ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอ.จิ๋วค่ะ

สาธุ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทอง....

1. เมื่อวานให้ปิดทำกำไรแต่เช้ากันไปก่อนแล้วรอซื้อใหม่แถว 1630+- มาตามคาดเด่ะ

2. รอดูแถวเหลืองบนเป้าหมายแรกก่อน 1653+- หากไม่ผ่านปิดสักครึ่งหนึ่งก่อน หากทะลุผ่านก็ซื้อตามไปเลย...

3. เป้าหมายสอง 1678+- อันนี้น่าจะมาได้ไม่ยากเย็นนัก

ปล. 1 เมื่อานสอนนักเรียนรุ่น 56 ได้เงินทำบุญมาจำนวน 4400 บาท หักค่าขนมและสถานที่ 1000 บาท เหลือเงิน 3400 บาท วันนี้ผมได้นำเงินไปทำบุญทอดพระป่าฉลองพระธาตุเจดีย์ วัดนาชาว จ.อุบลราชธานี เป็นจำนวน 3456 บาท ขอให้บุญครั้งนี้ให้แกทุกท่านประสบความสำเร็จทุกประการ ร่างกายแข็งแรง.... :01

2. วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่น 57 สอนวันที่ 10 พฤษภาคม 2555 เวลา 10.00-16.00 น. สมัครได้ที่น้องเมย์ 081-528-0655 ครับ อีกอาทิตย์อาจขอหยุดเพราะว่าแฟนชวนไปปฏิบัติธรรมอีกครับ :Announce

ขอบคุณมากๆค่ะ อ. จิ๋ว :uu :uu :uu

ลุ้นให้ขึ้น ( สักที ) นะครับ อ.

ขอบคุณครับ

:01 :01 :01 ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำเพิ่มเติมกับผม

รุ่น 57 เต็มแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

สถานที่สอนอยู่ที่ใหนเหรอครับ เผื่อโอกาสหน้าจะได้ไปบ้าง

ข้าน้อยขอแนะนำว่า ต้องสวมเสื้อเกราะใหมทอง กันหนาวด้วย เพราะว่า ในห้องได้อาบไอเย็น แท่งน้ำเเข็งไว้ (อุ้ยๆๆๆสั่นๆๆๆๆๆ) เฮ่อๆๆๆๆๆๆๆๆเนื่องจากข้าน้อยศิษย์รุ่น 43 ขอแนะนำท่านที่จะไปยังสำหนัก ไกลพันลี้ อจิว

ข้าน้อยขอแนะนำว่า ต้องสวมเสื้อเกราะใหมทอง กันหนาวด้วย เพราะว่า ในห้องได้อาบไอเย็น แท่งน้ำเเข็งไว้ (อุ้ยๆๆๆสั่นๆๆๆๆๆ) เฮ่อๆๆๆๆๆๆๆๆเนื่องจากข้าน้อยศิษย์รุ่น 43 ขอแนะนำท่านที่จะไปยังสำหนัก ไกลพันลี้ อจิว

ถูกต้องครับ ใครมาเรียนเอาเสื้อกันหนาวมาด้วยน่ะครับ พักหลังนี้หนาวกว่าเดิมอีก...

น้องทอง....

1. จุดให้เสี่ยงซื้อ 1630+- ขึ้นไปไม่ถึงเป้าหมาย 1655+- ไปได้แค่ 1647+- ใครปิดบ้างส่วนบ้างก็ได้ค่าขนมไป...ส่วนใครยังไม่ปิดก็ถือต่อไป...

2. ลงมารับคนตกรถที่เส้นเขียวล่างอีกรอบ แถว 1632+- ใครไม่มีของซื้อไปตรงนี้ก็ลุ้นไปต่อ

3. เป้าหมายแรก ขยับลงมาจาก 1655 เหลือ 1650 แต่หากทะลุผ่านไปได้ซื้อตามไปอีก...

4. เป้าหมายสอง เส้นกลางเทรนเขียวปะที่ 1680+- และเป้าหมายหลัก 1700+-

set50

1. จุดติดปลายเทรนแถว 875+- ใครขายตรงเพิ่มไว้ตอนนี้คงนอนยิ้มไป....

2. หลุดเส้นกลางเทรนได้ร่วงยาวเลย...

3. หลุดเขียวล่างแล้ว ใครที่ติดขายไว้ ที่ผมให้ขาย 860+- ตอนนี้สบายใจได้น่าจะร่วงต่อ....และลุ้นได้กำไรกันไปเลยหากกลับเข้าเหลืองบนแล้วไม่หลุดขึ้นไปอีกได้น่าจะปรับฐานกันสักที หลังจากวิ่งยาวมาจาก 585+- จนมาถึง 880+- เลยทีเดียว....

4. หากทะลุชมพูบนไปได้ก็ปิดทำกำไรไปก่อนที่ขายไว้ 875+- และใครติด 860+- ก็คัททิ้งไปก่อนรอดูท่าทีอีกครั้ง

น้องออย...

1. ดันหลุดเทรน 4 ชม. หลุด 101 เหรียญร่วงยาวเลย...

2. มาติดเส้นกลางเทรนเดย์ ที่เคยบอกไว้ว่าแถว 95 เหรียญเด่ะเลย..ใครเก็บทันสบายไป ส่วนใครติด 101 เหรียญ ก็เก็บเพิ่มตรงนี้แล้วกันครับ..ลุ้นไปต่อ...

3. หาก 95 เหรียญ ลงมาอีก อันนี้รอใจเย็นๆ เก็บด่านสุดท้าย 82 เหรียญ ขายบ้านขายที่ขายนาซื้อกันเข้าไปตรงนี้...