ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ทองถ้าทะลุ 1620 ขึ้นต่อซื้อตาม แต่ถ้าย่อรอซื้อแถว 1588 : Set รอย่อมาแถว 818 ค่อยเก็บ : น้องออย ตอนนี้ 86.xx ขายไปก่อน รอซื้อตามถ้าทะลุ 87.5 หรือเก็บใหม่ที่ 86 ถูกมั้ยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอขอบคุณครับ

ทองถ้าทะลุ 1620 ขึ้นต่อซื้อตาม แต่ถ้าย่อรอซื้อแถว 1588 : Set รอย่อมาแถว 818 ค่อยเก็บ : น้องออย ตอนนี้ 86.xx ขายไปก่อน รอซื้อตามถ้าทะลุ 87.5 หรือเก็บใหม่ที่ 86 ถูกมั้ยครับ

น้องออยไม่ถูกครับ หากจะเล่นขาย ควรรอให้หลุดเขียวล่างค่อยขายตามครับ ตอนนี้น้องออยยังอยู่ เทรนขึ้นไม่เล่นสวนเทรนครับ หรือไม่ก็ รอเก็บอย่างเดียวเพราะน้องออยผม เหมือนจะเข้าสู่กระทิงเต็มตัว..แล้ว อาจย่อ ได้ต่ำสุดรอบนี้ไม่น่าต่ำกว่า 83 เหรียญแล้ว เล่นซื้อ 86 แล้วเก็บเพิ่ม 83 น่าจะปลอดภัยกว่าครับ แต่หากทะลุ 87.5 ก็ไล่ซื้อตามก่อนเลย

ข้าน้อยขอขอบคุณท่านอาจารย์มากๆ ตอนนี้ข้าน้อยสามารถท่องยุทธจักรได้แล้ว หลังจากเรียนวิชาจากสำนักท่านอาจารย์ วันนี้ ครบหกเดือนแล้ว ข้อน้อยจักขอบพระคุณท่านเป็นอย่างยิ่ง เมือข้าน้อยฝึกปรือวิชายุทธ กลับพบว่า สิ่งต่างๆแตกเเขนงออกไปเรื่อยๆ ถ้าไม่มีท่านอาจารย์ ข้าน้อยก็คงไม่มีวันนี้ ขอบคุณครับ ที่ได้มอบเสื้อเกราะใหมทองให้กับข้าน้อย อิอิอิ

ยินดีด้วยครับ แต่ยังไงก็ ยึดกฏเหล็ก 3 ข้อของผมก็สำเร็จหลักสูตรโดยไม่ต้องเรียนก็ได้ครับ.....กฏเหล็กสำคัญมากๆ

ยินดีด้วยครับ แต่ยังไงก็ ยึดกฏเหล็ก 3 ข้อของผมก็สำเร็จหลักสูตรโดยไม่ต้องเรียนก็ได้ครับ.....กฏเหล็กสำคัญมากๆ

:Hi :gd

สงสัยต้องขอบคุณอิหร่านที่ทำให้น้องออยกลายเป็นกระทิง

สงสัยต้องขอบคุณอิหร่านที่ทำให้น้องออยกลายเป็นกระทิง

ยิ่งคืนนี้ น้ำมันประกาศ ขาดอีก บวกกับฤดูฝนพายุที่ถล่มแท่นขุดเจาะน้ำมัน และภัยธรรมชาติ หลังเดือน 7 มักเป็นฤดูกาลกระทิงของน้อง oil ครับ ไม่ควรเล่นขาย ควรเล่นหน้าซื้อไว้ก่อนอุ่นใจ แล้วมัดมือไว้แน่ๆ 94 ตามด้วย 104 และเป้าใหญ่ 124 เหรียญ....มาเมื่อไร จะหยุดเทรดสัก 3 เดือน :57

วันนี้กราฟมาสวยเลยครับ

ขอบคุณอาจารย์

ขอบคุณ ขอรับ อ.จิ๋ว :gd

เรียนอาจารย์จิ๊วที่เคารพ ขอสอบถามหน่อยนะคะตอนนี้น้ำมันอยู่ที่ 87.66 น่าเก็บใช่ไหมคะ ถือยาวๆรอเป้าหมาย 94 และ 104

น่าจะเป็นไปได้ใช่ไหมคะ ขอบคุณค่ะ