ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

555555+ สับเลยค่ะ เจ้ R9q0T.gif

แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ qn1iDk.gif

บ่กั๋ว บ่กั๋ว eyQ9.gif ส่ายๆๆ ส่ายโชว์ 555+

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไปนอนแล้วนะ ดูคิมทันเพิ่งจบ ลีมินโฮเล่น ชอบ ล้อหล่อ :32

น้องบอยคะ ถ้ามีภาพตัวอย่างประกอบด้วยก็จะดีมากๆ ค่ะ แบบว่าเจ๊มือใหม่ อ่านแล้วยังไม่ค่อยเก็ทอะค่ะ ขอมากไปป่าวคะ แหะๆ

ไม่มากคับพี่ปู ไว้บอยให้น้องญ่าทำภาพมาแปะนะคับ 5555+ ล้อเล่นคับ บอยทำเองคับ

ง่วงเรยอ่ะ ตั้งแต่เมกามา (จิงก้อตั้งแต่ 19.21 แร้ว) เด๋วนี้เป็นเวลาที่แสนน่าเบื่อหน่ายสำหรับการเทรดในแต่ละวัน

แต่ก่อนสนุกนะคับ ไม่มียอมไปไหนเรย นั่งอยู่หน้าจอตลอด ราคาเค้ามันส์มาก

อดีต: เมกาจามาแร้ว อย่างอื่นเอาไว้ก่อน เฝ้าเทรดดีกว่า

ปัจจุบัน: เมกาจามาแร้ว เทรดเอาไว้ก่อน ไปหาทำอย่างอื่นดีกว่า

ดอด ต้องหลุด 33ค่ะ ไม่งั้นมันลากไม่เลิก

ดอด ดูจากเดือน สิงหาตอนปิดสัญญา มันลากไปจนวันที่ 28 อ่ะ

ดอด แล้วก็ทุบวันนั้นเลย ปิดสัญญาวันที่ 30

บอย ลากสูงๆ กินคำโตๆ

บอย เมกามันชอบกินเป็นขาๆ ทุบกินแอลซะเดี้ยง ก้อจามาลากๆๆ กินเอส

บอย ไม่ยอมมันทุบมันลากจนยอม กินหมดก้อกลับข้าง

ไปนอนแล้วนะ ดูคิมทันเพิ่งจบ ลีมินโฮเล่น ชอบ ล้อหล่อ :32

เดี๋ยวไปพักดูบ้างค่ะ ฝันดีนะคะพี่เกี้ยมอี๋ :D

เพิ่งดูจบมะกี้เหมือนกันค่ะ 555555 คอเดียวกันเลย

เดี๋ยวไปพักดูบ้างค่ะ ฝันดีนะคะพี่เกี้ยมอี๋ :D

555 ดูหนังจบไปเรื่อง ราคายังง๊องแง๊งๆ

จัยเค้าน่ะอยากจาลาก แต่ก้อกัวๆ งัยไม่รู้ สู้เอเชียยังไม่ได้ ลากคือลาก

ปล่อยเค้าเล่นของเค้าไปแร้วกัน ตลาดเดียว เราไม่เล่นด้วย

ฝันดีคับ พี่เกี้ยมอี๋ เฮงๆๆ รวยๆๆ นะคับ

เจ้อี๋คับ ไก่ปากเล็กใช้จิกไง เป็ดปากใหญ่กลืนได้เลย บรื๋อออออ :064

คุณขวดจาบอกทำมัยล่ะคับ ผู้หญิงเค้าก้อรู้หมดสิคับ

อธิบายซะเห็นภาพเรยอ่ะ เสียวนะคับ

เอาเลย ๆ ๆ ๆ ๆ

เอาให้เป็ดกินนนนนนนน

เออ ใช่

เสี่ยหายเลยสงสัยไปหากระจับมาใส่ :17

5555555555 ขำๆๆ ทำไมถึงต้องเป็ด... 984339.gif ขำมากป่าวน้อง

ดูสิคับ ผลงานคุณขวดดดดดด

ฝันดีค่ะทุกๆ คน

ฝันดีคับพี่ปู รวยๆๆ คับ

น้องญ่า จานดอด

เสี่ยบอยจาดูหนังผี พักดูหนังกันจ้า แต่อย่าออฟ อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนนะ

