ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้องทอง 4 ชม.

1. จุดเสี่ยงขายที่บอกติดเทรน week ทั้งขึ้นฟ้าและลงชมพูปะน่าขายมากๆ 1675-1685 คัทลอสขยับไปที่ 1695-1700 หากผ่านโซนนี้ไปได้แล้วไม่กลับเข้ามาก็คัททิ้งแล้วซื้อตามไปเลยครับ วันนี้คิดว่าน่าจะเป็นวันตัดสินว่าจะไปต่อหรือจะร่วง....

2. เล่นปลอดภัย รอขายตามเมื่อหลุดน้ำเงินล่างแถว 1666+- คนที่ยังไม่คัททองแท่ง อาาจรอคัทเมื่อหลุดน้ำเงินล่างก็ได้ครับ หรือเล่นปลอดภัย คัททิ้งตอนนี้ครึ่งหนึ่งก่อน หลุดน้ำเงินล่างคัททิ้งทั้งหมด....

3. เป้าหมายแรก 1630+-

4 เป้าหมายสอง 1588+- มาตรงนี้ ซื้อสวนกลับไปเลย

ขอบคุณมากๆๆค่ะ อ จิ๋ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์จิ้วค่ะ _ ถ้าถือน้ำมันในรูปกองทุน k-oil อุ้ยอ้าย เข้าออกตามจุดที่อาจารย์บอกไม่ค่อยทัน

เพราะเล่นได้เป็นเฉพาะราคาปิด เลยต้องถือยาวหน่อย รบกวนอาจารย์ชี้เป้าใหญ่ให้ศิษย์หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค้า

2. เล่นปลอดภัย รอขายตามเมื่อหลุดน้ำเงินล่างแถว 1666+- คนที่ยังไม่คัททองแท่ง อาาจรอคัทเมื่อหลุดน้ำเงินล่างก็ได้ครับ หรือเล่นปลอดภัย คัททิ้งตอนนี้ครึ่งหนึ่งก่อน หลุดน้ำเงินล่างคัททิ้งทั้งหมด....

อาจารย์คะ วันนี้ถือว่าน้องทอง หลุด1666+- ไหมคะ /รอขายอยู่คะ อาจารย์ :01 :01

ขายแล้วรอย่อค่อยซื้อ 1630+- ตามกราฟของอาจารย์ครับ

เมื่อคืนเปิด L น้องoil ผู้น่ารัก ไปแล้วครับอาจารย์จิ้ว.....แถว 94.60. ตอนนี้ก็รอลุ้นครับ.... ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆอนุโมทนาบุญครับ.... ขอให้รวยกันถ้วนหน้าทุกคน

อาจารย์จิ้วค่ะ _ ถ้าถือน้ำมันในรูปกองทุน k-oil อุ้ยอ้าย เข้าออกตามจุดที่อาจารย์บอกไม่ค่อยทัน

เพราะเล่นได้เป็นเฉพาะราคาปิด เลยต้องถือยาวหน่อย รบกวนอาจารย์ชี้เป้าใหญ่ให้ศิษย์หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค้า

ย้อนกลับไปดูหน้า 671 ครับ แต่หากจะออกเป้าหมายหลักจริงๆ ก็ในกราฟ 105 หรือมีอีกจุดหนึ่งครับ 120 โน้นเลย.... แต่เศรษฐกิจโลกแบบนี้มองแค่ 105 เหรียญ ก็พอครับ

อาจารย์คะ วันนี้ถือว่าน้องทอง หลุด1666+- ไหมคะ /รอขายอยู่คะ อาจารย์ :01 :01

หลุดแล้วครับ น่าจะปรับฐานน้องทองแล้วตอนนี้

หลุดแล้วครับ น่าจะปรับฐานน้องทองแล้วตอนนี้

เมื่อคืนเปิด L น้องoil ผู้น่ารัก ไปแล้วครับอาจารย์จิ้ว.....แถว 94.60. ตอนนี้ก็รอลุ้นครับ.... ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆอนุโมทนาบุญครับ.... ขอให้รวยกันถ้วนหน้าทุกคน

สวดยอด.....เลยครับ....ผมเมื่อวาน ไวไปหน่อยเมื่อวาน ขาย 97.5 ออกแถว 95 แล้วซื้อสวนเลย เมื่อเช้าออกเอาค่าขนมแถว 95.6 เดียวรอซือใหม่...

น้องทอง...

1. จุดให้ขาย 1675+- ใครขายตามสบายไปที่บอกว่าตรงนี้ มีทั้งเส้นเทรน week ทั้งขาขึ้นและขาลง และเทรน 4 ชม.เขียว และเทรนย่อย น้ำเงิน 30 นาที เรียกว่าจุดตัดกระจาย น่าขายสุดๆ และทองแท่งเมื่อวานใครคัททิ้งตามที่แนะนำวันนี้ตื่นมาคงสบายไป....

2. จุดหลุดเทรน 1666+- พอหลุดแล้วเด้งกลับไม่เข้าเทรนน้ำเงิน 1667 ใครขายตามลงไปอีก สบายไป...วันนี้ลุ้นร่วงต่อง...

3. ปิดทำกำไรตัวขายซ้ำแถว 1652+- เส้นปะกลางเทรนเอาค่าขนมก่อน หากหลุดก็ไม่ต้องปิดรอต่อไป....

4. เป้าหมายหลัก 1630+- ตรงนี้ปิดทำกำไรทั้งหมดก่อน เสี่ยงเล่นสั้นซื้อตามไปเลยคัททิ้ง 1620+-

5. จุดซื้อปลอดภัยรอบนี้ คนเล่นแท่งรอซ์้อกลับที่ปิดทำกำไรไปแถว 1588+-