ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

วันสองวันนี้รู้กัน....น้องทองจะไปทางไหน !_04

เมื่อวานใครขายตามที่ผมบอกน้องทองมาเด่ะเลย 1365 แล้วก็ร่วงไปให้ทำกำไรตรง 1351 มาต่ำสุด 1348 คงได้ค่าขนมกันไปหลาย !57 !57 แล้วถ้าใครซื้อกลับตรง 1351 ตอนนี้ก็คงได้ค่าขนมกันอีกแล้ว.... !57 !57 !57 ตอนนี้น้องทองติดแนวเดียวกับไหล่ซ้ายเลยที่ 1366+- มาดูกันว่าจะทำไหล่ขวา ได้แค่ไหน

1. เมื่อคืนใครซื้อแถว 1351+- มาตอนนี้ 1366 ติดทั้งแนวต้านสีฟ้า และแนวต้านสีเขียว (ขยับนิดหน่อยจากเมื่อวาน...) ให้ปิดทำกำไรไปก่อน ถ้าผ่านขึ้น 1372+- ค่อยซื้อกลับใหม่่ แต่ถ้าชอบลุ้น ก็ปิดแล้วขายซ้ำตรง 1366 ไปเลย.. สตอปลอส 1375+- !uu

2. รอดูที่เขียวล่างว่าเอาอยู่ไหม ถ้ารับไม่อยู่ก็ขายซ้ำเข้าไปอีก ถ้าติดแถว 1353+- ก็ปิดทำกำไรไปก่อน...

คำแนะนำวันนี้ เหมือนเดิม ขายมันตรงนี้แหละ 1366+- สตอปลอส 1375+- เป้าหมาย เขียวล่าง โบนัส หลุดเขียวล่างขายซ้ำไปเลย !_08

ปล. 1. อาทิตย์นี้ก็คงต้องงดสอนไปก่อน เพราะว่าติดงาน...วันพฤหัสบดี.... เดียวคงเปิดสอนรุ่น 26 พฤหัสหน้า ใครยังไม่ได้เรียนวันจันทร์หน้าเตรียมโทรศัพท์ท่านให้พร้อม ประกาศเมื่อไรสมัครทันที ไม่เปิดจองก่อน.... !_087 วันนี้ก็คงต้องไปธุระแต่เช้าอีกเลยรีบมาทำให้ก่อน... !hh

ขอบคุณมากๆๆ ครับ อยากไปเรียนบ้างครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เทแล้วจ้า แต่ราคาไม่ขยับ เพราะโดนค่าเงิืนซะนี่

ขายไปแล้วคับที่ 1363 ขายปุ๊บ เกาหลียิงกันปั๊บ จะไหวมั๊ยคับ อ.

ที่ผมเล่นเป็นGF ด้วยอะคับ เล่นได้แต่ช่วงกลางวันซะด้วย

ทุกอย่างในตลาดลงทุนเกิดได้หมดครับ ต้องพร้อมยอมคัทลอสเมื่อผิดทางไม่งั้นเป็นศพแน่ๆครับ และที่สำคัญมันชอบเกิดในสิ่งที่เราไม่คาดคิดครับ

ขอบคุณมากมากเลยนะคะ

จะพยายามศึกษาให้มากมากเลยคะ

จะลองเสี่ยงดูสักตั้ง 555+

อาจาร์ จิ๊ว นี้น่ารักจังเลย :wub:

กลัวว่าจะเป็น panic bye&sell เหมือนตอน ดูไบ กลายเป็น junk เมือตอนนั้นสิครับ ลงวันเดียวเด่งต่อเลย

สรุปยังไงดีอ่าคับ cutเลยดีมั๊ยอ่าคับ ผมเล่นGF จะหมดเวลาแล้วอ่าคับ

วันนี้ผมปิดสถานะเกลี้ยงเลยครับ...

กำไรนิดเดียวก็ช่างมัน....

ขอออกมาดูสถานการณ์ก่อนดีกว่า....

เดี๋ยวพอสักพัก ก็คันไม้คันมือ อยากเข้าอีก อย่างงี้แหละ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า คิคิ

เราปล่อยหมดทีไร ก็ร้อนใจ ซื้ออีกจนได้

หวัดดียามเย็น อ.จิ๊วด้วยค่ะ ขอสมัครเป็นแฟนคลับจารย์คนนะคะ post-2284-000824700 1290508013.gif

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

ขอให้หล่นลงมา 133x เลยนะคะ !57 !57

อิอิ !uu !uu

ผมก็ิอยากเห็นจังเลย อยากเห็น 13000 เลยอ่ะ จะได้ซื้อทองเก็บไว้แต่งกับเขาบ้างสักที !uu !uu !uu

รบกวน เฮียจิ้ว ช่วยอธิบายภาพ ของ USD index หน่อยครับ :blink:

อยากมั่นใจว่า มันจะขึ้น ไม่ยาว มาก ไม่งั้น น้องทอง ลงไม่ขึ้นแน่เลย :wacko:

แต่ถ้า ดอลล์อ่อน ล่ะก็ ทองพุ่งกระฉุด :wub: