ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครูจิ้วมากครับ

วันนี้ไปอบรมรุ่น 33มาครับ

เป็นศิษย์มา2รุ่นแล้ว

ขอบคุณคุณในน้ำใจไมตรี โอบอ้อมอารี

ได้ทั้งความรู้และอิ่มทั้งบุญ

ขอบคุณจริงครับ

+1 :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน รักษาสุขภาพนะค่ะทุกคน โดยเฉพาะอาจารย์จิ๋ว ทองจะตกตามฝนหรือเปล่าหนอ :rolleyes:

วันนี้ขอจุดเข้าซ้ำด้วยนะครับ อาจารย์จิ้ว

เย็นพฤหัสก่อนได้วิชามาหน่อย กลับมาลองของเลย เข้าทางแล้ว...

ขอจัดหนักอีกซักดอก ครับ.. อาจารย์

...ศิษย์รุ่นล่าสุด...

น้องทอง.... !54

1. น้องทองเป็นไปตามคาด แค่ขึ้นเข้าไปเทสเส้นชมพูล่าง แล้วก็หลุดลงมา ใครขาย 1510+- ก็ได้ราคาดีหน่อย แต่ใครเล่นปลอดภัยก็รอหลุดเหลืองล่าง 1505+- ค่อยขายตาม ร่วงกระจาย... !uu ถ้าใครมาเรียนน่าจะทำเทรนย่อยเป็น จะเห็นได้ว่า ถ้าเล่นสั้น 1505 ควรออกทำกำไร แถว 1480+- !57 แต่หากใครยังไม่ออกก็กอดต่อไป...

2. ตอนนี้น้องทองรีบาวด์ ขึ้นมาเทสเส้นแดงบน หากไม่ผ่านขึ้นไปได้ ก็ขายซ้ำก้อนที่สาม แถว 1495+- !ee แต่หากหลุดก็ปิดทำกำไรเล่นสั้นตัวที่ขาย 1505-1510 ไปก่อน ส่วนตัว 1541+- กอดต่อไป...

3. เป้าหมายเดิม 1440-1450 !57

ปล. พฤหัสที่แล้วสอนนักเรียนรุ่น 33 ได้เงินทั้งหมด 3500 บาทหักค่า ขนม และสถานที่ 1000 บาท เหลืองเงินทำบุญ 2500 บาท รุ่นนี้ต้องยกให้พี่คนหนึ่ง ขอตั้ง รุ่นหญิงแกร่งแล้วกัน... !gd เพราะกล้าถือ set50 ตั้งแต่ 770 ไม่ยอมคัท ทั้งที่ผมให้ขายตั้งแต่ 760 ถือยาวมากๆ แถว พอโบอเกอร์ให้คัททิ้ง ตรง 700 แกก็ไม่คัท ไม่รู้เพราะอ่านกระทู้ผมหรือเปล่าที่บอกให้ ซื้อกระจายเลยแถว 695-704 เลยรอดตายจนทุกวันนี้เสียดายไม่ได้ซื้อซ้ำไม่งั้นกำไรแน่ๆ วันนี้ เพราะที่ผมบอกหลังเลือกตั้ง หุ้นพุ่งกระจายแน่ๆ.... !53

post-725-062789200 1309741373.jpg

set50 ใครซื้อซ้ำมาเรื่อยๆ ตั้งแต่ 704 ตอนนี้ คงต้องคิดกันแล้วว่าจะหาที่เก็บเงินไว้ไหนดี.... !53 !53 ไงอย่าลืมไปทำบุญบ้างน่ะครับ..... !10 ที่ผมบอกว่าติดแนวรรับสำคัญซื้อกันเข้าไปแถว 704+- แถมจะเลือกตั้งเสร็จ หุ้นพุ่งกระจาย...วันนี้มาดูกันว่าเป็นไปตามที่ผมพูดไหม... !ee

post-725-031190900 1309742187.jpg

น้ำมัน.... ใครซื้อตามที่แนะนำตอนนี้ คงนอนฝันหวานกันต่อไป....

post-725-070295900 1309742644.jpg

ขอบคุณอาจารย์จิ๋วมากๆค่ะ

ตอนนี้สงสัยต้องพักยกทอง แล้วหันไปลุ้นหุ้นก่อนละค่ะ

55555