ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

set-up

เพือนที่น่ารักท่านใด ที่เทรด s50. ร่วมแชร์มุมมองกันได้นะจ้ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

dow-ยังไม่เบรค ว่าน่าจะแถลงนะ

ใครจะแรงกว่า ไม่รู้ ใครไปใหนเราไปด้วยแน่ๆ..

พี่ดอนค่ะ ราคา 19500 บาท ตอนนี้ควรซื้อมั๊ยค่ะ

ไหนบอกไม่ชอบมองกราฟบ่อยๆไงครับ อิอิ

ซื้อนำไปก่อนแล้วจ้า หุหุ

ซื้อสั้นรอไม่หลุด 1425-1418 ครับ เน้นเล่นสั้นนะครับ เพราะขึ้นมาใกล้จุดวัดใจแล้ว ถือยาวๆควรซื้อแถว 1350 ครับ ในวันที่ค่าเงินบาทต้องแข็งด้วยนะครับ ลองพิจารณาดูตามความเสี่ยงและ เงินร้อนหรือเย็นที่นำมาลงทุนครับ

ซื้อสั้นรอไม่หลุด 1425-1418 ครับ เน้นเล่นสั้นนะครับ เพราะขึ้นมาใกล้จุดวัดใจแล้ว ถือยาวๆควรซื้อแถว 1350 ครับ ในวันที่ค่าเงินบาทต้องแข็งด้วยนะครับ ลองพิจารณาดูตามความเสี่ยงและ เงินร้อนหรือเย็นที่นำมาลงทุนครับ

แล้วเเนวทางเอสล่ะครับท่านดอน จิ้มที่เท่าไรดีครับ แต่ดูกราฟตอนนี้กำลังค่อยๆขึ้นอยู่ครับ ไม่แน่อาจจะขึ้นไปเทส 1450 รอค่อยเอสตอนนั้นดีมั้ยอ่ะครับ

จุ๊.ๆ.ๆ อย่าเอ็ดไป short ไว้ 1435 ตอนมันไปคลอเคลียร ma10 อย่างที่ลุงทองมอง

เดย์เทรดค่ะวันนี้ นิดนุงน่ะ หนุกๆ เดี๋ยวเผ่นแล้ว

เปลี่ยนใจแล้วเจ้เหมย น้องขอหอบ S ข้ามคืนละนะ

555 ขอบคุณครับที่อยู่เป็นเพื่อน ผมอยู่สูงกว่าน้อง 2 เหรียญ

ค่อยดูราคาปิด กำหนดจุดสลายตัวไว้แล้วยังล่ะครับ

อ้าวเหรอ..โลเลแบบนี้ไม่ดีนะ เสียระบบ เสียวินัย เสียนิสัย

วันหลังอย่าทำอีกล่ะ จะทำให้งานใหญ่เสีย

ฮุ ฮุ แร๊งงง..แต่ดี :gd

แล้วเเนวทางเอสล่ะครับท่านดอน จิ้มที่เท่าไรดีครับ แต่ดูกราฟตอนนี้กำลังค่อยๆขึ้นอยู่ครับ ไม่แน่อาจจะขึ้นไปเทส 1450 รอค่อยเอสตอนนั้นดีมั้ยอ่ะครับ

ปลอดภัยหรือเสี่ยงแต่น้อยก็แถว 1450+/1485 ครับ หรือรอให้ไปสุดๆ เริ่มย่อแล้วไม่มีราคาสูงกว่าวันก่อน หรือหลุด 1450(หากขึ้นไปแล้วเลย) ค่อยเอสนะครับ ทองมีให้เล่นทุกวัน แต่ไม่จำเป้นต้องเล่นทุกวัน ขอให้เล่นแต่ละครั้ง เสี่ยงน้อย นอนหลับตาไม่ค้าง ครับผม

สวัสดีค่ะพี่ดอน วันนี้อารมณ์แจ่มใสไหมค่ะ ทองมีให้เล่นทุกวัน แต่หนูเล่นวันไหน ตายเรียบตลอด :_02

สวัสดีค่ะพี่ดอน วันนี้อารมณ์แจ่มใสไหมค่ะ ทองมีให้เล่นทุกวัน แต่หนูเล่นวันไหน ตายเรียบตลอด :_02

ก็บอกให้มาอยู่กะพี่เค้า จะวิเคราะห์ให้ฟังไม่มีเจ็บตัวก็ไม่เชื่อ

ปลอดภัยหรือเสี่ยงแต่น้อยก็แถว 1450+/1485 ครับ หรือรอให้ไปสุดๆ เริ่มย่อแล้วไม่มีราคาสูงกว่าวันก่อน หรือหลุด 1450(หากขึ้นไปแล้วเลย) ค่อยเอสนะครับ ทองมีให้เล่นทุกวัน แต่ไม่จำเป้นต้องเล่นทุกวัน ขอให้เล่นแต่ละครั้ง เสี่ยงน้อย นอนหลับตาไม่ค้าง ครับผม

555 จริงที่สุดครับ เล่นแล้วผิดถึงขั้นนอนไม่หลับเลยจริงๆ เเต่แบบว่าดอยค้าง เลยอยากเอามาเอสหาค่าขนมบ้างเท่านั้นแหละครับ คงต้องรอดูสถานการณ์กันต่อไป ยังดีที่พี่บาทอ่อนให้ชื่นใจขึ้นมานิดนึง

ไม่ถึงขั้นแต่ตาย แต่รอลุ้นให้หัวใจเต้นผิดจังหวะเท่านั้นนะจ๊ะ น้องมีของจริงก่ะเงินเย็น(ไม่ใช่เงินหยวนๆที่พรี่เล่นกัน :Wt ) น้องรอได้อยู่แล้น อิอิ

ก็บอกให้มาอยู่กะพี่เค้า จะวิเคราะห์ให้ฟังไม่มีเจ็บตัวก็ไม่เชื่อ

น้องอ่ะไม่เจ็บ เพราะความเจ็บ พรี่รับไปหมดก่อนหน้านั้นแล้ว :17

555 จริงที่สุดครับ เล่นแล้วผิดถึงขั้นนอนไม่หลับเลยจริงๆ เเต่แบบว่าดอยค้าง เลยอยากเอามาเอสหาค่าขนมบ้างเท่านั้นแหละครับ คงต้องรอดูสถานการณ์กันต่อไป ยังดีที่พี่บาทอ่อนให้ชื่นใจขึ้นมานิดนึง

ถ้ามีของจริงติดดอย รอเอสสูงๆครับ(สูงกว่า 1450) รับรองได้ค่าขนมครับ

เหมือนจ้าวขาใหญ่จะสร้างบันใดให้ไต่วันละขั้น โปรดระวัง

ไปเหยียบเอาขั้นที่ผุเข้า แล้วจะร่วงตกเหมือนในหนัง พี่มาก..พระโขนง <_<

ดูเหมือนเจอบันใดขั้นนั้นแล้วค่ะ

จุ๊.ๆ.ๆ อย่าเอ็ดไป short ไว้ 1435 ตอนมันไปคลอเคลียร ma10 อย่างที่ลุงทองมอง

เดย์เทรดค่ะวันนี้ นิดนุงน่ะ หนุกๆ เดี๋ยวเผ่นแล้ว

เปลี่ยนใจแล้วเจ้เหมย น้องขอหอบ S ข้ามคืนละนะ

555 ขอบคุณครับที่อยู่เป็นเพื่อน ผมอยู่สูงกว่าน้อง 2 เหรียญ

ค่อยดูราคาปิด กำหนดจุดสลายตัวไว้แล้วยังล่ะครับ

:La :La

ปิดยืนไม่ได้เหนือ ma10 tf day ร่วงแล้วตามนั้น

ถ้าปิดยืนได้ L ตามน้ำ นะคุณลุงงงง... :uu