ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

สวัสดีปีใหม่คับ ขอให้ อ.จิ้ว และชาว ThaiGold ร่ำรวยความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคับ ^/\^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ค่ะ อ.จิ๊ว

ขอให้อ.จิ๊วมีความสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรง มีเงินเหลือกินเหลือใช้เหลือเก็บนะคะ

ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือต่างๆ ที่อาจารย์กรุณาค่ะ

และหวังว่าปีนี้ อ.จะไม่ลืมลูกศิษย์น้อย ๆ ทั้งหลายนะคะ

โดยเฉพาะลูกศิษย์คนนี้ติดอยู่หลายไม้ ไม่รู้จะแก้ยังไง หลายวันนี้ก็ปล่อยทิ้งไว้เลยไม่ได้เข้าค่ะ

อิอิ เริ่มปลงได้แล้วค่ะ ขอให้ปีใหม่มีสิ่งดี ๆ เข้ามาเยอะ ๆ ดีกว่า ของเก่าค่อยว่ากันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตีกอล์ฟยังครับ ส่งเมล์หรือโทรบอกด้วยเด้อ

http://www.youtube.com/watch?v=xVXxX2QHqiU&feature=player_embedded

สวัสดีปีใหม่คะ ขอให้มีความสุขทั้งกายและใจนะคะ

ร่ำรวยเงินทองดั่งใจปราถนาคะ

!ahh แง๊..ปลวกขึ้นบ้าน.. แค่เอาหูไปใกล้ประตูก็รู้เลยว่ามันกะลัง party กันอิ่มหนำสำราญเลย..

จำได้ว่าเคยมี post แนะนำยาฆ่าปลวก.. แต่หาไม่เจอค่ะว่าอยู่หน้าไหน..

ขอความกรุณาช่วย post อีกรอบนะคะ..

!thk !thk !thk

อ้อ! Happy New Year ชาว ThaiGold ทุกท่านนะคะ..

สวัสดีปีใหม่ครับอาจารย์

ขอให้สุข สมหวัง ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง ตลอดปีตลอดไปนะครับ

!ahh แง๊..ปลวกขึ้นบ้าน.. แค่เอาหูไปใกล้ประตูก็รู้เลยว่ามันกะลัง party กันอิ่มหนำสำราญเลย..

จำได้ว่าเคยมี post แนะนำยาฆ่าปลวก.. แต่หาไม่เจอค่ะว่าอยู่หน้าไหน..

ขอความกรุณาช่วย post อีกรอบนะคะ..

อ้อ! Happy New Year ชาว ThaiGold ทุกท่านนะคะ..

ใช้สารเคมี ระวังสารตกค้างน่ะครับ (ยิ่งมีเด็กยิ่งไม่แนะนำ) แถมเคยใช้แล้วไม่ตาย มันหนีย้ายไปที่อื่นอีก ยิ่งไปกันใหญ่เลย

ผมใช้ระบบเหยื่อล่อ แพงแต่ได้ผล มีทั้งของ usa กับ australia ตอนนี้ตายยกรัง

มีอีกอันใช้ ไส้เดือนฝอย ต้องซื้อที่ ม.เกษตร ไปรับของเอง เค้าบอกว่าต้องใช้ละลายน้ำแล้วพ่นให้โดนตัวปลวกให้มากที่สุด อันนี้ไม่เคยใช้

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอผลบุญที่อาจารย์จิ๊ว ช่วยเหลือเหล่าแมงเม่า ให้รอดพ้นจากทุกข์ภัย

จงดลบันดาลให้อาจารย์จิ๊ว มีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปรารถนา และหล่อ ๆ รวย ๆ นะคะ :lol:

ใช้สารเคมี ระวังสารตกค้างน่ะครับ (ยิ่งมีเด็กยิ่งไม่แนะนำ) แถมเคยใช้แล้วไม่ตาย มันหนีย้ายไปที่อื่นอีก ยิ่งไปกันใหญ่เลย

