ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ตามทริคเป๊ะ ค่ะจาน อาบน้ำลงมาเห็นดีด เจอทริค เอสเลย 1323 :gd

หลุดปุ๊บ ตามด้วย เอส 12 11 อีก นานๆ จะเจอซักทีเนาะ :P

ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนที่กำไร วันนี้ด้วยค่ะ สมกับที่รอคอยจริงๆ

รองเท้าแก้ว...ของคุณญ่า คุ้มค่ากับการรอคอยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้มามะทันอะ มาตอนมันค้างอยู่กะลังเปลี่ยนแท่งราย 30 อยู่อะ กดมะได้เลย ต้องตั้งอย่างเดียวแน่กดสดไม่ติด

นั่นแหละค่ะ เจ้ ค้างๆ จริงญ่าตั้งปิดไว้ 1306 เอ๊ยมันสะดุดตะกุกตะกัก

เปลี่ยนมาเป็น 1300 เลยค่ะ ถ้าเวลาปกติ คงเปลี่ยนไม่ทัน นี่มันสะดุดเนาะ

อ่ะ ดีดๆๆ แล้ว รอกันรอบต่อไปค่ะ :D

ปิดแอลตามทริคอีกที

พอแระ ไปพักก่อนนะคะ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

รวยๆๆๆๆๆๆๆ

ยินดีด้วยค่ะะะะะะะะะะะ

ต้องยินดีกับคุณดอดด้วยค่ะ....ยินดีเยอะๆเลย (คุณดอดกรี๊สสสส...ซะหลายรอบเลยวันนี้ 5555+++) :gd :gd

ไม่อยู่ตอนเท กลับมาได้ตอนดีดนิดหน่อย :gd

ว่าแล้วว่าเข้ามาต้องเจอกรี๊ดดดด กันหูดับแน่เลย

ยินดีกับทุกคนด้วยคับ

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

ปิดแอลตามทริคอีกที

พอแระ ไปพักก่อนนะคะ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

รวยๆๆๆๆๆๆๆ

ยดดค. จานดอด

เด๋วน่ามีเหวี่ยงๆ อีกนะคับ พักได้แต่อย่าเพิ่งหลับ หลับได้แต่อย่าเพิ่งปิดคอม อิอิ

ขค.ทริคด้วยคับ ไนท์คับ

เดียร์ มาย เฟรนด์ส์ 55+

สำหรับทริคนะคับ เอาแค่ช่วยกันเราจากการติดเหว ติดดอย นี่ก้อคุ้มแร้ว

ยังไม่ต้องถึงเรื่องเอามาใช้ทำกำไร

บอยเพิ่งเจอกับตัวมา ตอนเย็น

เล็งแร้วดีดต่อแน่ น่าแอลตาม ทั้งที่เห็นหมีนะคับ แต่เล็งหลายอย่างประกอบ มันน่าเสี่ยง

พอดีเห็นทริค 2 หยุดกึ้กเรย ไม่แอลแร้ว

แร้วมันก้อเทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รอดเพราะทริค 2 โดยแท้

รอดจากติดดอย ยังไม่ต้องพูดถึงการทำกำไรนะคับ คุ้มแร้ว

พรุ่งนี้นัน-ฟาร์มอีกนี่เนาะ โว๊ววว.. รัยมันจาหฤหรรษ์เยี่ยงนี้

มีรวย มีจน ไม่ยู ก้อไอ ไม่คุณ ก้อผม ล่ะคับงานนี้ วีคนี้

ใช้ความรู้(เทคนิค+กลยุทธ์) คู่สตอปลอส ให้เป็นประโยชน์เน่อออ ปี้น้องเน่ออ..

อ้าว โม้เพลิน พี่เอ๋อมาแว๊ว

น่าดีดหน่อยเนอะ ลงมาเยอะแร้วอ่ะ กล้าป่ะพี่เอ๋อ โด่เอร๊ยย

ขอบคุณนะคะ...คุณดอด ปล่อยไปที่ชอบ...ที่ชอบหมดแล้วค่ะ (น้อง S ที่กอดไว้และที่ได้เพิ่มมาตอนเด้ง) :01 :01

ตามทริคเป๊ะ ค่ะจาน อาบน้ำลงมาเห็นดีด เจอทริค เอสเลย 1323 :gd

หลุดปุ๊บ ตามด้วย เอส 12 11 อีก นานๆ จะเจอซักทีเนาะ :P

ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนที่กำไร วันนี้ด้วยค่ะ สมกับที่รอคอยจริงๆ

