ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

หวัดดีครับ อ.จิ๋ว อยากทราบว่าเล่นน้ำมันได้ที่ไหนบ้า่งครับ

ขอบคุญครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวานวันครู ปุ้ยขอไหว้คุณครูclubjewด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับความรู้ที่มอบมาให้คะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ

มารอ อ.จิ๊วค่ะ อ.เข้ามาวิเคราะห์กราฟงาม ๆ ให้น้อง ๆ ดูหน่อยนะคะ

ขอบคุรหลาย ๆ เด้อ ค่ะ

ตอนนี้คงต้องใช้กราฟวันเสาร์ไปก่อนครับ พอดีเครื่องคอมมีปัญหาอีกแล้ว ต้องลงโปรแกรมใหม่ทุกครั้งเลยถึงเจอเปิดได้พอปิด ก็เปิดไมได้ต้องลงใหม่ แต่ตอนนี้ลงใหม่ก็เปิดไม่ได้ไม่รู้เป็นอะไร... เดียวคงต้องหาเครื่องอื่นมาใช้ก่อน เดียวเช้าลงให้ดูครับ...เท่าที่ดูจากกราฟวันเสาร์ ตอนี้น้องทองไม่สามารถกลับเข้าเทรนฟ้าได้แถว 1365 ดูไม่ค่อยจะดีเลยครับ สำหรับคนเล่นซื้อ แต่ใครที่ขายตามที่ผมบอก 1375 ไงถ้ามา 1350+- ก็ปิดทำกำไรก่อนน่ะครับ แต่หากหลุดลงไปก็ปล่อยต่อไปครับ

ส่วนset50 ใครขายตรงหลุดเทรนตามที่บอก 717+- ก็ได้ค่าขนมกันไปอีก 10 จุด....พรุ่งนี้มาดูต่อว่าเอาไงต่อครับ ...

หวัดดีครับ อ.จิ๋ว อยากทราบว่าเล่นน้ำมันได้ที่ไหนบ้า่งครับ

ขอบคุญครับ

ก็มี พวกกองทุน K-OIL ครับ แต่ถ้าจะเล่น เรียวไทม์ ก็มีหลายที่ครับลองหาๆ ดูครับ...ถ้าหาไม่ได้ก็ลอง e-mail มาคุยได้ที่ pro_jew@hotmail.com ครับ...

เมื่อวานวันครู ปุ้ยขอไหว้คุณครูclubjewด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับความรู้ที่มอบมาให้คะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ

!10 !01 !01 !01 !10

มือใหม่ครับ อยากรบกวนถาม อ.จิ๊ว ครับว่ามีที่ไหนซื้อขายทองแบบ real time มั้ยครับ หรือ gold future ที่ไหนดีครับ แล้ว kt-gold ดีมั้ยครับ ขอบคุณครับ

มือใหม่ครับ อยากรบกวนถาม อ.จิ๊ว ครับว่ามีที่ไหนซื้อขายทองแบบ real time มั้ยครับ หรือ gold future ที่ไหนดีครับ แล้ว kt-gold ดีมั้ยครับ ขอบคุณครับ

ตอนนี้เท่าที่ผมรู้ก็มีแค่ของ แม่ทองกับออสสิริส อ่ะครับ แต่เคยได้ยินว่าฮั่วเซ็งเฮงก็ได้แล้วครับ...แต่ถ้าเล่นแบบลงทุนไม่รับของก็มีมากมายครับ...

รบกวนแนะนำที่ดีๆสักที่ 2ที่ด้วยครับ ขอบคุณครับ ส่วนใหญ่ใช้ซื้อผ่านเน็ตครับ

สวัสดีค่ะเพิ่งจะเข้ามา clubjew เป็นครั้งแรกค่ะ (เด็กใหม่) :wub::wub: :wub:

รบกวนแนะนำที่ดีๆสักที่ 2ที่ด้วยครับ ขอบคุณครับ ส่วนใหญ่ใช้ซื้อผ่านเน็ตครับ

ที่เขานิยมกันก็มีแม่ทองกับ ออสสิริสอ่ะครับ ที่ซ์้อขายทองแท่งออนไลท์ครับ

สวัสดีค่ะเพิ่งจะเข้ามา clubjew เป็นครั้งแรกค่ะ (เด็กใหม่) :wub::wub: :wub:

ยินดีที่ได้รู้จักครับค่อยๆศึกษาครับ การลงทุนถ้าขาดการศึกษาไม่ต่างอะไรกับการเล่นพนันครับ....