ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

อันนี้ให้เป็นขอคิดเลยครับ

หายนะสำหรับการเล่นสั้น GS GF หรืออนุพันธ์ต่างๆ โดยที่ยังไม่มีสถานะใดใด เเต่ตั้งรอไว้

ตั้งราคาขายที่สูงกว่า ตั้งราคาซื้อที่ต่ำกว่า ราคาปัจจุบันreal time

เป็นข้อห้ามที่ห้ามทำเด็ดขาดเลยครับ ซึ่งส่วนมากจะทำกัน

ถูกแก้ไข โดย Jocho

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

2 สาวสุดสวยครับ .. :32

อยากเห็นกราฟแนวโน้มของ set ว่าจะไปทางไหน คนที่บ้านกำลังรอทยอยซื้อ LTF ไปลดภาษีจ๊า

ไงรบกวนด้วยนะครับ

s50. ส่วนตัวเทรดอยู่สอง tf คือ..

ระยะ รายวัน ในระบบที่ใช้ ยังไม่มีสัญญาณซื้อเกิดขึ้น

ระยะ สี่ชั่วโมง ในระบบที่ใช้ยังไม่มีสัญญาณซือเกิดขึ้น

จะไก๊ด์เป็นระยะนะจ้ะ คุณพี่ลูกเสือฯ แต่อย่าเชื่อหมดใจล่ะ อกหักรักคุดไม่รับซ่อมให้นะคะ :D

2 สาวสุดสวยครับ .. :32

อยากเห็นกราฟแนวโน้มของ set ว่าจะไปทางไหน คนที่บ้านกำลังรอทยอยซื้อ LTF ไปลดภาษีจ๊า

ไงรบกวนด้วยนะครับ

ด้วยเกียรติของลูกเสือสำรอง เราจะแสดงตัวทันที แต่ต้องเข้าใจว่าคงไม่ใช่ที่ราคาต่ำสุดหรอกนะคะ

อาจจะมีรายการขายหมูบ้างตามรายทาง ก็คอยทยอยเก็บไปค่ะ

ต้องระวังฐานไม่มีครับ :uu ยังงัยฐานก็ต้องปิดครับ

เอาละเว้ย ลงมาเรื่อยๆละครับ ขออย่าให้เป็นอย่างที่ให้ท่านโจโฉว่าเลย ไปโลด

s50. ส่วนตัวเทรดอยู่สอง tf คือ..

ระยะ รายวัน ในระบบที่ใช้ ยังไม่มีสัญญาณซื้อเกิดขึ้น

ระยะ สี่ชั่วโมง ในระบบที่ใช้ยังไม่มีสัญญาณซือเกิดขึ้น

จะไก๊ด์เป็นระยะนะจ้ะ คุณพี่ลูกเสือฯ แต่อย่าเชื่อหมดใจล่ะ อกหักรักคุดไม่รับซ่อมให้นะคะ :D

ขอบคุณครับ ... เกิดสัญญาณเมื่อไหร่สะกิดบอกด้วยนะครับ ... แต่ถ้ารักคุดขึ้นมาแล้วไม่ยอมซ่อมให้ นี่สงสัยคงต้องใช้ " ใจแลกใจ " กันซะหละมั้งครับ อุอุ :32

ด้วยเกียรติของลูกเสือสำรอง เราจะแสดงตัวทันที แต่ต้องเข้าใจว่าคงไม่ใช่ที่ราคาต่ำสุดหรอกนะคะ

อาจจะมีรายการขายหมูบ้างตามรายทาง ก็คอยทยอยเก็บไปค่ะ

อ้าว นึกว่าเป็น .. เนตรนารี .. ซะอีกนะนิ เผื่อจะมี .. เนตรวงแหวน .. ไว้ดูราคาอนาคต อิอิ ( เกี่ยวกันตรงไหนหว่า )

ไง ได้สัญญาณแสดงตัวเมื่อไหร่ สะกิดบอกด้วยนะครับ

ปล. ขอบคุณสองสาวสวยล่วงหน้าเลยครับ :01

ฮ้าย เหนื่อยใจกับน้องทอง กลับมาอยู่ในกรอบอีกแล้ว :17

:uu

s50 เทรดง่ายกว่า gf.เยอะแยะตาแปะ ทำใจร่มๆเล่นตามเส้น ma ตัดกัน ก็สะบายแล้ว ฮู ฮุ

ขึ้นเป็นขึ้น ลงเป็นลง ไม่สัปขาหลอกเก่งเหมือนน้องทอง...5555

...กำลังใหลโจ๊กเลย จับหมูเข้าเล้าทันเมื่อเช้า ไม่งั้นแม่ด่าตาย...

@ยายน้ำใส อย่าลืมมาแก้บนนะ :gvme

ลุงทอง ถ้าหลุดรับล่าง cut ไปเลยนะคะ

:047

@ยายน้ำใส อย่าลืมมาแก้บนนะ :gvme

อุแม่จ้าว..ปิดจ๋วยจัง 1000.00 ตัวเลขจ๋วยๆ 80 +แบบเวอร์ๆ :D

..เจ้เหมยจ๋า ว่าแต่แก้บนอย่างเดียวแน่นะ.. :32

ไม่ได้เข้ามานาน เพิ่งเห็นว่าคุณดอนฮวนมาเปิดบ้านที่นี่ แถมมีสมาชิกมากมาย ขออนุญาตล้อมวงด้วยคนนะคะ

ลุงทอง ถ้าหลุดรับล่าง cut ไปเลยนะคะ

:047

ลุงทองหายไปใหน สงสัยยังแฮ๊งค์ยาดองอยู่ ตกลงยังคงถือ L อยู่นะคะ :17

วันนี้ก็ดูเหมือนเดิมจ้ะ

สวัสดีครับ ทุกท่าน

วันนี้สั้นดูแนว สำคัญ 1395 และ 1408 ให้ดีๆ หลุดทางไหนไปทางนั้นแรงๆ หลุด 1395 อาจลงไปเทส 1350 หลุด 1408 อาจไปได้ถึง 1450 +/- ครับ ส่วนตัวเดาว่าน่าไปทางด้านบนมากกว่าด้านล่างครับ :047

ปล. ให้ระวังอาจมีการลงมาแถว 138X แล้วเด้งเร็วในทันที

ไม่ได้เข้ามานาน เพิ่งเห็นว่าคุณดอนฮวนมาเปิดบ้านที่นี่ แถมมีสมาชิกมากมาย ขออนุญาตล้อมวงด้วยคนนะคะ

ยินดีเสมอครับคุณ kitty

ขอบคุณกัปตันดอน คุณเหมย คุณลุงทอง คุณสาวทีเฟรค คุณJocho มากๆค่ะ :01