ไม่อยู่ตอนเท กลับมาได้ตอนดีดนิดหน่อย :gd

ว่าแล้วว่าเข้ามาต้องเจอกรี๊ดดดด กันหูดับแน่เลย

ยินดีกับทุกคนด้วยคับ

ยินดีกำไร คุณอริสา น้องต้นหญ้า. ทานตะวัน และ คุณหนุ่มจันท์ ด้วยคับ

ว๊า.. อดได้ยินดีกับพี่เกี้ยมอี๋เรย เห็นบอกตอนย่อกดแอลไม่ติด ตอนเทไม่ได้เอสตาม

อยากยินดีกับพี่เกี้ยมอี๋อ่ะ อยากฟังพี่ๆ กำไร พี่เกี้ยมอี๋ เจ๊อลัน พี่ตุ๊กตา พี่ปู ........ฯ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส พี่เอ๋อดีด

ดีดปายๆ ยาวปายๆ ลูกเพ่ พี่เอ๋อทำได้ เราเชื่อเช่นนั้นคับ เชื่อมั่นตัวพี่ 55555

ผมขอมาวิจารณ์ราคาอีกครั้ง ตอนราคาลงตอนเทครั้งที่แล้ว จาก 1290 มา 1270 (20จุด) ในครั้งที่แล้ว และต่อมาก็ลงมาถึง 1250 แต่ต่างนิดหน่อยตรงสับขาขึ้นก่อน จาก 1314 มา 1326 แล้วจึงลงมาเลยที่ 1300 (26จุด)และขึ้นมาตอนนี้ระดับราคาประมาณ1311 ผมว่า น่าจะเป็นจุดน่าสนใจในการ เข้าเปิดตั๋ว Sell ผมในความคิดเห็นส่วนตัว รายใหญ่ สับขาหลอกอยูู่ ถ้า Short ตอนนี้ ระดับราคาประมาณ 1310 หรือ รอ อีกเล็กน้้อย แนวทางขาขึ้นน่าจะที่โอกาศน้อยกว่าลง

ความคิดส่วนตัว Short ระหว่าง 1312 - 1315 แล้ว stop loss ที่ราคา 1320 ยอมให้ตลาดกินไม่เกิน 5-6 จุด แต่ ราคาถ้าลง ตามที่ผมคิด ก็ต้องไม่ต่ำกว่า 26 จุด ความคิดส่วนตัวน่าจะลงไปต่ำกว่า 1280 ครับ

(การลงทุนมีความเสี่ยง ควรพิจารณาความเสียงด้วยนะครับ)

มันคา ma5 ราย 30 แล้วมันก็ดีด ตรูเกือบเอสแนะ แต่น้อง อารเราก็ไม่ทิ่มเท่า อย่าเล่นมันเลย

พรุ่งนี้นัน-ฟาร์มอีกนี่เนาะ โว๊ววว.. รัยมันจาหฤหรรษ์เยี่ยงนี้

มีรวย มีจน ไม่ยู ก้อไอ ไม่คุณ ก้อผม ล่ะคับงานนี้ วีคนี้

ใช้ความรู้(เทคนิค+กลยุทธ์) คู่สตอปลอส ให้เป็นประโยชน์เน่อออ ปี้น้องเน่ออ..

อ้าว โม้เพลิน พี่เอ๋อมาแว๊ว

น่าดีดหน่อยเนอะ ลงมาเยอะแร้วอ่ะ กล้าป่ะพี่เอ๋อ โด่เอร๊ยย

คูณณณ....บอย พากย์มันส์อ่านแว้วเหมือนนั่งอยู่ข้างๆเลยอ่ะค่ะ 3D มารอบทิศ 555+++ :53

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

ปิดเอสยูโรที่ถือมาตั้งแต่ 28 ตค

ห้องโน้นไม่มีใครอยู่

แวะมากรี้ดๆๆๆๆๆ :Announce ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆห้องนี้นะคะ

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

โอวววววววววววววววววววว

:21 :21 :21 :21 :21

เสี่ยถึงมะค่อยอยากจาเข้าห้องช่วงราคาแรงๆ ก้อเพราะแบบนี้อ่ะ

หูจาแตกตาย เล็งๆ อยู่มันตกจัยนะคับ สมาธิเสียหมดเรย

มองหมีเป็นทิง มองทิงเป็นหมี 55+

ญ เยอะก้อแบบนี้ เด๋วกรี๊สสๆ

ถามจิง ที่กรี๊สสๆ รัยกัด เอ่อ.. ขาหรอคับ แถวโต๊ะคอมมดขึ้นหรอคับ 55555+

ขอบคุณ เสียงพากย์ขอบสนามเสี่ยบอย คำแนะนำ คุณ Adept ค่ะ

พร้อมประกอบ การตัดสินใจค่ะ แท่งยาวๆ ยังไม่เห็นนะ น่าจะมีอีกแท่ง :P

จุดหมายคง 1278-80 อืม... งึม... :21 :21

ตกรถค่ะน้องบอย :033 มัวแต่เม้าไลน์

รอกันรอบต่อไปค่ะ พี่อลัน ว่าแต่คลื่นพี่นับเป็นไงบ้างไม่รู้นะคะ

แชร์นิดนึงก้อดีค่ะ จะได้ระวังตัว ขอบคุณค่ะ :D