ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

ราคายังคงคลอเคลียอยู่ที่ต้านบน คงรอ(เอะอะ ก็อ้าง..)ขาใหญ่ลากลง 55

:uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผู้หญิง มักจะมีบางเวลา บางอารมณ์ ที่อ่อนไหว ขาดความเข้มแข็ง และต้องการความเข้าใจ ที่อบอุ่นครับ

ความผิดพลั้งในอดีต ทำให้อนาคตแข็งแกร่งครับ

นายดอนฮวน ไปทำอะไรให้เจ้เหมยน้อยอกน้อยใจหรือ?

ตอบมาเดี๋ยวนี้เลย ไม่งั้น จ๋วยแน่..ฮึ :aa

นายดอนฮวน ไปทำอะไรให้เจ้เหมยน้อยอกน้อยใจหรือ?

ตอบมาเดี๋ยวนี้เลย ไม่งั้น จ๋วยแน่..ฮึ :aa

แหะ แหะ ไม่น่าจะใช่ผม ส่วนใหญ่ผมทำใครไม่เป้น นอกจากถูกกระทำครับ :uu เดาว่าเมื่อประสบความสำเร็จ ก็นึกย้อนไปถึงอดีตครับ ตอนนั้นคงอ่อนแอ แต่ตอนนี้คงสะใจ แม้จะเก่งขึ้น แต่คงไร้อารมณ์ผยองครับผม :57

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ไม่เข้าใจหรอกนะ เดี๋ยวไปสอบถามคนข้างบ้านก่อน

ใช่เลย..ขอขอบคุณค่ะ

มันคือความทรงจำ จากความผิดพลาดของตัวเองในอดีตที่โพสผิดๆถูกๆ

จนโดนดุด่าสาระพัดแทบทนไม่ได้

ในใจลึกๆแอบหวังว่าคงมีคนแก้ต่างให้บ้าง ..แต่ก็ได้แค่บทเพลงนี้มาให้ฟังเท่านั้น จริงๆ

พูดถึงเรื่องเก่า ๆ

ตามประสาคนแก่ก็ลองย้อนเวลาไปถึงวันที่สองนางพญาได้พบกันครั้งแรก

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

และอันนี้ คือวันที่นางพญางูเขียวปล่อยของ

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

พูดถึงเรื่องเก่า ๆ

ตามประสาคนแก่ก็ลองย้อนเวลาไปถึงวันที่สองนางพญาได้พบกันครั้งแรก

และอันนี้ คือวันที่นางพญางูเขียวปล่อยของ

สุดยอดแห่งการ ค้นหาที่ย้อนเวลา ได้ คลาสสิค มากครับผม :_087

สวัสดีครับ ทุกท่าน

วันนี้จับตาแนว 1392 1395 1400 ให้ดีๆว่าจะมีแรงดันผ่านได้ไหม หากผ่านได้คงไปถึง 141X ส่วนแนวรับ 1382 1370 1350 ครับ ทองเหมือนกำลังสะสมกำลังเพื่อเลือกทางครับ ไซค์เวย์ขึ้นลงอาจทำให้น่าเบื่อไปบ้าง แต่เหมือนเป็นการตอกย้ำราคาแถวนี้นะครับ ส่วนตัวดูแนว 1382 และ 1392 ยืนหรือหลุดตรงไหนได้ มีโอกาสไปตามแนวต้านรับครับผม :047

ขอบคุณครับ

ดีใจจริงๆ เพิ่งรู้ว่าน้องกับเจ้ดอกเหมยอยู่ในสายตาของผู้ใหญ่ใจดี ท่าน อ.งูดินมาตลอด

ขอขอบพระคุณจริงๆ

..มีวันนี้ได้เพราะ อ.งูดินและคุณเสม เป็น ไอดอนล์ จริงๆค่ะ :_087

ไม่ได้เข้ามาสองวันเท่านั้นแหล่ะ

เฮียดอนเลยกลายเป็นถังแซ๊ทให้กับสองสาว ยาวไปเลย 555 ผมไม่เกี่ยวนะครับ

ไม่ได้เข้ามาสองวันเท่านั้นแหล่ะ

เฮียดอนเลยกลายเป็นถังแซ๊ทให้กับสองสาว ยาวไปเลย 555 ผมไม่เกี่ยวนะครับ

หุหุ ก็แปลว่าเป็นที่ปลอดภัย อุ่นใจ สบายใจ ชิมิ ครับ เหมือนการนำ ทอง เข้าไปเก็บ อิอิ

หุหุ ก็แปลว่าเป็นที่ปลอดภัย อุ่นใจ สบายใจ ชิมิ ครับ เหมือนการนำ ทอง เข้าไปเก็บ อิอิ

เข้าใจตีความนะครับท่าน

ผมหมายถึง เป็นที่เก็บอารมณ์บูดเน่า บ่จอย เศร้าสร้อย ผิดหวัง อย่างนั้นต่างหากเล่า

แต่ถ้ามีอารมณ์สุนทรีย์ เบิกบานสำราญใจ ก็ให้คิดถึงผมเข้าไว้ ฮา

เข้าใจตีความนะครับท่าน

ผมหมายถึง เป็นที่เก็บอารมณ์บูดเน่า บ่จอย เศร้าสร้อย ผิดหวัง อย่างนั้นต่างหากเล่า

แต่ถ้ามีอารมณ์สุนทรีย์ เบิกบานสำราญใจ ก็ให้คิดถึงผมเข้าไว้ ฮา

เค้าว่าอารมณ์สุภาพสตรีมีหลายระดับ เบื้องหน้า เบื้องหลัง และเบื้องลึกสุดใจ ท่านเอาอารมณ์เบื้องหน้าและหลังไป ผมขอเก็บไว้ลึกสุดใจของเธอ ผู้เดียว :uu

เค้าว่าอารมณ์สุภาพสตรีมีหลายระดับ เบื้องหน้า เบื้องหลัง และเบื้องลึกสุดใจ ท่านเอาอารมณ์เบื้องหน้าและหลังไป ผมขอเก็บไว้ลึกสุดใจของเธอ ผู้เดียว :uu

ขออนุญาต ฮาโห่ฮิ้ว !!!!!!! :gd