ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

โหย ได้ยิงเบอร์ดี้เยอะขนาดนี้ คง แฮนด์ดี้แคป ตัวเดียวหรือป่าวครับ ไม่ทราบว่าไปตีสนามไหนมาละครับ

ขอบคุณสำหรับบทความ

ยังไม่ได้มีโอกาศไปเข้าเรียนด้วยเลย ขอเป็นโอกาศหน้าละกันครับ

ผมก็เรื่อยๆ อะครับ 2 อาทิตย์ ตีที 3 อาทิตย์ตีที บ้างที่ 3 เดือนตีที ก็มีครับ แฮนดิเเคปประมาณ 9+- แล้วกัน !uu แต่เมื่อวานที่โดนเพราะพี่ในก๊วนเขาออกรอบบ่อยเป็นพวกกอล์ฟเหนียวอ่ะครับ มีรอบหนึ่ง มี 8 พาร์ โดยที่ยิ่งเบอร์ดี้ แค่หลุดเดียวหลุม เทอร์โบ ผมน่ะปวดหัวมากๆ ผมยิง 7 เบอร์ดี้ได้แค่ 6 พาร์ ไม่ได้เบอร์ดีเลย แต่พี่เขายิ่ง 1 เบอร์ดี้มี 8 พาร์ โดนแดกเลยเรา กอล์ฟอะไรโครตเหนียวเลย ต่ำกว่า 30 หลาพี่เขา 1 ชิบ 1 พัตต์ ตลอด เล่นด้วยแล้วปวดหัว เรา 2 ออนเกือบหมดแต่โดนแดก !ahh แต่เมื่อวานพัตต์ไม่ดีเองโทษใครไม่ไ่ด้ !59

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แง ๆ net ช้า refresh มาอีกที โทรไปเต็มสะงั้น

ไว้รอบหน้า ขอบคุณอ.จิ๊วค่ะ

รบกวน set50 ด้วยค่ะ จะไปทางไหนดี

ขอบคุณค่ะ

ตามอ่าน อ.จิ๋ว มานานแล้วครับ

ลองถามเล่นๆนะครับ

ถ้าเกิดช่วงคืนนี้โดนปั่นไปชนแนว 1,265+ นิดหน่อย

มีโอกาสที่กองทุน SPDR จะขายทำกำไรส่วนหนึ่งก่อนมั้ยครับ

ถูกแก้ไข โดย littleteddy

2. วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่นที่ 14 รุ่น wedge fourteen ไม้กอล์ฟยี่ห้อที่ผมใช้อยู่ em309.gif ไม่ได้เกี่ยวเลย 07baa27a.gif ให้โทรมา ตอน 9.00 น. น่ะครับ โทรไปที่น้องเมย์ได้เลย 081-528-0655 เรียนวันพฤหัสบดีที่ 1 กรกฏาคม 2553 เวลา 10.00 - 16.00 น. ค่าเรียนเป็นเงินแล้วแต่ศรัทธา เงินที่ได้ทั้งหมดคราวนี้จะนำไป มอบให้เฮียกัมพล เจ้าของเวปทั้งหมด เพื่อนำไปซื้อ RAM เพิ่ม เพราะเห็นว่าตอนนี้มี 6 ช่อง ใส่ได้สูงสุด 16 ช่อง หรือแล้วแต่ เฮียกัมจะนำไปทำอะไรก็ได้เพื่อเวป thaigold ที่แรงๆ เราจะได้เข้าไวๆ กัน 6f428754.gif

ขอบคุณที่หวังดี แต่ไม่ต้องนะครับ

แค่สปอนเซอร์เรา ก็เหลือจะพอแล้ว อย่าทำให้เกิดเงินส่วนเกิน

รับเงินแล้ว ทำให้เวปเอนเอียง สปอนเซอร์ปัจจุบัน ก็ทำให้ผมเอียงแล้ว แต่ในฐานะที่ร่วมสร้างเวปมาด้วยกัน เขาจึงเข้าใจจุดยืนผม คนด่าสมาคม ก็ไม่ลบให้ แม้จะร้องขอ ผมถือเป็นการรับเสียงสะท้อนจากสังคม

เวปทำเน้นตอบแทนสังคมเป็นหลักนะครับ เงินที่เก็บค่าไปฟังสัมมนาของผม เพื่อให้สมาชิก รู้สึกมีส่วนร่วมว่าได้ช่วย ไม่มาก จนรู้สึกเป็นบุญคุณกัน ไม่น้อยจนรู้สึกว่าไร้คุณค่่า

!thk !thk !thk ใจบุญ ใจกว้างใจดี กันทั้งนั้นเลยยย ขอให้เจริญก้วหน้าในทุกๆเรื่องค่ะ โดยเฉพาะ ขอให้รวยๆๆๆ ยิ่งรวยๆๆๆๆๆค่ะ !031 !32

