ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

เฟคที่หอบกันมาชักเห็นเค้าลางแล้วนะจ้ะ เฝ้าให้เหมาะๆ ละ :17

อ่ะนะ..ลุ้นอยู่ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีท่าน ซื้อบ้างยังครับ

ซื้อแล้วขายไปแล้ว รอไม่หลุดแนวรับซื้อใหม่ ขายไปแล้วคือกิโล แต่ 96.5 ยังมีบ้าง อิอิ รอขึ้นยาวหน่อยได้ เดี๋ยวจะสะสมเพิ่มตามแนวรับครับ ช่วงเช้าถึงบ่าย ติดงานหน่อยนะทั่น :17

รอบสองนี้ตาลุงทองตั้งเป้าอีก 40$ น่าจะถึงเป้าแล้วนะ ถ้าจำไม่ผิด

ปิดยังล่ะคะ ของน้องยังนะจ้ะ กลัวโดนยายเจ้แกบ่น อิ อิ :uu

ซื้อแล้วขายไปแล้ว รอไม่หลุดแนวรับซื้อใหม่ ขายไปแล้วคือกิโล แต่ 96.5 ยังมีบ้าง อิอิ รอขึ้นยาวหน่อยได้ เดี๋ยวจะสะสมเพิ่มตามแนวรับครับ ช่วงเช้าถึงบ่าย ติดงานหน่อยนะทั่น :17

ตอนกลับอย่าลืมซื้อแซลม่อนแดดเดียวมาฝาก2 โลนะคะ :gvme

สวัสดีครับ ทุกท่าน วันนี้แนวต้านใหญ่ๆคือแถว 1420-1425 หากราคายืนแถว 1400 ต้นๆได้มั่นคงคงไปเทสวันนี้อย่างช้าพรุ่งนี้นะครับ แนวรับ 1395 เป็นแนวที่ราคาพยายามยืนให้ได้ หากราคาย่อลงแนวรับต่อไปคือแถว 1385 ที่ผ่านขึ้นมาได้ แนวรับที่หากจะขึ้นต่อไม่ควหลุด 1360 ครับ ส่วนตัวเดาย้ำ 139X ไม่หลุดดีไป 141X ครับผม (วันนี้ขออภัยด้วยครับไม่สบายและติดงานครับ เลยไม่ได้มีกราฟและบทวิเคราะห์ที่ละเอียดครับ) :047

เป็นมือใหม่มาาากเป็นขาSที่ยังติดอยู่ด้านล่างโดนลากมาร้อยกว่าเหรียญ(กว่ามาก)แล้วคะ สัญญาหมดอายุต.ค ยอมให้ลากต่อ หรือว่ายอมยกธงซะ--

ช่วยแนะนำด้วยคะ มือใหม่กำลังงง และ ติดลบเยอะใกล้หมดกำลังใจ- -"

ตอนกลับอย่าลืมซื้อแซลม่อนแดดเดียวมาฝาก2 โลนะคะ :gvme

ไม่มีแซลม่อนแดดเดียว แต่มีหัวใจที่ผ่านมาหลายแดด เต็มใจให้ทุกห้อง ได้มิ๊ค่ะคุณน้องขา :32

เป็นมือใหม่มาาากเป็นขาSที่ยังติดอยู่ด้านล่างโดนลากมาร้อยกว่าเหรียญ(กว่ามาก)แล้วคะ สัญญาหมดอายุต.ค ยอมให้ลากต่อ หรือว่ายอมยกธงซะ--

ช่วยแนะนำด้วยคะ มือใหม่กำลังงง และ ติดลบเยอะใกล้หมดกำลังใจ- -"

ลงทุนอย่าเป็นขาเดียว เล่นอย่าตามอารมณ์ ให้ดูทิศทางแนวโน้ม ผิดทางต้องคัตทิ้งอย่าให้โดนลาก รอราคาย่อตามแนวรับ ไม่หลุดค่อยๆปิดนะครับ เจ็บเป็นประสบการณ์ ไม่มีใครได้มาง่ายๆจากตลาดการลงทุนครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

คุณแม่น้องคิตตี้ครับ

ผมเป็นหนึ่งกำลังใจที่มอบให้ครับ

รู้สึกว่าจะเล่นเป็นจีเอฟ.ด้วยถ้าไม่มีความชำนาญ มันเสี่ยงสูงนะครับ

..ท่าน ขอความคิดเห็นหน่อยจิ :047

คุณแม่น้องคิตตี้คะ

มันเป็นเนื้อร้ายที่กำลังลาม จากเท้ามาตอนนี้ถึงหัวเข่าล่ะ

อย่าปล่อยให้ถึงหัวใจเลยนะ มันอันตรายมาก สละอวัยวะเพื่อรักษาชีวิต

หลังจากรักษาร่างกายให้แข็งแรงแล้ว ปรับกะบวนยุทธใหม่ ก็ไม่สายเกินไป

หนึ่งความคิดเห็นค่ะ.. :57

คุณแม่น้องคิตตี้คะ

มันเป็นเนื้อร้ายที่กำลังลาม จากเท้ามาตอนนี้ถึงหัวเข่าล่ะ

อย่าปล่อยให้ถึงหัวใจเลยนะ มันอันตรายมาก สละอวัยวะเพื่อรักษาชีวิต

หลังจากรักษาร่างกายให้แข็งแรงแล้ว ปรับกะบวนยุทธใหม่ ก็ไม่สายเกินไป

หนึ่งความคิดเห็นค่ะ.. :57

Like หมดแล้วค่ะ เลยส่งรอยยิ้มมาให้แทน

:D :D :D

จริงอย่างที่คุณน้ำใสว่าเลยค่ะ

คงต้องถามตัวเองก่อนว่า ตอนที่ s นั้น เพราะเหตุผลอะไร และในวันนี้เหตุผลนั้นมันยังมีอยู่หรือไม่ ถ้ายังมีอยู่ ก็ s ต่อไป แต่ถ้าเหตุผลนั้นมันเปลี่ยนไปแล้ว ก็ต้องปิด s

ราคาทองถ้าผ่านคันคลองบนของรายวันได้ มั่นใจนิดๆว่าไปต่อแน่ๆ ฮึ

:047

Like หมดแล้วค่ะ เลยส่งรอยยิ้มมาให้แทน

:D :D :D

จริงอย่างที่คุณน้ำใสว่าเลยค่ะ

ชื่นใจค่ะ :57

เมื่อรอบเช้าโดนหลอกไปรอบ หายไป10 อ่ะ บ่ายแล้วขายใหม่อีกรอบ 898

ปุ๊บไป988 ยิ้มแล้วเรา หุหุ ..ท้ายตลาดพวกลากมาที่เดิมเฉยเลย ..สรุปยังอยู่หน้าขายเที่เก่า :21

:uu

เมื่อรอบเช้าโดนหลอกไปรอบ หายไป10 อ่ะ บ่ายแล้วขายใหม่อีกรอบ 898

ปุ๊บไป988 ยิ้มแล้วเรา หุหุ ..ท้ายตลาดพวกลากมาที่เดิมเฉยเลย ..สรุปยังอยู่หน้าขายเที่เก่า :21

:uu

พี่น้ำใสขา...

บี๋ทำผิดวินัยค่ะ..จุกแล้วไม่ยอมจำ สักที ฮืออ...