ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้องออยได้ตังไปเที่ยวญี่ปุ่นเลย สวดยวดค่ะอาจารย์.....:) :) :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับ พอดีเล่น K-Oil ลุ้น DBO แทบแย่ ปิดขายทำกำไร รอย่อค่อยเก็บต่อ แต่ไม่รู้จะทะลุไปเลยหรือป่าว รอดูตัวเลขเศรษฐกิจจีนเช้านี้ออกมาดีพุ่งต่อ ออกมาแย่สงสัยจะย่อ ส่วนทองถ้าเล่น K-Gold ควรซื้อที่เท่าไหร่ดีครับ กะว่าถ้าวันนี้ 1550 +- มาได้จะซื้อแต่สงสัยอย่างมากจะประมาณ 1565 ให้รอดูก่อนดี หรือซื้อไปบางส่วนครับท่านอาจารย์

set50 ว่าแล้วเชียวมันสบัดหางขึ้นมาจะกินสตอปลอสที่ให้ไว้ 847 ของผมหรือเปล่าสุดท้ายกองทุนน้อยก็ไม่กล้า กินสตอปลอสผมอยู่ :047 แล้วก็ร่วงมาให้ทำกำไรกันทั่วหน้า ใครที่ขายทัน 837 ตอนหลุดเทรน หรือที่ขายไว้ก่อนหน้านี้ 837 เมื่อวานคงหายใจทั่วท้องกันไป

. 555ถูกต้องนะค้าาาา

น้องทอง...

1 มาให้ซื้อตามคาดเด่ะที่แดงล่าง แต่สบัดหางนิดหน่อยไปถึงเขียวล่างเทรนขึ้น 4 ชม.แถว 1555+- ใครซื้อตามที่แนะนำ วันนี้ตื่นมารับค่าขนนไป

2 ขึ้นมาให้ทำกำไรเอาค่าขนมกันไปก่อนทีเส้นเดิมเด่ะเลย เส้นประกลางเทรน 1576+- ปิดก่อนครื่องหนึ่ง

3 หากขึ้นต่อก็รอดู ที่แดงบน 1582+- หากติดปิดก่อน แล้วรอทะลุซื้อตามไปเลย แต่หากมันทะลุไปเลย ก็ซื้อเพิ่มไปเลยไม่ต้องปิด

4 หากย่อลงมาแถวเขียวล่างเทรนขึ้น 4 ชม. ก็ซื้อซ้ำเข้าไปอีกที่ปิดทำกำไรไป 1558+-

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 62 ได้เงินทำบุญมา 6800 หักค่าขนมและสถานที่ 1000 เหลือเงินทำบุญรุ่น 62 ได้เงิน 5800 บาท รวมกับรุ่น 61 ตอนนี้มีเงินทำบุญ 5800 + 6650 = 12,250 บาท พอดีเมื่อวาน แฟนเอาซองช่วยไถ่ชีวิตโคท้องที่โรงฆ่าสัตว์มาให้ช่วย ตัวล่ะ 9,999 บาท จะแบ่งเงินไปช่วยน้องโคเพื่อได้อนิสงฆ์ จะได้ไม่โดนขาใหญ่หลอกได้ง่ายๆ :32

2 วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่น 63 สอนวันพฤหัสบดีที่ 19 กรกฏาคม 2555 เวลา 10.00 - 16.00 น. เปิดรับสมัครตั้งแต่ 10.00 น. วันนี้เป็นต้นไปที่น้องเมย์ 081-528-0655 :Announce

ในรุป ข้อ 2 พิมพ์ ไวไปหน่อย เลยผิด ให้ดูตามหัวข้อแล้วกัน ครับ

ในรุป ข้อ 2 พิมพ์ ไวไปหน่อย เลยผิด ให้ดูตามหัวข้อแล้วกัน ครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ เมื่อคืนปิดที่ s แล้วซื้อกลับทัน ตื่นเช้ามาเลยสบายไป สำหรับน้องทอง กับนำ้มัน ขอบคุณอ.จิ้ว มากครับ....ส่งหนังสือไปให้ได้รับหรือยังครับ...

อนุโมทนาบุญด้วยครับ เมื่อคืนปิดที่ s แล้วซื้อกลับทัน ตื่นเช้ามาเลยสบายไป สำหรับน้องทอง กับนำ้มัน ขอบคุณอ.จิ้ว มากครับ....ส่งหนังสือไปให้ได้รับหรือยังครับ...

เพิ่งกลับจากไปรับหนังสือที่ไปรษณีมาครับ หนังสือดีมากๆ ครับขอบคุณมากๆเลยครับ

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 62 ได้เงินทำบุญมา 6800 หักค่าขนมและสถานที่ 1000 เหลือเงินทำบุญรุ่น 62 ได้เงิน 5800 บาท รวมกับรุ่น 61 ตอนนี้มีเงินทำบุญ 5800 + 6650 = 12,250 บาท พอดีเมื่อวาน แฟนเอาซองช่วยไถ่ชีวิตโคท้องที่โรงฆ่าสัตว์มาให้ช่วย ตัวล่ะ 9,999 บาท จะแบ่งเงินไปช่วยน้องโคเพื่อได้อนิสงฆ์ จะได้ไม่โดนขาใหญ่หลอกได้ง่ายๆ

ขอโมทนาบุญกับอาจารย์ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