บายๆ เจ้าป้าคับ

สวัสดียามเช้า มันเอาไป 50 กว่าจริงๆด้วย คุณดอดคอเดียวกันแถมใจเดียวกันอีก แต่นางเอกไม่ถูกใจเลยเนอะ เป็นเราคงดี 555

เอสก็ระงังไว้นะเจ้มะกล้าเลยของดูอยู่ห่างไ

ขอบคุณที่เข้ามาเตือนค่ะ คุณเกี้ยมอี๋

มะได้เอสใช่ไหม โชคดีนะจ๊ะ

เอสก็ระงังไว้นะเจ้มะกล้าเลยของดูอยู่ห่างไ

ขอบคุณที่เข้ามาเตือนค่ะ คุณเกี้ยมอี๋

มะได้เอสใช่ไหม โชคดีนะจ๊ะ

พี่เกี้ยมอี๋เก่งอ่ะคับ ใช้เทคนิคอลเตือนภัย แปะๆๆๆๆ เปาะแปะ เปาะแปะ Hj3RMT.gif

บอย ญ่า จานดอด ก้อไม่ได้ทำรัยเรย แอนตี้ตลาดเมกาคับช่วงนี้

บอยนั่งดูสารคดีอาวุธ ต่อด้วยหนังผี น้องญ่า+จานดอดขาประจำซีรี่ส์เกา.

เห็นคุยกัน คิมทัน Heirs รัยไม่รู้คับ ดูไปเม้าส์พระเอกเกา.ไป 55+

ไอ้ตลาดแบบนี้(เฉพาะตลาดเมกา) มันตลาดเสียทรัพย์ มากกว่ารับทรัพย์ แหย่ไปเป็นโดน

ราคามาถึงจุดนี้ อินดี้ขนาดนี้ ถ้าคิดเล่นใครจาไปแอล เล่นก้อต้องเล่นเอสไว้ก่อน

แต่เอสไปมันไม่มียอมลง ดัน ดั๊น ดัน เค้าตั้งหน้าตั้งตามาดันเป็นการเฉพาะ

ก้อเหมือนช่วงเททอง ลงมาตั้งเยอะแร้ว อินดี้กองพื้นหมดแร้ว

ใครจาบ้าไปเอส พลาดก้อเหวลึก คิดจาเล่นก้อต้องแหย่ทางแอลแร้ว

แต่แอลไปเป็นโดนคัท มันตั้งหน้าตั้งตาลงต่อ กล้าเอสกลับได้ตังส์

ตลาดทิศทางเดียว ยาวๆ เล่นยาก ถ้าไม่ใช่คนเล่นระยะยาว

ต่อให้โฮลด์แอลมา ถึงจุดนึงก้อต้องปิดทำกำไร

ปิดแร้วก้อต้องลุ้นมันย่อเพื่อวนรอบใหม่ แต่มันไม่ย่อ ลากไปเรื่อยๆ

ก้อต้องเอส ไม่กล้าเอสก้ออาจทนความยั่วยวนไม่ไหว เสี่ยงแอลมันแบบไม่ย่อนี่แหละ

ไปต่อก้อดี ดันเทกระจาดก้อดอยสูงไป มันบีบให้คนเล่นยาก

แต่เมื่อคืนบอยเห็นจานดอดบอกว่าทิงราย 1 กับ 4 นะคับ รายใหญ่ๆ เรย

ไม่แน่จัยว่าจำผิดหรืออ่านแร้วเข้าจัยผิดรึป่าว กำลังดูหนัง จนป่านนี้ยังไม่ได้เปิดกราฟดูคับ

555555+ สับเลยค่ะ เจ้ R9q0T.gif

เอาเลย ๆ ๆ ๆ ๆ

เอาให้เป็ดกินนนนนนนน

โห จานดอดนะ

รีบออกมาสนับสนุนน้องญ่าเรยนะคับ

รู้นะ พอเค้าถูกสับ จาได้เลส.น้องญ่าสบายๆ แบบไม่มีใครขัดคออ่ะ ช่ายป่าว โด่..