ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้ คงไม่มีกราฟมาโพสเพราะพึ่งนำเงินที่เพื่อนๆร่วมเป็นเจ้าภาพกฐินสามัคคี สำนักสงฆ์ซำสูง ไปถวาย

สรุป ยอดเงินที่นำไปถวาย คือจำนวน 61,292 บาท ถือว่าเสร็จสมบูรณ์ครับ

โดยผมตัดยอดจากบัญชีวันที่ 3 พฤศจิกายน 2553 เวลาประมาณ 14.30 น.

ได้เงินที่เพื่อนๆร่วมเป็นเจ้าภาพ จำนวน 58,150.44 บาท

ส่วนเงินที่เพื่อนๆ โอนเข้ามาร่วมเป็นเจ้าภาพกฐินสามัคคี หลังเวลา 14.30 น. ของวันที่ 3 พฤศจิกายน 2553

ผมยังไม่ได้เช็คยอดคงค้าง ยอดเงินคงเหลือเท่าไหร่ ผมจะเอาไปสมทบกฐินของวัดอื่นครับ

ท้ายนี้ ผมขอพิมพ์ตามใบอนุโมทนาบัตร มาอวยพร เพื่อนๆทุกคน ครับ

ขออนุโมทนา ขออนุภาพคุณพระศรีรัตนตรัย และบุญกุศลที่ได้บำเพ็ญแล้วนี้จงอภิบาลท่าน ให้ปราศจากสรรพทุกข์

ภัยพิบัติ โรคาพาธ อุปัทวันตรายทั้งหลายทั้งปวง และจงบันดาลให้เจริญด้วยอายุ วรรณะ สุขะ พละ ปฏิภาณ ธนสารสมบัติและประสบสิ่งอันพึงปรารถนาทุกเมื่อ เทอญ

และถือโอกาสขอบคุณเพื่อนๆทุกท่่านมา ณ ที่นี้ครับ

สาธุ สาธุ สาธุ ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ :P :P :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
em0009.gifขอบคุณอ.ซิ สำหรับบทวิเคราะห์คร้า em0009.gif em0009.gif cd08785a.gif

เชื่อว่าวันนี้น้องทองขึ้นเช่นกันครับ -_- -_- -_-

ถูกแก้ไข โดย news

สวัสดีครับ อ.ซีซาร์ วันนี้ราคาทอง น่าจะขึ้น เพราะ US Index อ่อนปวกเปียกมากเลย

ต่ำกว่า 76 ไปแล้ว (อดีตเร็วๆนี้ที่ผ่านมา เคย 81-82) เนื่องจาก 1. การเมืองสหรัฐ 2. คิวอี 2 ทุกอย่างรู้ผลลัพธ์กันหมดแล้ว

น่าจะมีการขยับเขยื้อนกันนะ หลังจากอัดอั้น รอมาทั้งอาทิตย์ เหมือนเด็กขายของแหละ ไม่ได้เข้าห้องน้ำมาหลายวัน พอวันนี้ ก็

ปล่อยหมด ตัวเบาเลย ( ความหมายเกี่ยวกับราคาทอง ก็คือ ปล่อยก้อนหินที่ผูกเอาไว้ แล้วลูกโป่งก็ลอยขึ้นนะครับ อย่าคิดมาก )

อ.ซีซาร์ ไปวัด วันนี้ น้ำไม่ท่วมหรือครับ สงสัย อ.ซี คงชำนาญทางแถวนั้น รู้ว่าเส้นไหนน้ำท่วม ก็หลบหลีก จริง บ่

ร่วมอนุโมทนาบุญ ด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

สวัสดีครับ อ.ซีซาร์ วันนี้ราคาทอง น่าจะขึ้น เพราะ US Index อ่อนปวกเปียกมากเลย

ต่ำกว่า 76 ไปแล้ว (อดีตเร็วๆนี้ที่ผ่านมา เคย 81-82) เนื่องจาก 1. การเมืองสหรัฐ 2. คิวอี 2 ทุกอย่างรู้ผลลัพธ์กันหมดแล้ว

น่าจะมีการขยับเขยื้อนกันนะ หลังจากอัดอั้น รอมาทั้งอาทิตย์ เหมือนเด็กขายของแหละ ไม่ได้เข้าห้องน้ำมาหลายวัน พอวันนี้ ก็

ปล่อยหมด ตัวเบาเลย ( ความหมายเกี่ยวกับราคาทอง ก็คือ ปล่อยก้อนหินที่ผูกเอาไว้ แล้วลูกโป่งก็ลอยขึ้นนะครับ อย่าคิดมาก )

อ.ซีซาร์ ไปวัด วันนี้ น้ำไม่ท่วมหรือครับ สงสัย อ.ซี คงชำนาญทางแถวนั้น รู้ว่าเส้นไหนน้ำท่วม ก็หลบหลีก จริง บ่

ร่วมอนุโมทนาบุญ ด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

เอารูปมาฝากครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

ก่อนนอนเอากราฟมาฝากครับ

ความเห็นส่วนตัว

ราคาขึ้นแรงเกินไป โอกาสย่อลงมาแถวๆ 1376 หรืออาจถึง 1371 มีสูงครับ

อรุณสวัสดิ์คะอาจารย์ซี

อนุโมทนา สาธุ สาธุ สาธุ

ได้เห็นรูปที่มา post ให้ดู ขอโทษนะครับ คนไหน อ.ซี ครับ

บอกเอาบุญกันหน่อย ไม่รู้จริงๆ ครับ อยากไปร่วมงานสัมมนา

อาทิตย์นี้ก็เต็มซะแล้ว

วกมาเรื่องทอง อ.ซี คาดว่าจะย่อเลยไหม คืนนี้ กลัวว่าราคาสมาคมฯ

ไม่ขึ้นเต็มเม็ดเต็มหน่วย จนไม่อยากขาย ขึ้นทุกๆ 50 บาทคูณด้วยบาททอง

มันเยอะ เสียดายตังค์ครับ แต่ถ้าย่อมาเยอะก็มีโอกาสทำรอบใหม่ได้

รอดูสถานการณ์ก่อน ขอบคุณครับ

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะอาจารย์ซี สาธุ

+1 ค่ะ อ.ซี อาจารย์ว่ามันจะย่อวันนี้มั๊ยคะ จะรอเก็บค่ะ ขอบคุณค่ะ !thk !thk !thk

ได้เห็นรูปที่มา post ให้ดู ขอโทษนะครับ คนไหน อ.ซี ครับ

บอกเอาบุญกันหน่อย ไม่รู้จริงๆ ครับ อยากไปร่วมงานสัมมนา

อาทิตย์นี้ก็เต็มซะแล้ว

วกมาเรื่องทอง อ.ซี คาดว่าจะย่อเลยไหม คืนนี้ กลัวว่าราคาสมาคมฯ

ไม่ขึ้นเต็มเม็ดเต็มหน่วย จนไม่อยากขาย ขึ้นทุกๆ 50 บาทคูณด้วยบาททอง

มันเยอะ เสียดายตังค์ครับ แต่ถ้าย่อมาเยอะก็มีโอกาสทำรอบใหม่ได้

รอดูสถานการณ์ก่อน ขอบคุณครับ

อจ.ซี น่าจะเป็นคนที่ถ่ายรูปนะคะ อิอิ แซวเล่นคะ :P :P :P

ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับอ.ซีและเพื่อนๆทุกท่านด้วยครับ

อจ.ซี น่าจะเป็นคนที่ถ่ายรูปนะคะ อิอิ แซวเล่นคะ :P :P :P

อืม เห็นแต่มือ

รูปนี้ครับ