ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

สวัสดีเจ้าค่ะ คุณพี่ลุงทอง

อธิบายความซะเห็นภาพชัดเจนเลยนะจ้ะ

..อนาคต ปรมาจารย์แห่งตั๊กม้อ เป็นแน่แท้ ข้าน้อยขอคารวะ :_087

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนราคากำลังเทได้แต่มองตาปริบๆ เพราะระบบยังไม่ถึงเวลาปิด ทน ท้น ทน แบบสุดๆ

พอระบบบอกให้ปิด หายไป15 จุด เวลาผ่านไป ระบบบอกให้เข้าเปิดขายได้แล้ว ราคาร่วงลงมาอีก 14จุด

มาอยู่ที990 แล้ว

อิ๊บหงายแล้ว จิตเริ่มปรุงแต่ง ลงมาเยอะแล้วนะ คงเด้งแล้วแหล่ะ อะไรประมาณนี้

..เอาไงดีวะชีวิตตรู เฮ้ออ

และแล้วจิตที่ถูกฝึกมาบ้างแล้ว เริ่มทำงาน เดินตามระบบต่อไปซิเฟร้ยยไอ้ฟรายเอ้ยย 555

ที่สุดแล้ว ก็จริงๆครับ ระบบที่ออกแบบมาดีแล้วนั้น ไม่เคยทำให้ผู้ทำตามระบบต้องผิดหวังครับ

จากที่หายไป15 จุด ตอนนี้กลายมาเป็นบวกแล้ว 20 กว่าจุด ยังคง let profit run ต่อไปตามระบบครับ

ประสบการณ์ตรงครั้งนี้ ทำให้ผมมีความมั่นใจในระบบของผมขึ้นมาก

จึงอยากบอกผ่องเพื่อนว่า จงเชื่อมั่นในระบบที่ออกแบบมาแล้ว และพยายามทำตามให้ได้ครับ..ไม่ผิดหวังแน่นอน

:gd :gd :gd

คมบาดจิตอีกแล้ว เจ้เหมยเรา..ชอบอ่ะ เอาอีก..เอาอีก :031

:La :La ขอเสนอหน้าหน่อย กลัวสองสาวสวยจะลืม แล้วไม่สะกิด ตอนระบบสั่งการ :Announce

:gd :gd :gd

:La :La ขอเสนอหน้าหน่อย กลัวสองสาวสวยจะลืม แล้วไม่สะกิด ตอนระบบสั่งการ :Announce

ไม่ต้องมาถล่มตัวเลย ระบบสั่งการของคุณพี่ลูกเสือฯ คงต้องให้แม่เสือที่บ้านเป็นผู้สะกิด..ถึงจะทันการณ์

คมบาดจิตอีกแล้ว เจ้เหมยเรา..ชอบอ่ะ เอาอีก..เอาอีก :031

รายงานสถานะการณ์ s50. ของเราหน่อยสิ ยายน้ำใส

รายงานสถานะการณ์ s50. ของเราหน่อยสิ ยายน้ำใส

อ้าวอยู่หน้าจอหราา อิ อิ..เค้าคิดถึงนะจ้ะ :wub:

เหมือนเดิมจ้ะ tf day

ส่วน tf 4hr. หลังจาก take ไปแล้ว เพิ่งจะมาเข้าวันนี้ ช้ากว่าของลุงทอง10 จุดแนะ ตุ้มๆต่อมๆ อยู่เหมือนกัลล..ตอนนั้น หุ หุ

ต่างชาติขายทิ้งแหลกราญ แบบเทน้ำเทท่า มีเท่าไหร่ขนมาขาย..ลงต่อ :uu

น้องทองก็ไหลตามเทรนหลักล่ะ คราวนี้น่าจะมีแรงส่งเพราะมีรางให้ใหลสะดวก..ขาย

หุ หุ ฉายซ้ำอีก..อีกกี่รอบก็ไม่เบื่อ ขี่หลังเทรนเท่ห์ที่สุด :gd

ถูกแก้ไข โดย Tfex.Gril..

สวัสดีครับเฮียดอน เมื่อคืนผมปฎิบัติตามหน้าที่เรียบร้อย หายไป22 $ ..นิสนุงน่ะ

ผมเปิดขายตามมาเลย เดี๋ยวก็รู้ว่ารอบนี้ระบบผมจะพาไปได้ตังค์หรือเปล่า 555

วันนี้มีบทเรียนจากของจริงเยอะหว้า

จากที่ cut เมื่อคืน 1385 ตอนนี้ที่หายไป เริ่มทะยอยกลับมาแล้ว ไม่รู้จะพาเพื่อนตามมาอีกเยอะหรือเปล่าเนี่ย :gvme

ทองผมคัตไปแล้วครับ สบายใจ สบายกระเป๋า

ทองผมคัตไปแล้วครับ สบายใจ สบายกระเป๋า

ถ้ามาถูกทางก็ลุ้นสนุกครับ

แต่ถ้าผิดทางก็ลุ้นเหนือยครับ เป็นแบบนี้แหล่ะวงจรที่ไม่รู้จบของอารมณ์โลภและอารมณ์กลัว

เพื่อนๆหลายท่านคงเป็นแบบนี้

มาถูกทาง มีกำไรมากมาย ขณะกำลังลุ้นน่าตาเป็นแบบนี้ครับ

แต่...ถ้ามาผิดทิศผิดทาง ขาดทุนมากมาย คนลุ้นน่าตาก็จะเป็นแบบนี้ครับ

วันนี้ดราม่า มาหลายตอนแล้ว รอบค่ำๆเอาฮาบ้าง แก้เคลียดครับ

ถูกแก้ไข โดย ลุงทอง

ถ้ามาถูกทางก็ลุ้นสนุกครับ

แต่ถ้าผิดทางก็ลุ้นเหนือยครับ เป็นแบบนี้แหล่ะวงจรที่ไม่รู้จบของอารมณ์โลภและอารมณ์กลัว

ลุงทอง จ้า ยังไงถูกทางแนะนำ หน่อย