ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตืนนี้เรามาลุ้นกันว่าจะตีด่านแตกมั๊ย :lol:

ขอบคุณเฮียมากครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอ.กัมพลคร้า !031 !thk !uu !57

แม่นมั่กๆคร้า

ถูกแก้ไข โดย Arpat

+1 ค่ะ เฮียกัม ขอบคุณมากๆค่ะ เชียร์ขึ้นคร๊าาาา !thk !thk !thk

:) อรุณสวัสดี ท่านแม่ทัพ เ:lol:ช้าอาทิตย์อ่า :wub:

เฮียกัมขา...... :wub: :wub:

เข้า cbox ไม่ได้ตั้งแต่ย้ายบ้านมาแล้วทำไงดี แง แง

วันนี้ว่า จะไปหาซื้อต้นย่านางมาปลูกที่บ้าน ไม่รู้ว่ามีขายไหม

ขอบคุณนะคะที่นำสิ่งดีๆมาให้ เมื่อวันสาร์ทจีน ก็ซื้อน้องทองทันคะ ไม่รู้ว่าจะร่วงอีกไหม

สงสัยชาติกก่อนเราเคยทำบุญร่วมมูลนิธิเดียวกัน ใส่เงินร่วมซอง หยอดเงินร่วมตู้กันมา อิอิ

(ไม่กล้าบอกว่าตักบาตรร่วมขัน กลัวอาซ้อว่า แล้วก็แฟนคลับเฮียกัมจะมาหักคะแนนอีก ก๊ากกกกกกก)

เจ้แว่นขา Punch ทานมาได้ 2อาทิตย์แล้วค่ะ ทีแรกทานแล้วรูสึกเวียนหัวและหนาวๆ เลยกดน้ำร้อนใส่แบบที่เฮียกำบอกดีขึ้นค่ะ อาการเวียนหัวและหนาวค่อยๆลดลง จนตอนนี้ทานต่างน้ำเลยค่ะ เจ้แว่นต้องปลูกเองเลยเหรอค่ะ ที่ตลาดมีขายเยอะแยะเลย กำละ 5-10 บาท ทานแล้วดีจริงๆค่ะ Punch ปวดท้องโดยไม่มีสาเหตุ ไปหาหมอ หมอก็บอกว่าไตไม่อักเสพ กระเพาะปัสสาวะไม่อัก อ้าว..แล้วงี้Punchเป็นอะไร พอดีเฮียกำแนะนำให้ทาน ทานวันเดียวหายเลยค่ะ หายแบบไม่มีปี่ไมมีขลุ่ย ตอนนี้ punch ทานทุกวันเลยค่ะ

เจ้แว่นขา เรามาร่วมเป็นแก๊งสาวใบหญ้านางกันเถอะค่ะ ให้เจ้แว่นเป็นหัวหน้าแก๊งเลยค่ะ

เจ้แว่นขา Punch ทานมาได้ 2อาทิตย์แล้วค่ะ ทีแรกทานแล้วรูสึกเวียนหัวและหนาวๆ เลยกดน้ำร้อนใส่แบบที่เฮียกำบอกดีขึ้นค่ะ อาการเวียนหัวและหนาวค่อยๆลดลง จนตอนนี้ทานต่างน้ำเลยค่ะ เจ้แว่นต้องปลูกเองเลยเหรอค่ะ ที่ตลาดมีขายเยอะแยะเลย กำละ 5-10 บาท ทานแล้วดีจริงๆค่ะ Punch ปวดท้องโดยไม่มีสาเหตุ ไปหาหมอ หมอก็บอกว่าไตไม่อักเสพ กระเพาะปัสสาวะไม่อัก อ้าว..แล้วงี้Punchเป็นอะไร พอดีเฮียกำแนะนำให้ทาน ทานวันเดียวหายเลยค่ะ หายแบบไม่มีปี่ไมมีขลุ่ย ตอนนี้ punch ทานทุกวันเลยค่ะ

สวัสดีค่ะคุณ punch....

นานๆเจอกันทีนะคะ....ตอนนี้มดแดงใช้กราฟที่มดแดงทำให้คุณ punch ดูตลอดเพราะมันสบายตา เพราะส่วนมากกราฟมดแดงพื้นดำ มดแดงเอาไปแปะที่อนุบาลเมือหลายวันแล้วค่ะ วันนั้นกราฟสวยค่ะ มันขึ้นเห็นชัด เซฟไว้ เลยเอาไปแบ่งๆให้หัดเรียนรู้ค่ะ

เกี่ยวกับย่านาง....มดแดงอีกคนค่ะ...

ตอนนี้หนังสือไม่รู้กี่เล่ม ซื้อมาหมดแล้วทั้งที่หมอเขียวเขียน และท่านอื่นด้วย รวมทั้ง mp3 dvd โยคะซิ อยากรู้ว่าจะเหมือนที่เราเรียนมาเกี่ยวกับโยคะเพื่อสุขภาพ น้ำสกัด ไม้กัวซา ชุดดีท๊อก น้ำมันเขียว ขี้ผึ้ง และยาสีฟัน พอดีตั้งใจเข้าไปหาซื้อที่เดอะมอลลื ไหนๆไปแล้ว ก็กวาดซะเกือบทุกอย่าง.....ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนก่อน แต่กินน้ำมา 3วันแล้ว กินเมื่ออยาก ค่อยๆกิน ไม่ได้บังคับตัวเอง แต่พอมีประสบการณ์การคั้นใบย่านางบ้างแล้ว เพราะเครื่องปั่นเสีย ต้องมือ และรู้แล้ว ถึงบางอ้อ กว่าจะพอดี ค่ะ กินมา 2-3 วันเพราะพอเริ่มก็ไม่ได้อยู่บ้านตลอด ไม่กล้าพกไปด้วยระหว่างเดินทาง เพราะทำค้างคืนแช่ตู้เย็นไว้ เพื่อนๆอ่านแล้วอย่าตกใจว่ามดแดงเป็นไรนะ มดแดงอยากศึกษาเอามาใช้ในครอบครัวค่ะ