ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

!_08 !_08 !_08 ขอบคุณค่ะอาจารย์ ลุ้นต่อค่ะๆๆ ขึ้นๆๆ ฮึ๊บๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับอาจารย์

ถูกแก้ไข โดย anucha

ส่งการบ้านให้ดูครับ อาจารย์

ใครซื้อไว้ เป้าหมาย 1270+ ถ้าลงมา 1254 ออกปิด

และถ้าลงมา 1244+ ขาย เป้าหมายต่อไป 1233+

มาดูน้องทองต่อไป !031

1. หลุดชายธงบนแล้วกลับลงไปไม่ได้ ขึ้นเลย

2. มาตามเป้าหมาย 1255+- ใครได้ค่าขนมอย่าลืมไปทำบุญ เสาร์อาิทิตย์นี้บ้างน่ะครับ ทำบุญทุก 10-20% ของเงินที่ได้มา เราก็จะได้ตลอดไป

3. วันจันทร์อาจย่อมาแถว 1251+- ถ้าไม่หลุดเทรนก็ขึ้นต่อ เมื่อเช้าย่อมา 1252+- ได้มั่ง !54

4. เป้าหมาย 1264+- แต่ต้องดูดีๆ นี้คือขา 5 เต็มน่ะครับ ที่ผมบอกขา 5 ดูอยากที่สุด อาจทำได้หมด 5 กุด 5 เ่ท่า 5 เต็ม 5 ทะลุ ที่บอกตรงนี้คือ 5 เต็ม เพราะฉะนั้นใครยังไม่ออก ถ้าหลุดฟ้า่ล่าควรออกทำกำไร ไม่งั้นเดียวจะกลายเป็นดอยได้

ปล. 1.เมื่อเซ็งมา ไปตีกอล์ฟ ไปซ้อมก่อน 9 หลุมแรกกับเพื่อนอีกคนหนึ่ง ออก 36 มี 3 เบอร์ดี้ติด แล้วตี 5 คน อีก 27 หลุม ดันไ่ม่มีเบอร์ดีอีกเลย ทั้งที่รอบสุดท้าย ยิงเบอร์ดี้ 7 หลุม ระดับคันธงกว่าๆ ทั้งนั้น มีหลุมหนึ่งยิงระดับ พัตเตอร์เดียวก็ไม่ลง สรุป โดนนิดหน่อย !53 มาบ่นไม่เกี่ยวกับทองเลย กลับมาดูบอล !K2 อาเจนชนะอีก ซะใจ แต่อังกฤษดันแพ้ ผมว่าคนไทยเศร้าเยอะ ดีว่าผมไมไ่ด้ได้เชียร์ไม่งั้นเซ็งคูณ 2 กอล์ฟ แพ้ ถ้าบอลแพ้อีกปวดหัวเลย

2. วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่นที่ 14 รุ่น wedge fourteen ไม้กอล์ฟยี่ห้อที่ผมใช้อยู่ !32 ไม่ได้เกี่ยวเลย !ee ให้โทรมา ตอน 9.00 น. น่ะครับ โทรไปที่น้องเมย์ได้เลย 081-528-0655 ค่าเรียนเป็นเงินแล้วแต่ศรัทธา เงินที่ได้ทั้งหมดคราวนี้จะนำไป มอบให้เฮียกัมพล เจ้าของเวปทั้งหมด เพื่อนำไปซื้อ RAM เพิ่ม เพราะเห็นว่าตอนนี้มี 6 ช่อง ใส่ได้สูงสุด 16 ช่อง หรือแล้วแต่ เฮียกัมจะนำไปทำอะไรก็ได้เพื่อเวป thaigold ที่แรงๆ เราจะได้เข้าไวๆ กัน !30

มาดูน้องทองต่อไป !031

1. หลุดชายธงบนแล้วกลับลงไปไม่ได้ ขึ้นเลย

2. มาตามเป้าหมาย 1255+- ใครได้ค่าขนมอย่าลืมไปทำบุญ เสาร์อาิทิตย์นี้บ้างน่ะครับ ทำบุญทุก 10-20% ของเงินที่ได้มา เราก็จะได้ตลอดไป

3. วันจันทร์อาจย่อมาแถว 1251+- ถ้าไม่หลุดเทรนก็ขึ้นต่อ เมื่อเช้าย่อมา 1252+- ได้มั่ง !54

4. เป้าหมาย 1264+- แต่ต้องดูดีๆ นี้คือขา 5 เต็มน่ะครับ ที่ผมบอกขา 5 ดูอยากที่สุด อาจทำได้หมด 5 กุด 5 เ่ท่า 5 เต็ม 5 ทะลุ ที่บอกตรงนี้คือ 5 เต็ม เพราะฉะนั้นใครยังไม่ออก ถ้าหลุดฟ้า่ล่าควรออกทำกำไร ไม่งั้นเดียวจะกลายเป็นดอยได้

ปล. 1.เมื่อเซ็งมา ไปตีกอล์ฟ ไปซ้อมก่อน 9 หลุมแรกกับเพื่อนอีกคนหนึ่ง ออก 36 มี 3 เบอร์ดี้ติด แล้วตี 5 คน อีก 27 หลุม ดันไ่ม่มีเบอร์ดีอีกเลย ทั้งที่รอบสุดท้าย ยิงเบอร์ดี้ 7 หลุม ระดับคันธงกว่าๆ ทั้งนั้น มีหลุมหนึ่งยิงระดับ พัตเตอร์เดียวก็ไม่ลง สรุป โดนนิดหน่อย !53 มาบ่นไม่เกี่ยวกับทองเลย กลับมาดูบอล !K2 อาเจนชนะอีก ซะใจ แต่อังกฤษดันแพ้ ผมว่าคนไทยเศร้าเยอะ ดีว่าผมไมไ่ด้ได้เชียร์ไม่งั้นเซ็งคูณ 2 กอล์ฟ แพ้ ถ้าบอลแพ้อีกปวดหัวเลย

2. วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่นที่ 14 รุ่น wedge fourteen ไม้กอล์ฟยี่ห้อที่ผมใช้อยู่ !32 ไม่ได้เกี่ยวเลย !ee ให้โทรมา ตอน 9.00 น. น่ะครับ โทรไปที่น้องเมย์ได้เลย 081-528-0655 เรียนวันพฤหัสบดีที่ 1 กรกฏาคม 2553 เวลา 10.00 - 16.00 น. ค่าเรียนเป็นเงินแล้วแต่ศรัทธา เงินที่ได้ทั้งหมดคราวนี้จะนำไป มอบให้เฮียกัมพล เจ้าของเวปทั้งหมด เพื่อนำไปซื้อ RAM เพิ่ม เพราะเห็นว่าตอนนี้มี 6 ช่อง ใส่ได้สูงสุด 16 ช่อง หรือแล้วแต่ เฮียกัมจะนำไปทำอะไรก็ได้เพื่อเวป thaigold ที่แรงๆ เราจะได้เข้าไวๆ กัน !30

post-725-041159900 1277690518.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

โหย ได้ยิงเบอร์ดี้เยอะขนาดนี้ คง แฮนด์ดี้แคป ตัวเดียวหรือป่าวครับ ไม่ทราบว่าไปตีสนามไหนมาละครับ

ขอบคุณสำหรับบทความ

ยังไม่ได้มีโอกาศไปเข้าเรียนด้วยเลย ขอเป็นโอกาศหน้าละกันครับ

น่าจะวิ่งเล่นทั้งวันไปก่อน แหกทางไหนไปทางนั้น

post-725-027342400 1277690868.jpg