ผมก็เรื่อยๆ อะครับ 2 อาทิตย์ ตีที 3 อาทิตย์ตีที บ้างที่ 3 เดือนตีที ก็มีครับ แฮนดิเเคปประมาณ 9+- แล้วกัน !uu แต่เมื่อวานที่โดนเพราะพี่ในก๊วนเขาออกรอบบ่อยเป็นพวกกอล์ฟเหนียวอ่ะครับ มีรอบหนึ่ง มี 8 พาร์ โดยที่ยิ่งเบอร์ดี้ แค่หลุดเดียวหลุม เทอร์โบ ผมน่ะปวดหัวมากๆ ผมยิง 7 เบอร์ดี้ได้แค่ 6 พาร์ ไม่ได้เบอร์ดีเลย แต่พี่เขายิ่ง 1 เบอร์ดี้มี 8 พาร์ โดนแดกเลยเรา กอล์ฟอะไรโครตเหนียวเลย ต่ำกว่า 30 หลาพี่เขา 1 ชิบ 1 พัตต์ ตลอด เล่นด้วยแล้วปวดหัว เรา 2 ออนเกือบหมดแต่โดนแดก !ahh แต่เมื่อวานพัตต์ไม่ดีเองโทษใครไม่ไ่ด้ !59

โหย นานๆเล่นทียังตีดีแบบนี้ ผมนี่สิ ติอาทิตย์ละครั้ง สองออนทำได้สาม สี่ หลุมก็ดีใจแย่แล้ว

ไม่กล้าเล่นด้วยเลย ^^

ขอบคุณที่หวังดี แต่ไม่ต้องนะครับ

แค่สปอนเซอร์เรา ก็เหลือจะพอแล้ว อย่าทำให้เกิดเงินส่วนเกิน

รับเงินแล้ว ทำให้เวปเอนเอียง สปอนเซอร์ปัจจุบัน ก็ทำให้ผมเอียงแล้ว แต่ในฐานะที่ร่วมสร้างเวปมาด้วยกัน เขาจึงเข้าใจจุดยืนผม คนด่าสมาคม ก็ไม่ลบให้ แม้จะร้องขอ ผมถือเป็นการรับเสียงสะท้อนจากสังคม

เวปทำเน้นตอบแทนสังคมเป็นหลักนะครับ เงินที่เก็บค่าไปฟังสัมมนาของผม เพื่อให้สมาชิก รู้สึกมีส่วนร่วมว่าได้ช่วย ไม่มาก จนรู้สึกเป็นบุญคุณกัน ไม่น้อยจนรู้สึกว่าไร้คุณค่่า

ต้องขอโทษเฮียด้วยครับ ถ้าทำอะไรผิดไป !_10 ไงประกาศใหม่ครับ เงินที่ได้ เดียวค่อยคิดก็แล้วกันครับ !17

ปล. ผมไม่เคยคิดเรื่องบุญคุณครับๆๆๆๆ ต้องขอโทษอีกครั้งครับ !10 !10 !10

โหย นานๆเล่นทียังตีดีแบบนี้ ผมนี่สิ ติอาทิตย์ละครั้ง สองออนทำได้สาม สี่ หลุมก็ดีใจแย่แล้ว

ไม่กล้าเล่นด้วยเลย ^^

-ผมตีมา 4 ปีแล้วครับ สมัยปีแรก ออกรอบทุกอาทิตย์เลย หลังๆ ยุ่งๆ ก็หยุดไปบ้าง ปีที่แล้ว โดนน้องทองเล่นซะน่วม ทั้งปีตีไม่ถึง 5 ครั้งเลยครับ มีปีนี้ ได้ตีบ่อยหน่อยแล้ว

ปล. เคล็ดลับครับ 1 หาเหล็กตีง่ายๆ ครับอย่าไปสนใจความสวยของใบเหล็ก ก้านไม่ต้องแข็งเอาตีง่ายๆ เข้าไว้ ผมตีเหล็ก เบลดมาตลอด 3 ปี เพราะความสวย แต่ในสนามไม่มีใครมาชมเราหลอกครับ นอกจากฝีมือ พอผมได้ไปลองเหล็กเพื่อน ทำไมพวก กาวิตี้ มันตี้ง่ายอย่างนี้ว่ะ ผมหาซื้อเหล็กใหม่ ปกติ ผมตี อยู่ 42-45 พอเปลี่ยนเหล็กที่ ครั้งแรกออก 36 เลย อิอิ หลังจากนั้น ก็ตี อยู่ในช่วง 39-42 มี 36-38 นานๆที แต่โดยรวม ตั้งแต่เปลี่ยนเหล็กใหม่ แทบไม่เคยเสียเงินอีกเลย นอกจาก อาทิตย์นี้เจอกอล์ฟ เหนียวเข้าไป ปวดหัวเลย

แง ๆ net ช้า refresh มาอีกที โทรไปเต็มสะงั้น

ไว้รอบหน้า ขอบคุณอ.จิ๊วค่ะ

รบกวน set50 ด้วยค่ะ จะไปทางไหนดี

ขอบคุณค่ะ

พอดีเอารถมา ศูนย์ครับ ไงเดียวกลับไป บ่าย 2 เพราะมันบอกรับรถบ่าย สอง เดียวไปทำให้ดูครับผม

พอดีเอารถมา ศูนย์ครับ ไงเดียวกลับไป บ่าย 2 เพราะมันบอกรับรถบ่าย สอง เดียวไปทำให้ดูครับผม

ขอบคุณค่ะ