ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ อ.จิ๊ว ขอบคุณสำหรับบทเรียนมากเลยครับ จะลองฝึกให้มากๆ ครับ สวัสดีพี่ TO Be กับ พี่ NadingNarak ด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

หวังว่าที่สอนไปคงเกิดประโยชน์บ้างน่ะครับ !uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทอง.... !54

1. เมื่อวานดันหลุดเทรนซะก่อนเป้าหมายเลยไม่ยอมลงมาที่ให้รอขาย 1542+- แต่จากกราฟจะสังเกตได้ว่ามัน sideway ลงมาเรื่อยๆ จนในที่สุดก็หลุดเทรนลง ไม่ควรขายแล้ว แต่เล่นสั้นควรซ์้อตามเมื่อหลุดเทรนหรือตอนที่กลับเข้าเทรนไม่ได้ตรง 1536+- แต่หากไม่ได้ทำไรก็รอต่อไป ชั่งมันมีให้เล่นทั้งชีวิต ไม่เล่นวันเดียวไม่ได้วันเดียวก็ไม่เสียเช่นกันครับ... !53

2. ณ ต่ำแหน่งตรงนี้ก็นิ่งๆ ไว้ดีกว่าครับ อยู่กลางเทรนไปได้ทั้งขึ้นทั้งลง ถ้าเล่นก็เหมือนแทงหวยครับ...ถูกได้ผิดโดน

3. รอปลอดภัย รอขายแถว 1557+- คัทลอส 1567+- ดีกว่าครับ หรือเริ่มเสี่ยงขายแถว 1553+- ตรงแนวต้าน แต่ตรง 1557 คือแนวสบัดหางครับ !uu

4. หรือเล่นปลอดภัยรอซื้อ 1524+- ครับ !ee

ปล. ใครอยากเรียนรุ่นที่ 32 สอนวันพฤหสบดีที่ 16 มิถุนายน ก็สมัครได้ที่น้องเมย์ เช่นเคยครับ เปิดรับสมัคร 9.30 น. วันนี้น่ะครับ เบอร์ 0815280566 !uu

post-725-038989700 1307667742.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

set50 ใครปิดทำกำไรที่ขายไว้ตั้งแต่ 752-760 แล้วมาซื้อซ้ำตรง 705 ก็รอต่อไปยาวๆครับ คงได้กำไรไม่น้อยทีเดียว อย่าลืมไปทำบุญกันด้วยน่ะครับ

post-725-034429600 1307668188.jpg

biggrin.gifbiggrin.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif มะคืน โดนมากิงตอปลอส เค้าเฉยเลย นังน้องทอง เจ็บใจๆ แต่ไม่จำ เด๋วรอจังหวะ แก้แค้น70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

สวัสดีค่ะ โทรไปหลายครั้ง แต่เป็นเสียงตอบรับอัตโนมัติว่าไม่หมายเลขนี้ยังไม่ได้ลงทะเบียนในระบบจีเอสเอ็มค่ะ จะพยายามโทรต่อไปนะค่ะ หวังว่าตอนโทรติดคงยังพอมีเก้าอี้เหลือนะคุ่ะคุณครู

!53 ถ้าเล่นตามที่บอกเมื่อวานคงได้ค่าขนมไปนิดหน่อยทั้งสองตัว !57 ฝากดูสวิสฟรังซ์ด้วยว่าน่าสนใจกว่า เยนกับออสอีก.... !57

ขอบคุณครับ !_087 อ.จิ๊ว ที่แนะชี้ช่องทางหาตังค์เพิ่มครับ

สวัสดีครับ อ.จิ๊ว ขอบคุณสำหรับบทเรียนมากเลยครับ จะลองฝึกให้มากๆ ครับ สวัสดีพี่ TO Be กับ พี่ NadingNarak ด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

สวัสดีครับ Goldleng ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ :D

ตอนนี้ก็อย่าพยายามบินมากครับเดียวจะเข้ากองไฟซะก่อน....ค่อยๆเล่นทีล่ะน้อยและควรศึกษาดูไปก่อนครับที่เคยบอกทุกรุ่น การลงทุนมีให้เล่นตลอดชีวิตมันไม่มีทางตายก่อนเราแน่ๆ....แต่หากเราขาดความรู้มากระโดดเข้าไปรับรองตายก่อนมันแน่ๆครับ... !59

!53 55555 ขำที่ อ.จิ๊วเขียน อ.จิ๊วเป็นคนที่เก่งและตลกมากครับ :)