ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

มีคับพี่ณสุวรรณ์ อินดี้ที่ว่า

บอยเห็นจานดอดกับน้องญ่า เคยเทสดูคับ

มันสะดวกดี เราไม่ต้องคอยเล็งหา

พอเกิดไดเวอร์เจ้น มันบอกเรย มีลูกศร แถมโยงเส้นให้อีกด้วยนะคับ ว่าเจ้นตรงไหน 55+

แต่มันไม่ทันกินคับ เล็งเองได้เล็งเองดีกว่า

กว่ามันจาแจ้งว่าเจ้นล่าช้าเกินไป ยิ่งเล่น GS ต้องการไว

เล็งเองเราเล็งดักหน้าก่อนด้วยซ้ำไปคับ ไม่ต้องรอจบ เอส/แอล รอแร้ว

เผื่อพี่ ณ สุวรรณ์ อยากได้ แต่เจ้นของเค้า อาจจะ ไม่เหมือนกับเราที่ดูนะคะ

เพราะที่ญ่าดูและคุยกัน จะสำหรับเล่นสั้นสุดๆ ดูจาก rsi3 แต่ที่ให้ไว้ข้างล่าง อาจจะ

ไว้หัดดู เสริม สำหรับเล่นขายาวๆ ก้อได้ค่ะ

ลองเทสดูนะคะ... ว่าแต่ อินดี้ เยอะๆ แล้วจะงง อีกมั๊ยคะเนี่ย :unsure:

มี 4 ตัว นะคะ AO เจ้น / Macd เจ้น / สโต เจ้น และ Rsi เจ้นค่ะ

AO_Divergence.mq4

MACD_Histogram.mq4

RSI Divergence.mq4

Stochastics Divergence.mq4

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

- กราฟไม่มีรัยค่ะ ใครอยากเสี่ยงไม่หลุด 1334 ก้อเปิดแอล ตัดขาดทุน 1330

- อยากรอ..ก้อรอเข้า 1326-27 ตัดขาดทุน 1320

เพราะถ้าหลุด 1320 อาจจะลงมาเทส 1310-11

- ไม่อยากเสี่ยง ก้ออยู่นิ่งๆค่ะ..คืนนี้มีประกาศ คงรอเวลาค่ะ

*ขาเอสก้อต้องระวัง ถ้าทะลุ 1342-45 ยืนได้ อาจจะวิ่งไปเทสได้ถึง 1363-68 นะคะ*

ใกล้วันปิดสัญญา ฟิวเจอร์ ระวังแรงเทขาย กันด้วยค่ะ

เอ๊า......เชียร์ลง ดีดโชว์เลย แฮ่ๆ...... :_02

ป๊อดดดดดดดด.. ตลอด อดเลย ทุกทีๆ

ไม่งั้นคงพอได้ค่ากาแฟแก้ง่วงบ้างเนาะ :064 :064

ตอนนี้ ติดต้านอยู่ที่ 1351.90 นะคะ จบรายงานข่าวคืนนี้ค่ะ :P

ฝันดีนะคะทุกคน ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

180_have_a_goodnight_tn.jpg ฝันดีค่ะ จานดอด พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคน พรุ่งนี้ว่ากันใหม่เนาะ Ectdg.gifEctdg.gif ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

เมื่อวานเล่นไป ได้แอลมาเล็กๆแต่เสียคัทเอสไป 2 ไม้ใหญ่ เพราะไม่เชื่ออินดี้ ขยับคัทไป52 มันก็ตามมากินอีก

เข้าแอลตั้งแต่ ma5 ราย1 แต่ก็ปล่อยเร็วไป ของเจ้ปอดเล็กแอล 2 ไม้ไม่ได้ ถ้าเข้าไม้หนึ่งจะเปิดอีกไม้ต้องเปิดเอสก่อน เลยต้องแก้กันอุตลุด

สรุปเสียไปเกือบ 10$

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอแล้วค่ะ

คุณดอดขาาา....ขอบคุณค่ะ (ปฎิบัติตามแนวคุณดอดเมื่อวานค่ะ) รับเต็มๆค่ะ

มารอแนวจากคุณดอด...เหมือนเดิมค่ะ :gd

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอแล้วค่ะ

คุณดอดขาาา....ขอบคุณค่ะ (ปฎิบัติตามแนวคุณดอดเมื่อวานค่ะ) รับเต็มๆค่ะ

มารอแนวจากคุณดอด...เหมือนเดิมค่ะ :gd

ว้าวๆๆๆ ยินดีด้วยค่ะ นึกว่าจะไม่ทำตามซะแล้ว เห็นตอนย่อมาก็ยังนึกถึงคุณอริสาเลยค่ะ ว่าได้เข้ารึป่าว เยี่ยมๆๆๆๆ :gd :gd :gd :gd

เผื่อพี่ ณ สุวรรณ์ อยากได้ แต่เจ้นของเค้า อาจจะ ไม่เหมือนกับเราที่ดูนะคะ

เพราะที่ญ่าดูและคุยกัน จะสำหรับเล่นสั้นสุดๆ ดูจาก rsi3 แต่ที่ให้ไว้ข้างล่าง อาจจะ

