กลับเป็นขาขึ้นซะที :lol:

มันพูดยากเหมือนกันครับระบบปู่ยังแดงอยู่เลยไม่รู้ต้องอีกนานแค่ไหนกวาดเก็บเรียบตามปู่แถว 1310 มาไว้หมดแล้ว :D

ใจเย็นๆดูแท่ง 15 นาทีแท่งนี้ก่อนไม่ผ่านลงไปเจอ 1322 แน่ๆลุ้นให้ผ่าน 1334 ก่อน !21

ราคาทองตลาดนิวยอรค์ จะเหวี่ยงแรงช่วง 3 -4 ทุ่ม (เวลาเมืองไทย) แต่เดี๋ยวนี้

ราคาเหวี่ยงประมาณ ตี 1 - 5 แล้วคนไทยจะเล่นราคาทอง ยังไง แต่พวกเล่น GS ก็เฝ้า

ราคาทั้งคืน แบบว่าไม่ต้องนอนทั้งคืนเลย มันดีจัง

เฝ้าทั้งคืน มันตรงไหนครับ ผมคนล่ะขอบายช่วงกลางคืน นอนดีกว่า

1335 แล้ว :lol: ขอให้ยืนให้ได้น๊า

ถูกต้องครับแท่งนี้สำคัญมากๆ :D

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...