ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ดอด เค้าชื่อขนม ค่ะ ไม่ใช่แ่ก่นหอม

บอย แว๊กกกกกกก หน้าแตก

บอย อายอ่ะคับ

บอย แร้วจามีตัว h มัยอ่ะ

ดอด ก็เข้าไปเรียก ชื่อที่ถูก สิคะ

บอย kanom แบบนี้สิคับ จาอ่าน ขนม

แฮ่ ขนมก้อขนม ชื่อน่ากิ๊งงงงงง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งเข้ามาอ่านจ๊า AO นี่ดู Vol ใช่ป่าว เจ้โหลดลงมาแล้ว ขอบคุณนะจ๊ะ เมื่อวานก็นอนแต่หัววัน มะได้ทำไรไว้ ส่วนเวลาทุ่มที่เค้่เล่นกันก็เป็นเวลาสอนการบ้านลูก เคยแวปไปกดแล้วไม่มีสมาธิ พอผิดทางพาลโมโหลูกอีกเลยไม่เล่นดีกว่า :17

เหมือนกับเมกาไม่สนจัยตัวเลขประกาศที่ออกมา มากเท่าไหร่

ทั้งที่ออกมาดีทั้งหมด เป็นลบกับทอง ใช่มั๊ยคับเจ้าป้า จานดอด

โดยเฉพาะตัวเลขเฟด.ฟิลาเดลเฟีย แต่ก้อแค่กระแทกลงมา 59

อาจเพราะเห็นว่า ถึงงัยเฟดก้อบอกอยู่ยังไม่ลดวงเงิน ตัวเลขดีก้อสนจัยน้อยลง ไม่ค่อยตกจัย

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

หุย -4.13

หุยดีดต้านขาย ย่อซื้อกลับตลอด

เดย์ยังไม่ตัด ถ้ายืน 70 ได้ สงสัยจาโกลเด้น

คุณดอด น้องญ่า ดู ema ให้หน่อยจิ๊

เล่นเอาแต่นอนดูซีรี่ส์กัน หายคู่เรย

ไม่ตอบภายใน 5 นาที บอยนอนดูสารคดีมั่งนะ

นี่ เรื่องนี้..

http://www.youtube.com/watch?v=snnBAdcOViI

คุณอริสาปิดแอลได้แร้วมั๊งคับ เก่งจังเรย แปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บอยยังห่วงๆ ตอนบอกแอลแร้ว

ฝันดีจ้า

ค่ะ ขาแอลก็ลุ้นให้ยืน 70 ให้ได้

ถ้าให้ดีลุ้นยืน 1400 ไปเลยจะได้เป็นขาขึ้นจริงๆ

ส่วนขาเอสก็ลุ้นให้หลุด 50 แล้วกลับมายืนไม่ได้ค่ะ

ไปนอนก่อนนะคะ ง่วงมาก

รวยๆๆๆทุกคนค่ะ

เดย์ยังไม่ตัด ถ้ายืน 70 ได้ สงสัยจาโกลเด้น

คุณดอด น้องญ่า ดู ema ให้หน่อยจิ๊

เล่นเอาแต่นอนดูซีรี่ส์กัน หายคู่เรย

ไม่ตอบภายใน 5 นาที บอยนอนดูสารคดีมั่งนะ

http://www.youtube.com/watch?v=snnBAdcOViI

คุณอริสาปิดแอลได้แร้วมั๊งคับ เก่งจังเรย แปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฝันดีจ้า

ฝันดีจ้า

ปิดได้แล้วค่ะ...คุณบอย (ม่ายต้องเก็บตังที่คุณบอยแย้ว) วันนี้ได้ 2 รอบค่ะ

พรุ่งนี้คุณบอย...มาส่ง 6 ใหม่นะจารอ อิ อิ

คุณญ่าคะ....พรุ่งนี้ขอกราฟจ๋วยๆ..หน่อยน้าค้า...จุ๊ป จุ๊ป ล่วงหน้าค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ปิดได้แล้วค่ะ...คุณบอย (ม่ายต้องเก็บตังที่คุณบอยแย้ว) วันนี้ได้ 2 รอบค่ะ

