ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับปู่สำหรับวีดีโอตัวอย่าง จะรอดูแบบเต็มๆตั้งแต่การใช้งานโปรแกรมถึงวิธีการดึงข้องมูลมาใช้เลยแล้วกันครับปู่ !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอจองด้วยคนค่ะปู่ผลงานของปู่หนู๋ติดตามอยู่ทุกวันขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจสนับสนุนปู่ ยังมีเม่าตัวน้อยๆเกิดใหม่ที่ต้องพึ่งปู่อีกเยอะเพื่อจะเดินตามระบบ

เป็นแนวทางให้รู้จักคำว่าพอเพียงตามระบบต่อไป ถือว่าเราฝึกวินัยไปในตัวเพราะตลาดมันน่ากลัวจริงๆ ถ้าไม่มีแบบแผนหรือแนวทางการลงทุนรอดยากค่ะ !10

ถูกแก้ไข โดย นินา

อยากได้ครับ แต่อยากทราบว่าจองกันทางไหนครับ มีค่าใช้จ่ายไหมครับ โหลดตัวอย่างมาดูแต่เปิดไม่ได้เลย ขอคำแนะนำวิธีการจองด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้

ปีใหม่ขอให้ทุกอย่าง สมหวัง ปีใหม่ขอให้ร่ำรวย

มีโชคลาภ ร่ำรวย เงินทอง สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์สวยงาม

จิตใจสดชื่นแจ่มใส การงานเจริญก้าวหน้ามั่นคง

มีคนรักและอุปถัมป์ค้ำชูมากมาย ทุกสิ่งเป็นไปดั่งใจสมปารถนา

กงสี่ฟาไฉ....ขอให้ร่ำรวย

ว่านซื่อหยูอี้ ....สมความปรารถนา

ไฉเหยียนกว่างจิ้น....เงินทองไหลมา

เหนียนเหนียนโหย่วหยวี๋....เหลือกินเหลือใช้

ซื่อซื่อซุ่นลี่....ทุกเรื่องราบรื่น

จินยวี้หม่านถัง....ร่ำรวยเงินทอง

อิ้เปิ่นว่านลี่....กำไรมากมาย

ต้าจี๋ต้าลี่....ค้าขายได้กำไร

เหนียนเหนียนฟาไฉ....รำรวยตลอดไป

หลงหม่าจินเสิน....สุขภาพแข็งแรง

จี๋เสียงหยูอี้....สมปรารถนา

เห่ายวิ่นเหนียนเหนียน....โชคดีตลอดไป

ซื่จี้ผิงอัน....ปลอดภัยตลอดปี

:rolleyes: 1353 :unsure: :rolleyes: ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ขา GS หายไปเที่ยวตรุษจีนกันหมด :lol: วันนี้ทองจะไปทางไหนนะ คุณโซดาอยู่ไหมครับรายงานตัวด้วย !Announce

+1ค่ะคุณปู่ ขอบคุณในความมีน้ำใจของคุณปู่ค่ะ

ท่านที่ลงชื่อจองระบบ Gold และ Set ไว้รอวันศุกร์นะครับถึงจะเปิดให้บริการตอนนี้รอไปก่อนกำลังเขียนวิธีการใช้โปรแกรมขั้นต้นอยู่ ส่วนโปรแกรม MetaStock ตัวนี้ไม่มีอยู่ในรายการขายนะครับ

จะมีเฉพาะสูตรและข้อมูล end of day ให้เท่านั้น เพราะถ้าแจกโปรแกรมไปด้วยละเมิดลิขสิทธ์ของเจ้าของโปรแกรมมันผิดกฏหมายนะครับต้องไปหาซื้อกันเอาเองตรงส่วนนี้ ขอแจ้งให้ทราบไว้ก่อน

ตอนนี้ยอดคนมาสั่งจองก็เริ่มทยอยมีมาเรื่อยๆ ท่านไหนสนใจก็รอซื้อไว้ดูเองได้ครับระยะเวลาการใช้งานของระบบประมาณ 1-2 ปีหรือมากว่านั้น ถ้าท่านใช้โปรแกรม MetaStock เป็นอยู่ก็ยิ่งง่ายแค่

Import สูตรเข้าไปเพียงเท่านั้น ส่วนข้อมูลจะใช้ของท่านที่มีอยู่ก็ได้หรือจะเอาข้อมูลที่ผมแถมไปให้กับสูตรเขียนขึ้นมาใหม่ก็ได้จะได้ดู 100% หน่อยเพราะฐานข้อมูลไม่เหมือนกับต้นฉบับจะทำให้

สัญญาณเขียวแดงคลาดเคลื่อนได้ครับ ส่วนข้อมูล end of day จะหาได้จากที่ไหนนั้นง่ายมากครับ ผมก็เอามาจากโปรแกรม Millennium Trader 4 ที่ใช้อยู่นั่นเองครับท่านที่ใช้เป็นแล้วน่าจะดึงข้องมูลเป็น

ส่วนท่านที่ยังไม่เคยใช้ผมจะทำคลิบวีดีโอแนบไว้ให้ดูที่หน้ากระทู้อีกที เริ่มตั้งแต่วิธีการใช้งานโปรแกรม MetaStock ไปจนถึงวิธีการดึงข้องมูลเอามาใช้ในแต่ละวันเลยครับ ใช้ไม่เป็นก็ต้องเป็นละงานนี้

จะได้ไม่ต้องไปจ่ายค่าคอร์สแพงๆเพื่อเรียนกันอีกต่อไป มาดูที่กระทู้ผมรับลองใช้เป็นแน่ๆครับแบบ step by step กันไปเลยครับ

ลิ้งค์วีดีโอ ตัวอย่างวิธีการดึงข้อมูลจาก Millennium มาใช้ใน MetaStock นั้นทำยังไงโหลดไปดูตัวอย่างก่อน http://www.mediafire.com/?f3t4gfocfm3dfd2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...