ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

สุดยอดครับ น่าจะสนุกกันมาก (เสียดายจังไม่ได้ไป)

ขอแสดงความยินดีกันคุณพี่เต่าที่ได้ hole in one ครับ !gd (อยากได้บ้างจัง !32 )

(ถ้าเป็นไปได้อยากให้จัดวันอาทิตย์อ่ะครับ จะดีมั๊กๆ ขอบคุณครับ)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif คะ คุณ clubjew .... ขอหนับหนุนให้คุณjew ไปเป็นผู้บริหารกองทุน อยากเหงคนโดนตบกาบาล70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ว่างๆ กรี๊ง...กร้าง... กันได้ครับเดียวไปสนามซ้อมช่วยมั่วให้ครับ ออกทะเลยังดีครับดีกว่าออกนอกลู่นอกทาง หุหุ จริงๆ แล้วยังดีกว่าผมหัดตีใหม่ๆครับ ยังตีโดนเกือบทุกลูกสมัยผมตีใหม่ๆ ตีลม ประจำแล้วก็อ้างเพื่อนๆว่า ซ้อมลมอยู่ไม่ต้องหัวเราะ สุดท้ายพอตีโดน ทุบหัวลูกกระโดดได้ 2 ฟุต ขำกันกลิ้งผมถามเพื่อนว่า ตีได้เปล่า ตีเต็มแรงลูกได้ 2 ฟุตให้โปรมาตียังทำไม่ได้เลย กร๊ากๆๆๆ ตีขำๆ ครับอย่าไปคิดมากครับ ทุกคนต้องมีเริ่มต้นครับ ไว้คราวหน้าเดียวให้ 4 รุมเลยคับคราวนี้ไปฝากรอยแค้นให้ พอลูกไว้คู่หนึ่ง !ee

อ.จิ๊ว จะเอาคืนได้เมือไหร่ กะซิบดังๆด้วยครับ. :)

!01 !01 !01 ว่างๆ มาตีด้วยกันได้ครับ พี่คนหนึ่งตี 120 กว่ายังมาตีเลยครับเพราะใจอยากทำบุญมากกว่าห่วง สกอร์ เมื่อวานลมเย็นๆ สนามบรรยากาศดีมากๆครับ หรือหาก๊วน สาวๆ มาก็ได้ครับ เอาแบบมาเป็น wonder girls เลยครับ เดียวส่งพี่ โจ๊กกับพี่ป๊อกไปดูแล พี่โจ๊กคุยสนุกมากๆ

!32 สาวๆ คนไหนอยากเป็น "wonder golf girls" ติดต่อด่วนค่ะ ได้ไปออกรอบขำๆกัน อิอิ !32 พี่ little bua? p'nan? ไปมั้ยคะ อิอิ

ขอบคุณอาจารย์สำหรับกราฟประจำวันด้วยจ้า +1 !_01

ขอบคุณก๊าฟฟ (มาจาก "ขอบคุณสำหรับกร๊าฟ" ครับ)

วันไหนมี wonder golf girls ผมไปด้วยนะครับ ตีกอฟไม่เป็น ไปให้กำลังใจ wonder golf girls เอิ๊กๆๆ

จารย์ครับ ซื้อยูโรได้ไหมช่วงนี้ เช็คมาวันนี้40.2บาท/1ยูโร

ทิศทางดีไหมครับ ควรเก็บไว้ไหมครับ

อ.จิ๊วคะ น้ำมันมันจะวิ่งไปทางไหนต่อคะ :unsure:

ขอบคุณคะ

สุดยอดเลยครับ ให้ความรู้ สังสรรค์ เฮฮา แถมธรรมะทำบุญ เป็นระยะ !gd สุดยอดจารย์จิ้ว

ถูกแก้ไข โดย hanghim

!32 สาวๆ คนไหนอยากเป็น "wonder golf girls" ติดต่อด่วนค่ะ ได้ไปออกรอบขำๆกัน อิอิ !32 พี่ little bua? p'nan? ไปมั้ยคะ อิอิ

ขอบคุณอาจารย์สำหรับกราฟประจำวันด้วยจ้า +1 !_01

แหะ..แหะ.. ตั้งกะท้อง ตอนนี้ลูก 3 ขวบแล้วไม่ค่อยมีเวลาไปไหนส่วนตัวเลยค่ะ ก็เลยไม่ได้จับไม้เลย ปีที่แล้วก็เลยขายไม้ไปเรียบโร้ยแย้วววว !32

สงสัยต้องรอลูกโต ไม่ก็ต้องให้ลูกตีกอล์ฟด้วย ถึงจะได้จับไม้อีกรอบล่ะ :P

น้องทองยังดื้อไม่ลงมาอีก ใครช่วยเบิร์ดกระบาลมันลงมาหน่อยครับ

1. ถ้ามา 1256+- ก็ขายซ้ำกันเข้าไปเล่นสั้นได้ !57

2. อย่างน้อย 1232+- ก็ต้องมาสักที แถมไม่รู้จะรับอยู่เปล่าถ้าหลุดก็ขายซ้ำเข้าไป !54

post-725-036230100 1283481206.jpg