ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

เฮียลอนดอนผมหายศรีษะไปเลยฟระ

คงต้องวานท่านบอนฯประกาศหาด็กหนวดหายอีกแร้วว :aa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คงต้องวานท่านบอนฯประกาศหาด็กหนวดหายอีกแร้วว :aa

เฮียดอน ไม่ใช่เกมส์ วิ่งผลักไม้นะ หายไม่ได้ กลับมาเลย.

มาทำงานเลย กราฟด้วย. ทองวิ่งไม้เดียว 1378. อล้วกลับมาที่เดิม

มาเลย. มาวิฯ ด่วน

เฮียดอน ไม่ใช่เกมส์ วิ่งผลักไม้นะ หายไม่ได้ กลับมาเลย.

มาทำงานเลย กราฟด้วย. ทองวิ่งไม้เดียว 1378. อล้วกลับมาที่เดิม

มาเลย. มาวิฯ ด่วน

แหะ แหะ วันนี้ไปหาซื้อของอุปกรณ์เครื่องเสียงครับ แถมติดฝนด้วย อิอิ

สวัสดีค่ะพี่ๆเฮียๆ ที่น่ารักทุกท่าน..ศุกร์ สุ๊ก สุข นะคะ :57

สวัสดียามเช้าๆจ้ะสาวบี๋

ดีมากครับ ที่นำข้อคิดสะกิดใจมาให้อ่านเป็นอาหารสมองในตอนเช้าๆ ทำบ่อยๆนะครับ

ของผมก็มี ตามนี้เลย

ทั่นว่ามันจะผ่านเส้นนี้ได้ไหมหว่า

สวัสดีครับ ทุกท่าน แนวรับสวยๆไม่ควรหลุด 1369 หรือหลุดควรกลับมายืนให้ได้ในวันนี้ หากจะหลุดแนว 1355+ ต้องรับให้ได้เพื่อมีแรงขึ้นต่อ หากหลุด 1355 ก็ไม่ดีแล้ว และถ้ากลับมายืนไม่ได้ แผ่วแน่ครับ แนวต้านสวยๆยืน 1378 ได้คงไปเทสไฮเดิมรอบนี้แถว 1385 ทะลุได้คงเทส 140X ครับ ... ส่วนตัวเหมือนราคากำลังรอให้ค่าเฉลี่ยต่างๆไม่เว่อร์เกินไป เป็นการรอเวลาหรือสะสมกำลังเพื่อไปต่อ วันนี้น่ายืน 1378 และน่าไปเทสได้แล้วนะครับ ยังมองขึ้นได้อยู่หากไม่หลุดต่ำกว่า 1355 ครับ ทั้งหมดเดานะครับ :047

ทั่นว่ามันจะผ่านเส้นนี้ได้ไหมหว่า

ถ้าวันนี้ยืน 1378 ได้ก็มีแววไปต่อครับ แต่ถ้าหลุดต่ำกว่า 1355 แล้วกลับมาไม่ได้ ก็วัดใจต่อสัปดาห์หน้าเนอะ

แหะ แหะ วันนี้ไปหาซื้อของอุปกรณ์เครื่องเสียงครับ แถมติดฝนด้วย อิอิ

หาซื้อของไม่นานหรอก แต่ติดฝนนี่ซิ หุ หุ น้องฝนขาวอวบอึ๋ม ซะขนาดนั้น :uu

หาซื้อของไม่นานหรอก แต่ติดฝนนี่ซิ หุ หุ น้องฝนขาวอวบอึ๋ม ซะขนาดนั้น :uu

ง่า อันนั้นน้อง น้ำฝนไหลเย็นเห็นอะไรๆ..... ทั่นยังมีสถานะไหมครับ ผมว่าทองสะสมกำลัง ย่อแล้วเด้งไป 1400+ อย่างช้าสัปดาห์หน้า ว่าม่ะ :32

ง่า อันนั้นน้อง น้ำฝนไหลเย็นเห็นอะไรๆ..... ทั่นยังมีสถานะไหมครับ ผมว่าทองสะสมกำลัง ย่อแล้วเด้งไป 1400+ อย่างช้าสัปดาห์หน้า ว่าม่ะ :32

ผมติดซื้อที่่1362 พร้อมกับไม้ที่สองของเจ้เหมยครับ

แต่ในรอบนี้ผมคงลดแรงกดดันลงมากละครับ เพราะตุนไว้ 40$ ละ ต้องย้ำบ่อยๆเดี๋ยวท่านลืม 555 :54

หลังจากน้องทองยืนเข้าคันคลองที่1365 ได้ ก็ขึ้นแตะ1380 อีกรอบ

ย่อมาไม่ควรต่ำจากโลว์เก่า 1355 ก็ยังดูสดใส :)

:uu

ผมติดซื้อที่่1362 พร้อมกับไม้ที่สองของเจ้เหมยครับ

แต่ในรอบนี้ผมคงลดแรงกดดันลงมากละครับ เพราะตุนไว้ 40$ ละ ต้องย้ำบ่อยๆเดี๋ยวท่านลืม 555 :54

ไม่ลืมครับ ส่วนผมเอากำไรไปสอยมาเครื่องแล้ว ตอนนี้ขอรอดูให้ผ่านแนววัดใจก่อนค่อยตามน้ำ งวดนี้ขอสั้นๆแต่ใส่หลายโลหน่อย สะสมไว้ค่าขนมครับ :uu

ไม่ลืมครับ ส่วนผมเอากำไรไปสอยมาเครื่องแล้ว ตอนนี้ขอรอดูให้ผ่านแนววัดใจก่อนค่อยตามน้ำ งวดนี้ขอสั้นๆแต่ใส่หลายโลหน่อย สะสมไว้ค่าขนมครับ :uu

ทำไงจะได้ฟังเป็นบุญทางโสตสัมผัสบ้างคะ :047

ทำไงจะได้ฟังเป็นบุญทางโสตสัมผัสบ้างคะ :047

มีสองทางเลือกครับ หนึ่งไปที่โชว์รูม HI-END AUDIO เข้าไปฟังครับ หรือสอง มาทานกาแฟกัน สานสัมพันธ์กันจนแนบชิดสนิทหัวใจ จากนั้นก็มาอยู่บ้านเดียวกันเลย ได้ทั้งฟังเพลงไพเราะ และได้ทานกับข้าว ฝีมือบ้านๆของผมครับ อ้อ บางเวลาที่ฝนตกอากาศเย็น หรือต้นลมหนาวมา ก็จะมีคำหวานที่พร่ำบอก เป็นอาหารว่างที่หวานล่อเลี้ยงหัวใจ ครับผม :32