ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For August 2012

โพสต์แนะนำ

๑๖๕๕.๑ :aa กุญแจทองคำจงเป็นของข้า ณ บัด NOW........ ^_^

:57 มีแต่คนอยากได้แต่พวงกุญแจทองคำของเฮีย ทายผลว่ายากแล้ว ทำยังงัยให้ได้ที่ 2 เป็นเรื่องที่ยากกว่า บรรยากาศตอนนี้ยิ่งกว่ารอเบน เบอร์นันเก้ ออกมาพูดอีก ทองเล่นได้ทุกวัน จะม้วนเดียวจบ รึไม่เราเป็นคนกำหนด แต่ทายผลต้องใช้เวลาทายถึง 1 เดือนเต็ม สะสมคะแนนมาด้วยความสามารถ + เดา + เฮง ล้วนๆ เอาใจช่วยเพื่อนๆในโค้งสุดท้ายที่เข้ารอบกันทุกคนนะคะ ความรู้สึกในวันสุดท้ายที่ทายผลเดือนมีนาคม ยังอยู่ในความทรงจำ นึกขึ้นมาทีไร ก้อนั่งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ เพื่อนๆเชื่อมั้ยคะวันเสาร์ที่ 31 มีนาคม ต่ายทองตื่นขึ้นเปิดคอมดูผลแต่เช้ามืด 5555ขอบอกนอนหลับๆตื่นๆทั้งคืนคริคริ ลุ้นยิ่งกว่าซื้อขายทองจิงอีกคะเพื่อนๆ :32
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คืนนี้เก้พูดจบ ไม่ขึ้นก็ลงแหล่ะ แทงสูงไว้ก่อนเพราะอยู่ดอยนานนนแล้ว

1663.3

******หลังจากไปนั่งคิด นอนคิด ก็ได้เลขในใจแล้ว เลขที่ออกก็คือ*********

......1660.6......

เป็นคำตอบสุดท้าย ขอรับ เฮีย :gd

****ถ้าสมมุติ ผมได้รางวัลอะไรก็แล้วแต่ รางวัลที่ได้ ผมขอแชร์ ความดี ให้กับเพื่อน คน

นึง ที่เป็นกำลังใจ ให้กับผม ในการพิชิต รางวัลในครั้งนี้ และขอขอบคุณเพื่อนคนนี้อีกครั้ง

ที่ใส่ใจผมเสมอมา ขอบคุณครับ

คะแนน+โบนัส คูณ2 เนี่ยมันทำให้ลุ้นหนักจนวันสุดท้ายจริงๆ :uu เป็นกำลังใจให้ผู้ทำคะแนนแถวหน้าทุกคนค่ะ

ปล. แอบลุ้นเฮียกัมให้ได้อันดับ2 เผื่อเฮียใจดียกรางวัลให้คนปิ๊งไอเดียกติกาคะแนน+โบนัส คูณ2 (ล้อเล่นนะคะ แต่อยากได้จริงค่ะ อิอิ :17 ถ้าใช้ฝีมือทายเองสงสัยจะอีกนาน หุหุ :32 )

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...