ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ผมก็อยาสอนน่ะครับ แต่ว่าติดตรงสถานที่ และพนังงานอ่ะครับ เพราะถ้าสอนหยุด ผมก็ไม่รู้จะไปสอนที่ไหน และจะให้น้องเขามาช่วยงานก็เกรจใจน้องเขาครับ... จริงๆ ค่อยๆ ศึกษาในกราฟเรื่อยๆ ก็ไม่น่าจะยากมากน่ะครับ ค่อยๆศึกษามีโอกาสคงได้เจอกันครับ.... :uu

เรียนตาม จารย์จิ๊ว ไม่ยากค่ะ ก็คล้ายๆลอกการบ้านอ่ะค่ะ

คือดูแล้วก็ลากตามทุกๆวันเด๋วก็เป็นเองค่ะ

มีโอกาสคงได้เจอจารย์จิ๊วค่ะ

โชคดีน้ะค้ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาน้องทองเทรน week มาให้ดูอีกครั้ง

ขยับเทรน ชมพูปะนิดหน่อยเพื่อให้ได้ จุดสัมผัสมากที่สุด แถวนี้บอกได้คำเดียวว่าผมขายปลอดภัยกว่า แถวนี้กองทุนปั่นราคาให้ซื้อมาทุกวันไม่รู้ เรียกแม่งเม่าเข้ากองไฟหรือเปล่า ส่วนตัวผม ผิดคัททิ้งหากถูกทางแถวนี้มีเฮ.... :57

1. ขึ้นมาติดเทรน 4 ชม. เขียวเด่ะที่บอกเมื่อวาน มาติดที่ 1675+- และเทรนชมพูปะ week ที่กดอยู่เด่ะเลย... ขายตรงนี้ปลอดภัยกว่าเยอะแยะมากมาย คัททิ้ง 1690+- และหากกลับเข้าเทรน week ขาขึ้นสีฟ้าไม่ได้อีก ไม่รู้ตรงนี้จะเป็น อวสานน้องทองของจริงหรือเปล่า ใครมีดอยแถวนี้ควรคัททิ้งก่อน แล้วผ่าน 1690-1700 ค่อยซื้อกลับเข้าพอร์ตใหม่ หากไม่กลับเข้าตรงนี้ อาจมีสึนามิได้เลย.....

2. เป้าหมายแรก 1650+- น่าจะมาได้ไม่ยาก และหากหลุดเส้นปะกลาเทรนเขียว อาจเจอกัใหม่แถว 1600+- แต่ถ้าเป็นสึนามิก็ 1525 ที่ชมพูปะล่างโน้นเลย :_cd

ขอบคุณ จารย์จิ๊วมากๆค่ะ :01 :01

พี่ชอบจารย์จิ๊วมากที่สุดค่ะ จารย์จิ๊วดูเป็นคนสบายๆกันเองมากและใจบุญด้วยค่ะ

ขอบคุณครับ อ.จิ๋ว :D

รอน้อง Oil ลงมาหลายวัน ขอให้ยาวไป 92 นู้นเลยนะครับ

ขอบคุณมากๆๆค่ อ จิ๋ว แนวทางชัดเจนตลอดเลย มาแนะนำบ่อยๆนะค้า^_____^

ขอบคุณ ขอรับ อ.จิ๋ว :gd ที่พึ่ง ของมือใหม่ จริงๆ ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย ขุนศึกปทุม

ขอบคุณ ขอรับ อ.เคน :gd ที่พึ่ง ของมือใหม่ จริงๆ ขอรับ

พี่ขุนฯ ผิดแร้ว

ผิดชื่อ หรือ ผิดห้องอ่ะคับ 555+

บอยเข้ามาเรยต้องเหลือบมองชื่อห้องอีกที

คิดว่าตัวเองเข้าห้องผิด 55+

ลป. เรยไลค์ให้ซะเรย สมๆ

ขอบคุณ ขอรับ อ.เคน :gd ที่พึ่ง ของมือใหม่ จริงๆ ขอรับ

:01 ขอบคุณมากน้องบอย ที่แจ้งเตือน พี่ขุนเบลอ เอง ขอรับ ทำงานไปด้วย แวปมาดู น้องทองด้วย หลายๆ ห้อง ทำให้มึน ๆ จำชื่อ อ.ผิด ขอโทษ อ.จิ๋ว ด้วย ขอรับ :32

:01 ขอบคุณมากน้องบอย ที่แจ้งเตือน พี่ขุนเบลอ เอง ขอรับ ทำงานไปด้วย แวปมาดู น้องทองด้วย หลายๆ ห้อง ทำให้มึน ๆ จำชื่อ อ.ผิด ขอโทษ อ.จิ๋ว ด้วย ขอรับ :32

ตลอดอ่ะ คราวที่แล้วก็เป็นอย่างนี้ 55

:uuแหม น้องนุ่น เอาเรื่องจริงมาพูดเล่น อีกแล้ว แบบนี้พี่ขุันก้อเขินแย่สิ :32 เดี๋ยวงอล เลยนะ อิๆๆๆๆ :53