พรุ่งนี้คุณบอย...มาส่ง 6 ใหม่นะจารอ อิ อิ

คุณญ่าคะ....พรุ่งนี้ขอกราฟจ๋วยๆ..หน่อยน้าค้า...จุ๊ป จุ๊ป ล่วงหน้าค่ะ

อะจึ๋ยย.. มันไม่ใช่เครดิตของบอยเรยนะคับ คุณอริสาตัดสินจัยเข้าเองต่างหาก

เพราะตอนทราบว่าคุณอริสาแอลแร้ว บอยยังตกจัยเรยนะคับ

ตรงนั้นมัน 50/50 ย่อหลุดก้อได้ ไม่หลุดแร้วดีดก้อได้

แท่งมีเสี่ยงคับ เสี่ยงถ้าเค้าดีดได้ไม่มากพอ กัวจาออกไม่ได้อ่ะคับ ยิ่งบาทแข็งๆ

ส่วนจีเอส บอยก้อแอลตรงนั้นคับ แถว 200 ราย 4 จีเอสออกสบายบรื้อ

ยินดีด้วยนะคับ ได้ตั้ง 2 รอบแน่ะ แปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พักกันก่อนนะคับ เด๋วนี้บอยถ่านหมดง่ายคับ ไม่เกินเที่ยงคืนก้อหมดแร้ว

พรุ่งนี้มาโกยกันใหม่ ฝันดีคับคุณอริสา เจ๊อลัน พี่เกี้ยมอี๋ พี่จุ้ย พี่ปู พี่ณสุวรรณ์ คุณขนม คุณหนุ่มจันท์ คุณขวด จานดอดแอนด์น้องญ่า และทุกท่าน เฮงๆๆ รวยๆๆ คับ ไนท์แร้วคับ คร่อกกกก.. :37 ฟี๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอวว ราคาถูกเบียดบนล่างด้วยเอ็มเอ 100/200 มาตั้งนาน

ฉีกบนแร้ว เหลือก้อแต่เอ็มเอ 150 แถว 1373-74 ยืนเหนือ 150 ได้ เป็นเรื่องเป็นราว แต่เส้นนี้ไม่หมูนัก ต้องออกแรงสู้กันไป สู้กันไปนะพรุ่งนี้ตื่นมาดู ไม่ไหวแร้ว

รอบก่อนตอนขึ้น 1400+ ราคา 137x เมกาเป็นคนเอาขึ้นมาวางชงให้เค้า

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ทำมัยฟอนท์ด้านล่างตรูกลายเป็นตัวเล็กหว่า 555+ งง

สงสัยถ่านหมดแร้วจิงๆ แก้ไม่สำเร็จ ง่วงๆๆ

ยิ่งใกล้ต้านสำคัญ หุยยิ่งขาย (แต่ไม่ลงเท่าไหร่ คนอื่นซื้อต่อ) เด๋วย่อก้อซื้อกลับ

ฉลาดจิงนะ ฟันเละเรยสิ เมื่อคืนโกยมา 20 ตัน

อยากเกิดเป็นหุยอ่ะ

สวัสดีค่า น้องญ่า น้องบอย คุณด๊อด

เข้ามาห้องนี้ความรู้เยอะจริงๆ ได้ทบทวนบทเรียนหมีทิงอีกที

พี่ก็ยังดูไม่เก่งอยู่ดี ดูผิดๆถูกๆค่ะ ส่วนใหญ่คิดเข้าข้างตัวเอง อิอิ

ขอบคุณน้องๆมากนะคะ ที่ช่วยให้พี่สามารถตัดสินใจเองได้บ้าง

รักทุกคนนะคะ จุ๊บๆๆๆๆๆ

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด ตื่นกันรึยางงงงงง!!

มาเปิดห้องรอแล้วนะคะ.....(ฝนตกบรรยากาศ...เป็นจัยหลับยาวรึป่าวน้า...)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีทุกคนค่ะ

เมื่อคืนฝนตกทั้งคืน นอนเย็นสบายจริงๆ เลยค่ะ

หวัดดีครับ ตอนเช้าวันนี้ฝนคงตกทั้งวัน จานดอด คุณบอย คุณญ่า และเพื่อนทุกคนสบายดีกันนะ ตอนนี้ผมกำลังหัดเล่นเดโม่อยู่ครับ ทำตามคำแนะนำที่ว่าให้หัดเล่นเท่ากับเงืนในพอร์ตจริง และlotเท่ากับที่ตั้งใจเล่นจริง แต่สำหรับมือใหม่เล่นlot0.2จะมากไปมั้ยครับ รบกวนหน่อยครับ