ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคร่ะ พี่ fournine

งั้นนู๋ขอว่าตามกราฟ ไม่เกี่ยว กะ จาร หรือ พี่มดแดง หรือ กูรูใดๆ ใครใดๆๆทั้งสิ้นคร่ะ เป็นความรู้ที่ได้จากการอ่านกราฟนู๋เองนะคร๊ะ ผิดก้อด่า กราฟ นะคร๊ะ อิอิ

แบบว่า ถ้าไม่ ทะลุ 1666 ก้อจะมาที่ 1653 ถ้าหลุด 1653 ก้อร่วงไป 1643 ถ้ายังไม่หยุดร่วงก้อ เจอ นิวโลว์นะคร๊ะ

แต่ในทางตรงข้าม ถ้าทะลุ 1666 ได้ก้อไปต่อได้คร่ะ 1674 1685 1795 1714 1726 ตามลำดับคร่ะ

โดยส่วนตัว ณ ตอนนี้คิดว่า ร่วงแต่ไม่หลุด 1643 แร้ว กลับขึ้นไปใหม่คร่ะเว้นแต่ขาใหญ่จะมาช่วยกะทุ้งลง มั่วคร่ะ เงินกะเป๋าใครกะเป๋ามานคร่ะ นู๋ไม่รับผิดชอบ อิอิ onion-emoticon-046.gif

ให้กำลังใจคุณโป๊ปครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ว่ากันไปตามกราฟครับคุณโป๊ป ผิดหรือถูกกระเป๋าใครกระเป๋ามัน. ถั่วต้วมแล้วครับอิอิ

น้องโป๊บคะสันยานขายราย4 แปลว่าอะไรคะ

รบกวนหน่อยนะคะ ความรู้กราฟน้อยสุดๆคะ

พี่ alan มาเรียน กราฟ กะจารซี กะนู๋มั้ยคร๊ะ ติดต่อพี่แสงแดด เรยคร่ะเผื่อมี ที่ว่าง คิดว่ายังเหลืออีก 1-2 ครั้ง คร่ะ เด๋วมีต่อคอร์สหน้า ถ้าอยากมีความรู้หากินได้ ก้อมาเรียนกะพวกนู่นะคร๊ะ ยินดีเป็นพี่เลี้ยงให้คร่ะ ไม่ได้โฆษณาหั้ยจารนะคร๊ะ แต่สอนแร้วพวกเรารวยกานทั่วหน้า อิอิ my107.gif

ว่ากันไปตามกราฟครับคุณโป๊ป ผิดหรือถูกกระเป๋าใครกระเป๋ามัน. ถั่วต้วมแล้วครับอิอิ

แหมๆๆ ได้กำลังใจจากพี่ๆๆหลายคน มีกำลังใจจะมั่วต่อ เยอะเรยนะคร๊า ขอบคุนคร่า อิอิ my112.gif

เห็นด้ยวค่ะ น้องโป๊บว่ากันตามกราฟ จะข้ึน-ลงก็ยังมีปัจจัยอื่นอีกค่ะ

กูรูทุกท่านที่เสียสละเวลามาช่วยชี้แนะให้ก็เป็นนำ้ใจอันมากมายแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ

my71.gifนั่งดูกราฟ ยังร่วงได้อีก 2 ชม คร่ะ รอ ลอนดอนมาลากขึ้น แต่ถ้าช่วยถล่มก้อ .....my134.gif

น้องโป๊บค่ะพี่อ่อนเรื่องตัวเลขมากค่ะ กลัวอาจานกลุ้มเจอศิษย์แบบพ่ี

:)

น้องโป๊บค่ะพี่อ่อนเรื่องตัวเลขมากค่ะ กลัวอาจานกลุ้มเจอศิษย์แบบพ่ี

:)

ไม่หรอกคร่ะ จารใจดีมากๆๆคร่ะ มีพี่มดแดง พี่แสงแดด ช่วยสอนอีก และมีนู๋ พี่ๆทั่นอื่น ช่วยบอกให้ ง่ายสุดๆๆคร่ะ อิอิ 143.gif

ขอเป็นแฟนคลับ น้องโป๊ปด้วยนะคะ เข้ามาบอกสถานการณ์เรื่อยๆ เลยนะคร้า จะติดตามตลอด ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณคร่ะ พี่ Pimmy อิอิ Emoticon_006wanwan.jpg

14.gif พยามดึงหั้ยทะลุ ไปโซนเขียว 1666 มาดูกันว่าทำได้หรอไม่คร่ะemo_ameobi.gif

ว่ากันตาม ไฟโบ น้อยๆ ที่ 23.6 (1662.52) ถ้าหลุดก้อจะไป 1653

ถ้าไม่หลุดจะไป 1666 ทะลุผ่าน ไป อาจโดนหวดเบาะๆ

ขาแอล ลุ้นให้ยืน 1666 คร่ะ อิอิ

ขาเอส ลุ้นให้หลุด 1660 นะคร๊ะ 46a1c4416385c.gif

เด๋วคืนนี้รู้คร่ะ ขาไหนกุด ขาไหนถ่าง ราย ชม มี ดึงขึ้นไปหน่อย แต่ ราย 4 สันยานขาย คลุมครอบอยู่คร่ะ มีแก๊บ แยะมาก บริเวณ 1660-1666 สูกันจนเย็นแระคร๊า หุหุ onion-emoticon-045.gif

ถูกแก้ไข โดย popedern

ถ้าหลุด 1652 ร่วงนะคร๊ะ ถ้าไม่ทะลุจะกลับไป 1661

ได้ตังค์กันมั้ยคระ...เอสเมื่อเช้ามาปล่อยตอนเย็น หัวค่ำเดาไหม่คระ

ได้ตังค์กันมั้ยคระ...เอสเมื่อเช้ามาปล่อยตอนเย็น หัวค่ำเดาไหม่คระ

คุณโป๊ป มันลงก็จริง แต่ไม่ได้กำไรเลย (ดอลล์แข็ง) นุ่นก็เลยยังไม่ได้ปล่อย จะลองเสี่ยงถือต่อ(ดีมั้ยน๊า)

สันยาน ราย 1 ชม กลับตัวขึ้นแร้วคร่ะ อาจมีดีด ถ้าทะลุ 1666 ต้องปล่อยเอส นะคร๊ะ รอจับใหม่ด้านบน แต่ตอนนี้ 1661 ยังไม่หลุด โซนแดง ก้อเอสได้อยู่คร่ะ ราย 4 ชม ยังแดงอยู่ สรุป ถ้าไม่ทะลุ 1666 ถือเอสได้อยู่

แต่เด๋วขอไปดมกลิ่นเจ้ามือก่อง อิอิ em06.gif