ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

Good Morning อ.จิ๊ว

วันนี้รอ อ.จิ๊ว วิเคราะห์แนะนำแต่เช้าเลยดีก่า เอาไงดีต่อ...

อ.จิ๊วจะวิเคราะห์กราฟSilver เพิ่มให้ด้วยได้ไม๊ครับ เห็นว่าช่วงนี้โลหะมีค่าชนิดนี้ กำลังมาแรงงงงง เหมือนจะแซงหน้าพี่ๆ

ดูแล้วน่าเล่นดี ผมก็มีตีเทรนแบบมั่วๆไม่มั่นใจว่าจะใช้ได้หรือเปล่า อ.จิ๊วช่วยดูด้วยครับ !17

ขอบคุณครับ อ. !_087

ผมจะใส่รูป ทำไมไม่ได้ ทำไม่เป็น อ.วิธีใส่รูป..ทำยังไงครับ

ก็ save เป็น jpg แล้วก็ใส่ได้นิครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเฮียจิ๊ว ขอบคุณครับ :lol::lol: อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ :lol:

ก็ save เป็น jpg แล้วก็ใส่ได้นิครับ

ใส่ได้แล้วครับ อ. มั่วไปมั่วมาได้ละครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปเทรนและบทวิเคราะห์ทองกะเงินของ อ.จิ๊ว ครับ

!_087 !_087 !_087

"ปล. วันนี้จะไปทำบุญที่สระบุรี ไงน้ำมันกับset50 เหมือนเมื่อวานเป็นไปตามคาดเช่นกัน set50 กำลังจะร่วง น้ำมันติด 113 ร่วงตามคาดเด่ะ "

ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับอ.จิ๊วด้วยครับ เดินทางปลอดภัย...ครับ :)

น้องทองลงมา...ได้อีกนิด

1. น้องทองลงมาไม่ถึงเป้าหมายที่เส้นม่วงล่าง มาต่ำสุดได้ที่ 1492+- แล้วเด้งอย่างไวเลยเชียว

2. ตอนนี้มาติดเส้นกลางเทรนอีกแล้ว สามารถไปได้ทั้งขึ้นและลง แต่จากตำแหน่งนี้เล่นขายจะดูมีภาษีมากกว่าเพราะใกล้ถึงปลายเทรนที่ 1530+- แล้วรอขายซ้ำตรงนี้ได้อีกรอบ

3. ใครไม่ชอบเสี่ยงก็รอขายแถว 1528+- แล้วเก็บไว้นนานๆเลยถ้ามาตรงนี้ หากหลุดม่วงล่างก็รอออกแถว 1455+- ได้เลย

4. ใครชอบเล่นซื้อก็รอซื้อแถวม่วงล่างเทรนขึ้น ของรอบนี้ 1490+- ถ้าร่วงต่อก็รอซื้อซ้ำแถว 1450+-

post-725-003050700 1303867711.jpg

set50

ปล. น้ำมันยังเหมือนเดิม...

post-725-036372000 1303868062.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ขอบคุณมาครับ อ.จิ๊ว

ชอบการวิเคราะห์ของ อ.จิ๊วจริงๆ คือมีการบอกทั้งรุกทั้งรับ ขอบคุณ อ.ครับ :)