ไว้หัดดู เสริม สำหรับเล่นขายาวๆ ก้อได้ค่ะ

ลองเทสดูนะคะ... ว่าแต่ อินดี้ เยอะๆ แล้วจะงง อีกมั๊ยคะเนี่ย :unsure:

มี 4 ตัว นะคะ AO เจ้น / Macd เจ้น / สโต เจ้น และ Rsi เจ้นค่ะ

อรุณสวัสดิ์เพื่อนๆ ทุ๊กทุ๊กคน : )

ขอบคุณคุณญ่า อาจารย์ดอด และคุณบอยด้วยนะค่ะ

ขอบคุณในน้ำใจที่มีให้กับพวกเรา ขอบคุณจริงๆ ค่ะ : )

:01 :10 :01 :10

ว้าวๆๆๆ ยินดีด้วยค่ะ นึกว่าจะไม่ทำตามซะแล้ว เห็นตอนย่อมาก็ยังนึกถึงคุณอริสาเลยค่ะ ว่าได้เข้ารึป่าว เยี่ยมๆๆๆๆ :gd :gd :gd :gd

เพิ่งตื่นเช้ามา อยู่ๆ like ก็หมดซะละ ยังไม่ได้กดเลยอะ สงสัยระบบน่าจะเคลียร์ตอนสายๆ เนอะ

กด like ให้คุณอริสาและคุณดอดตรงนี้ละกันเนอะ

:gd :gd :gd

ยินดีกับลำไยทุกท่านเลยนะค่ะ : )

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด รักคุณดอดจังเลย..ค่ะ

เพิ่งตื่นเช้ามา อยู่ๆ like ก็หมดซะละ ยังไม่ได้กดเลยอะ สงสัยระบบน่าจะเคลียร์ตอนสายๆ เนอะ

กด like ให้คุณอริสาและคุณดอดตรงนี้ละกันเนอะ

:gd :gd :gd

ยินดีกับลำไยทุกท่านเลยนะค่ะ : )

ขอบคุณค่ะ.....

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด รักคุณดอดจังเลย..ค่ะ

:32 :32 :32 :32 :32

ขอทานข้าวเช้าเพิ่มพลังสมองก่อนนะคะ ท้องว่างสมองมันก็ว่างค่ะ แฮ่

โกลเบฯ.. 26-29 / 52 64 อาเอสไอเริ่มเกิดหมี ถ้าย่อแล้วยืน26 ได้ ก็แอล

อ่านแร้วงง ปนสงสัย

คุณสาบอกปฏิบัติตามแนวจานดอดเมื่อวาน แร้วรับเต็มๆ

แนวไหนอ่ะ เมื่อวานก้อไม่เห็นจานดอดพูดหรือส่ง 6 รัยให้คุณสาเรย

แร้วจานดอดตอบรัยเนี่ย ไม่เห็นมีให้แนวแต่บอกกัวคุณสาไม่ทำตามแนว เง็งๆๆ

ขอบคุณค่ะ..คุณดอด แล้วส่วนตัวคุณดอดมองยังงัยค่ะ....(มุมมองส่วนตั้ว..ส่วนตัวอ่ะค่ะ)

ส่วนตัวเหรอคะ อืมมมมมมมม

เหมือนเดิมค่ะ อะไรๆก็ตัดขึ้น ย่อก็แอลค่ะ

อุตส่าย้อนกลับไปดูใหม่ โพสที่คุยกันเมื่อวาน ก้อไม่เห็นจานดอดตอบรัยคุณสา

คุณสาขอแนวทางส่วนตัว จานดอดไม่ได้ตอบรัยซักนิส

สงสัยมากจนต้องไปถามจานดอด จานบอกให้บอยลองทำไฮไลท์(ครอบ)ที่โพสว่างๆ ดู

ลองทำตามเรย อ๋ออออออ.. 5555 มีเล่นกันแบบนี้ด้วยนะคับ สุดยอดดดดดๆๆๆ

ทีแรกบอยก้อนึกว่าจานดอดทำโพสผิดพลาด แร้วไม่แก้ไข ปล่อยทิ้งว่างๆ ไว้นะเนี่ย แฮ่..

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เสี่ยบอยนะ อุตส่าแอบๆ เกรงใจวิฯคนอื่นเค้า แถมดอดก็ไม่ใช่กูรู แค่กรูเดาไปวันๆอ่ะ

เสี่ยบอยนะ อุตส่าแอบๆ เกรงใจวิฯคนอื่นเค้า แถมดอดก็ไม่ใช่กูรู แค่กรูเดาไปวันๆอ่ะ

555 แร้วทั้งคู่ ก้อไม่พูด ไม่แอะ รัยให้ใครเข้าจัยเรยนะคับ

ตั้งแต่จานดอดส่ง 6 >>> คุณสาขอบคุณ >>> จานดอดยินดี

จัยเด็ดจิงๆ คุยกันไปคุยกันมารู้อยู่ 2 คน เสี่ยบอยนั่งงง ส่งตรงไหน ขอบคุณทำมัย ยินดีเฉย