ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For March 2013

โพสต์แนะนำ

:gd ขอแสดงความยินดีกับคุณ primmy . คุณขาใหม่ และ คุณจูกัดเหลียงด้วยนะครับ ฝีมือจริงๆ (คุณ news ถ้าไม่ติดไปต่างประเทศ คงได้ลุ้นกันแบบเข้มข้นเลยทีเดียว) เดือนหน้าพบกันใหม่ทุกท่านครับ :01 :bye
  • ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอออ นั่นสิ... :32

งั้นเดี๋ยวพรุ่งสรุป ให้นา สายแล้ว ทำไม่ได้แล้วอ่า :17

แล้วใครได้รางวัล ก็ส่งชื่อมาหลังไมค์เลยละกัน :uu

• ถูกใจ 1

อ้าวหมดเดือนแล้วเหรอคะกำลังเดาตามกราฟสนุกเชียว

ยินดีด้วยกับคุณprimmy และคุณจูกัดเหลียง

ขอบคุณเฮียกัมที่หาเกมส์มาให้เล่นแก้เซ็งกับราคาทองคำ

รวมถึงเพื่อนๆทุกคนที่ร่วมเล่น เดือนหน้าเจอกันใหม่น้า

เกือบลืมขอบคุณคุณกุ้งเจ้าของข้าวปลอดสารพิษที่อร่อยที่สุดในโลก

• ถูกใจ 1

ขอแสดงความยินดีกับพี่พริม (primmy) ด้วยค่ะ

เดือนนี้ ได้รับรางวัลจากเฮียกัม เป็นของขวัญวันเกิดเลยนะคะ

ยินดีกับ รองแชมป์ คุณขาใหม่ กับคุณจูกัดเหลียงด้วยค่ะ

:gd :gd :gd

• ถูกใจ 1

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยครับ :gd

• ถูกใจ 1

ขอขอบคุณเฮียกัมและผู้สนับสนุนรายการ รวมทั้งทุกท่านที่ร่วมแสดงความยินดีค่ะ. ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

ทำเนียบแชมป์ แปะตามมาแบบอายๆ ไม่ได้ดูวันดูคืนเลย ช่วงนี้ :32

คุณ primmy ได้กลับมาเป็นแชมป์ไปอีกสมัย หลังจากห่างเหินไปนาน :57

คุณขาใหม่ รองแชมป์อีกแล้ว เอาข้าวถุงไปอีกรอบ ควบด้วยแชมป์คะแนนเฉลี่ยดีที่สุด :gd

ส่วนจูกัดเหลียงนี่ ดูเหมือนจะเฉียดไปเฉียดมา จวนเจียนจะได้กินข้าวหลายรอบแล้ว แต่ยังไม่ได้สักทีหรือเปล่านี่ :_01

:01 ขอบคุณทุกท่าน ที่เข้่ามาร่วมสนุก สร้างสีสรร เดือนหน้า หวังว่า ราคามันจะวิ่งให้เล่นมันส์ๆสักทีสิ :_18

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...