ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

น้องญ่าเห็นทิงบ้างมั้ยอ่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องญ่าเห็นทิงบ้างมั้ยอ่ะ

ถ้าดูไม่ผิดน่าจะเกิดราย 4 เกิดที่ AO นะคะ ไม่รู้เจ้าป้าได้ใช้ตัวนี้รึป่าว

ไม่แน่ใจจะมีผลแค่ไหน

ญ่าขอตัวก่อนค่ะ ฝันดีเจ้าป้า เพื่อนๆทุกคน บายค่ะ

ยินดีกะลำไยของทุกคนนะคะ

สุขสันต์วันหยุดค่ะ

เซ็งเป็ดเลย จานดอด มะได้ดูคิมทัน โดนคิมทองมันรังแกเอา แงงงง

ก่อนมันร่วงมันอยู่ที่ 10 มันร่วงมากดมะติดเลย เลยรอ มาซื้อกดซื้อได้ 95 มันขึ้นให้ดีใจ ไอ้เวนทำไม ไม่ เดจาวู

เหมือน พฤหัสฟะ เจือกลงมา เริ่มไม่แน่ใจล็อกเสไว้ 93 ไอ้บ้า มันทำท่าจะไปแน่ เก็บแอลไว้อุ่นใจกว่า ตอนนั้นเล็งปิดเอสอย่างเดียว

พอปิดเอสได้ กะไปแน่ . . . คิมทองแม่งร่วงเร็วเลยมะมีเด้งเลยพี่คิม

สุดซอยแล้ว ต้องเอาหลังชนฝา พี่ดีดเจ้เอส แล้วรีบปิดเพราะตอนนั้น ออเดอร์เต็มมองไม่ทัน

เอส 85.3 ปิด 84

เอส 84.5ปิด83.5

เอส 86.3 ปิด85.1

เอส 84.2 ปิด 83.8

เอส 83.0 ปิด 82.2

เอส 82.3 กดคัท 85.9

แอล 84.4 ปิด 85.9

ส่วนที่ค้างรอการแก้ไขคือ แอล 95.2 แอล 87.1 แอล 85.8

เอส 85.3 เอส 84.8

ได้บริหารสมองอีกแล้ว

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ต้องหัดตั้ง sell stop กะ buy limit มั้งละ เพราะเวลาเหวี่ยงกดสดไม่ทัน

สวัสดีเช้าวันเสาร์ค่ะ ยินดีกะลำใยทุกคนด้วยคะ ตอนมันเทเปิดเอสตามแต่รีบปิดไปก่อน เพราะกลัรถไฟเหาะเหมือนวันพฤหัส เอส1316 ปิด 1313

เซ็งเป็ดเหมือนเจ้เกี๋ยมอี๋เลยค่ะ แอล 96 91 88 เพราะเห็นมันจะขึ้น S 81 84 เพราะกลัวมันจะลงลึก ถ้ากลับตัวขึ้นว่าจะคัททิ้ง แต่ก็กลัวมันลง อยู่ๆแบตก็หมดหลับไปซะงั้นรุย แฮะ แฮะ ตื่นมาอีกทีตกกะใจ 87 แล้ว รอการแก้ไข เลยไม่รู้มันจะขึ้นหรือลง จะคัทฝั่งไหนดีรุย

ทิงน้องญ่าออกฤทธิ์ไปหรือยังค่ะเมื่อคืน หรือรอออกฤทธิ์วันจันทร์ค่ะ

เจ้เกี๋ยมอี๋แก้ไขไงส่งเสียงบอกกันมั่งนะคะ แฮะ แฮะ มรึน

ใช่เจ้อี๋เวลามันเหวี่ยงมันกดค่อนข้างยาก แม่นเทคนิคอย่างเจ้ตั้งไว้ก็ดีค่ะ

วันเสาร์ อาทิตย์จานดอดไปเที่ยวห้่างไหนเอ่ย

น้องบอย น้องญ่า นั่งเล็งกราฟแล้วมาส่งซิกข์บ้างนะจ๊ะ ว่าวันจันทร์จะไปทางไหนดี

อิ อิ ว่างเฉพาะเสาร์อาทิตย์ถึงจะมาโพสต์ได้ ^^

สวัสดีเช้าวันเสาร์ค่ะ ยินดีกะลำใยทุกคนด้วยคะ ตอนมันเทเปิดเอสตามแต่รีบปิดไปก่อน เพราะกลัรถไฟเหาะเหมือนวันพฤหัส เอส1316 ปิด 1313

เซ็งเป็ดเหมือนเจ้เกี๋ยมอี๋เลยค่ะ แอล 96 91 88 เพราะเห็นมันจะขึ้น S 81 84 เพราะกลัวมันจะลงลึก ถ้ากลับตัวขึ้นว่าจะคัททิ้ง แต่ก็กลัวมันลง อยู่ๆแบตก็หมดหลับไปซะงั้นรุย แฮะ แฮะ ตื่นมาอีกทีตกกะใจ 87 แล้ว รอการแก้ไข เลยไม่รู้มันจะขึ้นหรือลง จะคัทฝั่งไหนดีรุย

