ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

สบายดีไหมครับ ผมตามเข้ามาอ่านเนืองๆครับ !031

ช่วงนี้ใกล้เรียนจบแล้วยุ่งกับ IS มาก !034 !034

เลยซื้อทองถือยาว กะว่าเรียนจบค่อยมาว่ากันใหม่ !53 !53

ขอบคุณที่มาวิเคราะห์นะครับ !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับ อ.จิ๊ว โอยคิดถึงอ.จิ๊ว จริงๆ

อย่าหายไปบ่อยนะครับ เป็นโรคขาดความมั่นใจ 555 !_cd

น้องทอง.. !uu

1. เมื่อวาาขึ้นมาไม่ถึง 1465 มาได้แค่ 1462+- ตอนนี้เทรนเลยขยับขึ้นไปอีกที่ 1470+- ไงใครชอบเล่นขายก็รอขายตรงนี้แล้วกันครับ (แล้วรอขายซ้ำ ฟ้าบนแถว 1500 อีกชุด)

2. คนชอบเล่นซื้อรอซื้อแถว 1450+- แถวเส้นชมพูล่างหากไม่หลุดซื้อได้ แต่หากหลุดเล่นสั้นก็ขายตามไปเลยรอออกแถวฟ้าล่าง

3. แต่หากใครซื้อแถวชมพูล่างแล้วมันหลุดก็ซื้อซ้ำแถวฟ้าล่าง 1430+- คัทลอสทิ้งหากหลุดฟ้าล่างไม่งั้นงานงอกแน่ๆ เพราะเป็นเส้นเทรนขึ้นรอบนี้ ถ้าไม่คัทเดียวจะหาว่าไม่เตือน

ปล. set50 กับ oil ยังเหมือนเดิมดูของเมื่อวานไดเลยครับ !54

post-725-050839200 1302143766.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

สบายดีไหมครับ ผมตามเข้ามาอ่านเนืองๆครับ !031

ช่วงนี้ใกล้เรียนจบแล้วยุ่งกับ IS มาก !034 !034

เลยซื้อทองถือยาว กะว่าเรียนจบค่อยมาว่ากันใหม่ !53 !53

ขอบคุณที่มาวิเคราะห์นะครับ !thk !thk

ดีแล้วครับ ไงขอให้จบไวๆครับ แล้วค่อยมาสู้กับมันใหม่

ขอบคุณมากครับ อ.จิ๊ว โอยคิดถึงอ.จิ๊ว จริงๆ

อย่าหายไปบ่อยนะครับ เป็นโรคขาดความมั่นใจ 555 !_cd

งั้นต้องกินยาขยันครับ แล้วจะช่วยเรื่องความมั่นใจได้เยอะครับ !ee

เข้ามารออาจารย์จิ๊วเป็นประจำ เพื่อเสริมความรู้ไปเรื่อย ๆ ขอบคุณมากค่ะ :)

ปล. ช่วงนี้ยางขึ้นมาแล้ว เดี๋ยวค่ำ ๆ ส่งกราฟไปให้ดูนะคะ

งั้นต้องกินยาขยันครับ แล้วจะช่วยเรื่องความมั่นใจได้เยอะครับ !ee

จะกินก็ได้ครับ แต่อ.จิ๊ว ต้องมาให้เองทุกเช้าพร้อมฉลากยา(วิเคราะห์)น๊า...

ขมแค่ไหนก็ย๊อมมม เพื่อจะได้ไม่ขี้เกียจ !_Rd

ชอบเวลาอ.จิ๊วดอบ กราฟ+คำอธิบายเข้าใจง่าย :D