ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:571666.6 :32

ลอก หน่อย นะ 1666.6 อิๆๆๆ :gd

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลขที่ออก .. 1667.60 เอ... ช่วงนี้เป็นไง นึกว่าตัวเองทายแล้วอยู่เรื่อย :033

จบไปอีกเดือนกับแชมป์ใหม่ถอดด้าม ที่ควบตำแหน่งแชมป์คะแนนเฉลี่ยสูงสุดไปด้วย คุณ dada นั่นเอง พยายามมานาน ยินดีด้วยครับ :01

อันดับ 2 คุณ s ë a s ë a อดีตแชมป์เก่าแล้วเก่าอีก รอบนี้ ก็เกือบได้ไปอีกสมัย :gd

อันดับ 3 คุณ primmy ดีกรีแชมป์เก่าแล้วเก่าอีกเช่นกัน รอบนี้ กวดไม่ทัน :065

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก :031 ราคา sideway จนพวกเราง่วงเหงาหาวนอนกันหมดแล้ว เดือนกุมภาพันธ์นี้ ผมว่่า ราคาน่าจะเริ่มมีเฮ (สักที) นะครับ หลังตรุษจีน จับตาดูให้ดีดี :_01

แชมป์รองแชมป์ ส่งชื่อ-ที่อยู่หลังไมค์เช่นเคยนะครับ

nygold6.gif pog130202.png pogchamp1301.png

• ถูกใจ 3

ยินดีด้วยค่ะคุณดาดา คุณseasea ยอดเยี่ยมค่ะ ขอบคุณคุณกัมพลที่เสียสละเวลาให้เราเข้ามาร่วมมีความสุขทุกวันค่ะ

• ถูกใจ 1

ยินดี กะทุกทันที่ได้รางวัล เก่งจริง ๆ ค่ะ

ขอบคุณเฮีกกัม ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย raty
  • ถูกใจ 1

ขอขอบคุณ คุณกัมพล และเพือน ๆ......ในการจัดกิจกรรม และร่วมกิจกรรมอันต่อเนื่องแบบนี้ค่ะ

และแสดงความยินดี คุณ s ë a s ë a , คุณ primmy ......เยี่ยมค่ะ

รวมถึงเพือน ๆ ร่วมกิจกรรมท่านอื่น ๆ เดือนหน้ามาสนุกกันใหม่นะค่ะ...

ร่ำรวยความสุขทุกท่านค่ะ

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...