ทิงน้องญ่าออกฤทธิ์ไปหรือยังค่ะเมื่อคืน หรือรอออกฤทธิ์วันจันทร์ค่ะ

เจ้เกี๋ยมอี๋แก้ไขไงส่งเสียงบอกกันมั่งนะคะ แฮะ แฮะ มรึน

พอกันเลย คุณตุ๊ก เจ้ยังมีลำไยแอลสองไม้ ทั้งหมดติดลบ 12$ ที่ปิดแล้วหักลบไปได้แค่ 2$ รอน้องญ่า จานดอดก่อน

สวัสดีคุณบอย จารย์ดอด คุณญ่า เจ้เกี้ยมอี๋ คุณตุ๊ก พักผ่อนให้มีความสุขในวันหยุด ให้รวยๆในทุกๆวันนะคะ

เจ้เกี้ยมอี๋ เรื่อง sell stop กะ buy Stop ใช้ได้ดีจริงๆค่ะ ในวันนอนฟาร์ม เคยได้ยินคุณญ่าหรือคุณบอยคุยเรื่องนี้นานแล้วให้ตั้งไว้ล่วงหน้าห่างสักสิบเหรียญใกล้เวลาออกตัวเลข ส่วนข่าวอื่นๆมันไม่แรงพอที่จะเล่น ถ้าข่าวนอนฟอร์มได้ 100% แต่ยังกดเล่นเดโมอยู่นะคะ ยังงูๆปลาๆอยู่เลยไม่กล้าเล่นของจริงค่ะ ดูกราฟไม่แม่นเลย

สวัสดีค่ะทุกคนวันหยุดนอนอยู่บ้านค่ะ ห้างคนเยอะอ่ะ ชอบไปวันธรรมดาเวลาเค้าทำงานกันมากกว่่าค่ะ. คนน้อยไม่ต้องแย่งต้องเบียดกับใคร

ย้อนดูกราฟเมื่อคืนกันค่ะ

อินดี้ก่อนประกาศตัวเลขจะอยู่กลางๆ ลงก้อได้ขึ้นก้อได้ ก่อนประก่ศอยู่แถว09

ถ้าคนชอบเสี่ยง ก้อเข้าสถานะเลยค่ะ จะเลือกฝั่งไหนก้อได้

เช่น แอล09 คัท03 ปิด 35

หรือเอส 09คัท15ปิด 85

กำไรฝั่งละ25 แต่คัทฝั่งละ6

ถ้าปลอดภัยขึ้นมาหน่อย ก้อเล่นเซลตอปบายตอป

เช่น เซลตอป(ขายตาม)เมื่อหลุด00คัท05 ปิด85

บายตอป(ซื้อตาม)เมื่อทะลุ15คัท10ปิด35

การลงทุนมีความเสี่ยง ถ้าไม่กล้าเสี่ยงในคืนตัวเลขแรงๆ ก้ออยู่เฉยๆค่ะ

สวัสดีค่ะทุกคนวันหยุดนอนอยู่บ้านค่ะ ห้างคนเยอะอ่ะ ชอบไปวันธรรมดาเวลาเค้าทำงานกันมากกว่่าค่ะ. คนน้อยไม่ต้องแย่งต้องเบียดกับใคร

ย้อนดูกราฟเมื่อคืนกันค่ะ

อินดี้ก่อนประกาศตัวเลขจะอยู่กลางๆ ลงก้อได้ขึ้นก้อได้ ก่อนประก่ศอยู่แถว09

ถ้าคนชอบเสี่ยง ก้อเข้าสถานะเลยค่ะ จะเลือกฝั่งไหนก้อได้

เช่น แอล09 คัท03 ปิด 35

หรือเอส 09คัท15ปิด 85

กำไรฝั่งละ25 แต่คัทฝั่งละ6

ถ้าปลอดภัยขึ้นมาหน่อย ก้อเล่นเซลตอปบายตอป

เช่น เซลตอป(ขายตาม)เมื่อหลุด00คัท05 ปิด85

บายตอป(ซื้อตาม)เมื่อทะลุ15คัท10ปิด35

การลงทุนมีความเสี่ยง ถ้าไม่กล้าเสี่ยงในคืนตัวเลขแรงๆ ก้ออยู่เฉยๆค่ะ

จะจำไว้จ๊า แต่ไม่ค่อยแม่มเป้ากะคัทนี่แหละจานดอด วันก่อนมันลงแค่เก้าสิบกว่าๆแล้วเด้ง กรณีนี้ทริคก็ช่วยมะได้เนอะ

เหมือนเสี่ยบอกทิ้งอย่างเดียวกะขึ้นอย่างเดียวเล่นยากมสู้สวิิงไปมาไม่ได้ยังหาทางไปได้

จานดอดมองว่าทิตย์หน้ารับต้านอยู่เท่าใดจะได้ตั้งเป้ากะคัทใหม่ขอบคุณค่า

กำเจ้มะได้ดูกราฟน้องญ่า คุยไลน์แล้วมากดสดเลย