ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมออกถูกสะงั้น อิอิ

แต่เมื่อคืนไปเก็บเพิ่มตรง 1391 อ่างับ 19800 บาท แล้วก็ดีดขึ้นไปเทส 1405 แนะ ละร่วงลงมาที่ 1395 อีก เซงเลยงับ

แต่ก็ยังกำไร บาทละ 20 ครับปู่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สรุป แนวรับ 1394* 1389 1385 แนวต้าน 1400* 1404 1412 1418

ช่วงนี้ เล่นยังไงก็เสี่ยง เพราะมีปัจจัยพื้นฐานคือเรื่องวันหยุดสิ้นปี ฝรั่งหนีเที่ยว ทำให้คาดการณ์ลำบากว่าพวกนี้จะถือต่อหรือจากลากขึ้น ใครจะเล่นก็พอสนุก เบาๆมือก็พอมั๊ง

ขอบคุณครับ

เมื่อวาน ผมก็โดดออกครึ่งปอดเอาโค้งสุดท้ายเหมือนกัน แต่ผมคงไม่รอ 1350 ด้วยนา กลัวเป็นแม่สายบัว

ขอบคุณนะคะเฮียกัมขา :wub:

เฮียคงเป็นแม่สายบัวไม่ได้นะคะ ต้องเป็นพ่อสายบัว อิอิ.. :P B)

ผมออกถูกสะงั้น อิอิ

แต่เมื่อคืนไปเก็บเพิ่มตรง 1391 อ่างับ 19800 บาท แล้วก็ดีดขึ้นไปเทส 1405 แนะ ละร่วงลงมาที่ 1395 อีก เซงเลยงับ

แต่ก็ยังกำไร บาทละ 20 ครับปู่

เห็นว่าเตรียมสอบไม่ใช่เหยอ สงสัยเล่นทองจะติดใจ เล่นก็ระวังนะครับ เพราะน้องยังไม่เคยเจอแบบตกคืนเดียว 75 เหรียญ แต่ผมว่าโอกาสแบบนั้นคงยากในปัจจุบัน เดียวขอดูลาดเลา 1 วันก่อน ไม่งั้นเดี๋ยวกำไรที่ทำมาหายเรียบหมด

อาจารย์ขา .. กำลังนั่งทำฟิโบตามอาจารย์ค่ะ เพราะจะได้เห็นขัด ว่าอะไร ทำไม แต่ไม่ทราบว่าเส้นสีฟ้าและสีเขียวคือ MA ใช่ใหมคะ มันคือค่าเท่าใดคะ

เห็นว่าเตรียมสอบไม่ใช่เหยอ สงสัยเล่นทองจะติดใจ เล่นก็ระวังนะครับ เพราะน้องยังไม่เคยเจอแบบตกคืนเดียว 75 เหรียญ แต่ผมว่าโอกาสแบบนั้นคงยากในปัจจุบัน เดียวขอดูลาดเลา 1 วันก่อน ไม่งั้นเดี๋ยวกำไรที่ทำมาหายเรียบหมด

ใช่เลยงับ เล่นทองช่วงนี้ อะดินาลีนพุ่งสูงจิงๆนะงับ ไม่รู้ว่ากองทุนจะทุบเราตอนไหน

ช่วงนี้ต้องนั้งจ้องตลอดเลยงับ เรื่องลง 75 เหรียญ ผมอาศัย แนวรับที่ คุณปู่่* ไว้ให้ ถ้ามันเทสแล้วหลุดหรือไม่ดีดกลับ ผมก็ตัดขายเลยอะง๊าบบ ยอมขาดทุนนิดนุง ทองแท่งผมก็มีน้า stoploss อิอิ

สอบ พรุ่งนี้แล้วงับ วันนี้ไปเทส 1400 ก็คงปล่อยแล้วหละ ไม่มีเวลานั้งจ้องเลยงับ เด๋วติด F

usd index สวิงมากเลย เดี๋ยว 4 โมง พวกหัวแดงเริ่มมา ไม่รู้จะตบลงเลยรึเปล่า ต้องรอดูวัดใจ ส่วนผมขอดูข้างเวที

พวกหัวแดงไม่ตบดันขึ้น นั่นผมขอเปิด L นิดหน่อยนะ หวังว่าเฮียยังไม่ปล่อยนะ

ถูกแก้ไข โดย bighead