ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ใจเย็นฯคืนนี้น่าจะเห็นจรวดพุ่งยาวตอนนี้แวะรับผู้โดยสารที่ตกรถก่อนเดี๋ยวไปเจอกันแน่ที่1348ลุ้นกับข่าวอียิตป์ยังไม่จบนักลงทุนก็คงจะวิ่งมาซื้อสินทรัพย์ที่ปลอดภัยสุดฯก็น้องทองคิดว่ากองทุนเทขายคงไม่เทต่อนะคะไม่นั้นก็อาจเห็น1330แทนเอาใจลุ้นขึ้นดีกว่าจรวจจงมาจงมา !01 !01 !01 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาการไม่ค่อยดีเลย ลงมา1334 แระ :unsure:

อาการน่าเป็นห่วงจิงๆ เมื่อเช้าโดดออกมะทัน อย่าซํารอยเดิมอีกน๊า หนาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมแจงรายละเอียดสูตรละ 999 บาทครับไม่ขายเกิน 1000 บาทครับลงท้ายด้วยศุนย์เลขไม่เป็นมงคลผมถือว่าไม่ดีต้องลงท้ายด้วยเลข 9 เท่านั้น

Gold 999฿

Set50 999฿

ขอบใจมากจ้าพริ้งของจองสูตรทองด้วยที่จ้าของดีๆแบบนี้ต้องเก็บไว้ก่อนละ !30

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

ใจเย็นฯคืนนี้น่าจะเห็นจรวดพุ่งยาวตอนนี้แวะรับผู้โดยสารที่ตกรถก่อนเดี๋ยวไปเจอกันแน่ที่1348ลุ้นกับข่าวอียิตป์ยังไม่จบนักลงทุนก็คงจะวิ่งมาซื้อสินทรัพย์ที่ปลอดภัยสุดฯก็น้องทองคิดว่ากองทุนเทขายคงไม่เทต่อนะคะไม่นั้นก็อาจเห็น1330แทนเอาใจลุ้นขึ้นดีกว่าจรวจจงมาจงมา !01 !01 !01 !01

-ขอรอจรวดด้วยคนนะค่ะ จงมา จงมา !uu !uu

ขอบคุณมากครับปู่ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยช่วงนี้ติดงานต่างจังหวัดแต่ก็ยังดูการวิเคราะห์ของปู่ผ่านมือถืออยู่ทุกวันนี้เห็นปู่บอกจะขายสูตรทองต้องขอจองไว้ก่อนเลยครับเอามันสองสูตรเลย !01

ทำไมมันจะลงแล้วละนึกว่าจะขึ้นมารับบนด้วยแล้วซะอีก :unsure: ลุ้นต่อช่วงดึกๆแล้วกัน -_-

ระบบยังแดงอยู่หน้าขายจะรอเข้าตามระบบค่ะปู่ช่วงนี้ราคาน่ากลัวจริงๆไม่กล้าเข้าเสี่ยง !17

GS ราคาทองรอบบ่ายก่อนตัดสินใจลงทุน

ราคาทองคำ 1,335.28 ดอลลาร์/ออนซ์ ลดลง 5.42 ดอลลาร์/ออนซ์ หรือลดลง 0.40% ราคาทองคำแกว่งตัวในช่วง 1,330 - 1,345 ดอลลาร์/ออนซ์

ราคามีแนวรับ 1,332, 1,322 และ 1,308 และมีแนวต้าน 1,347, 1,353 และ 1,365

วันนี้คุณโซดาหายไปไหนซะแล้วคุณโซดาครับอยู่ที่ไหนมาแสดงตัวด่วนขา GS รออยู่ !Announce

คุณโซดามีคนเรียกร้องแล้ว ออกมาด่วน !Announce น้องทองวิ่งไป1332แล้ว ทะลุไป1353 เลย !K2 !_06

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...