ผมใช้ระบบเหยื่อล่อ แพงแต่ได้ผล มีทั้งของ usa กับ australia ตอนนี้ตายยกรัง

มีอีกอันใช้ ไส้เดือนฝอย ต้องซื้อที่ ม.เกษตร ไปรับของเอง เค้าบอกว่าต้องใช้ละลายน้ำแล้วพ่นให้โดนตัวปลวกให้มากที่สุด อันนี้ไม่เคยใช้

ขอบคุณค่าาา

น้องทองวิ่งวนต่อไป.... !hh

1. ใครที่ซื้อตอนหลุดเทรนแดง แถว 1382 หรือซื้อตรงจุดกลับเข้าเทรนไม่ได้ 1372+- (สอนทุกรุ่นถ้ากลับเข้าเทรนไม่ได้ให้ซื้อ)

2. ควรปิดทำกำไรเมื่อหลุดเทรนเขียวล่างก่อน แถว 1418+- ตรงนี้คงได้ค่าขนมกันไป แล้วถ้าขายซ้ำ ก็สบายไปใหญ่เลย

3. ตรงนี้ใครที่ขายไว้ควรปิดทำกำไรแล้ว ซื้อกลับไปเลยแถว 1376+- สตอปลอส 1365+- !_08

ปล. ไม่ได้หายไปไหนครับ แต่พอดีก่อนปีใหม่ เครื่องคอมพัง แบบว่าเปิดมาจอมืดสนิด เอาไปซ่อมถึง 3 รอบกว่าจะเรียบร้อย !034 นี้ก็เพิ่งลงโปรแกรม MT4 เมื่อคืนนี้เอง ขอขอบคุณทุกท่านที่อวยพรปีใหม่น่ะครับ ปีใหม่ที่ผ่านมา ไปทำบุญกับพ่อแม่มา ขอบุญครั้งนี้ให้กับชาวไทยโกล์ทุกคนด้วยครับ..... !01 !01 !01 ไงปีใหม่นี้ขอให้ทุกคนมีความสุขตลอดไปครับ.....

post-725-071920900 1294200311.jpg

!034 โล่งอก.. กะลังคิดว่า 'จารย์จิ๊ว เป็นไรอ๊ะป่าว..

หายๆไปนานๆทำเอาแควนๆเป็นห่วงเลย.. !10

ปีใหม่นี้ก็ขอบุญรักษา 'จารย์จิ๊ว และครอบครัว รวมถึงชาว ThaiGold ทุกท่านค่าาาา !v@

ถูกแก้ไข โดย LittleBua

น้องทองวิ่งวนต่อไป.... !hh

1. ใครที่ซื้อตอนหลุดเทรนแดง แถว 1382 หรือซื้อตรงจุดกลับเข้าเทรนไม่ได้ 1372+- (สอนทุกรุ่นถ้ากลับเข้าเทรนไม่ได้ให้ซื้อ)

2. ควรปิดทำกำไรเมื่อหลุดเทรนเขียวล่างก่อน แถว 1418+- ตรงนี้คงได้ค่าขนมกันไป แล้วถ้าขายซ้ำ ก็สบายไปใหญ่เลย

3. ตรงนี้ใครที่ขายไว้ควรปิดทำกำไรแล้ว ซื้อกลับไปเลยแถว 1376+- สตอปลอส 1365+- !_08

ปล. ไม่ได้หายไปไหนครับ แต่พอดีก่อนปีใหม่ เครื่องคอมพัง แบบว่าเปิดมาจอมืดสนิด เอาไปซ่อมถึง 3 รอบกว่าจะเรียบร้อย !034 นี้ก็เพิ่งลงโปรแกรม MT4 เมื่อคืนนี้เอง ขอขอบคุณทุกท่านที่อวยพรปีใหม่น่ะครับ ปีใหม่ที่ผ่านมา ไปทำบุญกับพ่อแม่มา ขอบุญครั้งนี้ให้กับชาวไทยโกล์ทุกคนด้วยครับ..... !01 !01 !01 ไงปีใหม่นี้ขอให้ทุกคนมีความสุขตลอดไปครับ.....

!gd !_087