ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

โกลเบฯ.. แถว 75 แอลสั้นได้ ต็อปลอส 70 แต่ระวังบาทแข็ง

ภาพใหญ่ยังซึมลงไป 1250 หรือต่ำกว่า

.....

ออสฯ.... 60 70 / 85 90 ดีดให้ช็อต

ไม่ดีดไม่เอส ไม่เทไม่แอล กลางๆ ไม่เล่น รอๆๆ

ขอมั่นจัยเกินคำว่า 50/50 ซักนิสก้อยังดี

ดีดมา เห็นทริค2+หมี เราค่อยเอส แต่ถ้ายังแรงดีไปต่อไม่หยุด ก้อปล่อยเค้าไป

เทมา เห็นทริค1+ทิง เราค่อยแอล แต่ถ้ายังเทไม่หมดหน้าตักซักที ก้อยอมๆ เค้า

ด้วยสตอปลอส น้ำเชี่ยวไม่ขวาง ตอปแร้วรอๆๆ อย่าหมดแรงเด้งแรงเทให้เห็นแร้วกัน

เอสเมื่อดีด ถึงพลาด อย่างน้อยก้อยังไม่เหวน่าเกียดน่าชัง

แอลเมื่อเท ถึงช้อนหัก อย่างน้อยก้อยังไม่ดอยแบบโดนหลอกไปเชือด

ที่สำคัญ เสียน้อยกว่า

เพราะ ออเดอร์เรา มันใกล้จุดสตอปลอส (แต่ไกลจากจุดเทคโปรฟิท)

* จากประสบการณ์การเทรดส่วนตัว ที่ทำได้มั่ง ไม่ได้มั่ง กร๊ากกกกกก+ (ยังมีอีก พอดีราคากำลังเหวี่ยง หยุดโม้แร้วไปเฝ้าก่อนจ้า)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โกลเบฯ.. แถว 75 แอลสั้นได้ ต็อปลอส 70 แต่ระวังบาทแข็ง

ภาพใหญ่ยังซึมลงไป 1250 หรือต่ำกว่า

โกลเบล็ก แม่นกว่า 90 จิงๆ แบบจานเคยอู้เรยอ่ะเจ้า โด่..

ไม่ได้ไปไหนค่ะ นั่งๆนอนๆดูเกาทั้งวัน

คุณญ่าไม่สบาย เนื่องจากลำไยจุกคอ 55555 ไม่สบายจริงๆค่ะ เนื่องจากทานลำไยเยอะไปหน่อยเจ็บคอ

คุณบอย งานยุ่งทั้งวัน มาแวบเดียว หายทั้งวัน

จานดอดเกาเพลินเรย น้องญ่าไม่อยู่ไม่มีใครชวนคุยรบกวนการเกา

น้องญ่านอนโรงบาลคับ ยังไม่รู้กลับได้เรยป่าว สังเกตอาการ

เสี่ยไปก่อนนะ จุ๊ฟๆ

คุณอริสา เฮงๆๆ รวยๆๆ นะคับ ฟิ๊ววววววววววววววว

ยินดีด้วยค่ะ เอสๆแอลๆรวยเลย

แบ่งๆๆๆๆๆ

:gvme :gvme :gvme

จานดอดเกาเพลินเรย น้องญ่าไม่อยู่ไม่มีใครชวนคุยรบกวนการเกา

น้องญ่านอนโรงบาลคับ ยังไม่รู้กลับได้เรยป่าว สังเกตอาการ

คุณอริสา เฮงๆๆ รวยๆๆ นะคับ ฟิ๊ววววววววววววววว

โอ๊ะ อาการหนักเลยเหรอคะ หายไวๆนะคะ

ตามคลื่น น่าจะบาวไม่เกิน1296 เพราะคลื่น1 =1296 คลื่น4 ตามปกติ จะไม่เกินคลื่น1 ค่ะ กรณีว่าอลันนับคลื่นมะผิดนะคะ

ชอบคุณคับเจ๊อลัน กร๊ากกกกกกกกกกกกก++ :53 :gd

ลป. บอยอ้างโพสเจ๊มามะด้ายอ่ะคับ กดใช้คำสั่งรัยไม่ได้เรย เป็นเฉพาะหน้าที่น้องญ่าใช้ฟ้อนท์ภาษาอังกิดจากเว็ปนั้น

บายๆ คับเจ๊อลัน ลั๊นลา :La

โอ๊ะ อาการหนักเลยเหรอคะ หายไวๆนะคะ

คับจาน เสี่ยอยากจาป่วยแทนน้องญ่า แต่ก้อทำมายด้าย แง๊ๆๆ เสียจาย สงสารญ่าอ่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เอสๆแอลๆรวยเลย

แบ่งๆๆๆๆๆ

:gvme :gvme :gvme

อิอิ ชอบรีดเลือดกับปูนะจาน แบร่ๆ

ขอบคุณคับจานดอด ป๊ะกั๋นเจ้า บาบาย

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ตามคลื่น น่าจะบาวไม่เกิน1296 เพราะคลื่น1 =1296 คลื่น4 ตามปกติ จะไม่เกินคลื่น1 ค่ะ กรณีว่าอลันนับคลื่นมะผิดนะคะ

ชอบคุณคับเจ๊อลัน กร๊ากกกกกกกกกกกกก++ :53 :gd

ลป. บอยอ้างโพสเจ๊มามะด้ายอ่ะคับ กดใช้คำสั่งรัยไม่ได้เรย เป็นเฉพาะหน้าที่น้องญ่าใช้ฟ้อนท์ภาษาอังกิดจากเว็ปนั้น

บายๆ คับเจ๊อลัน ลั๊นลา :La

เป็นเหมือนกันครับคุณบอย พอใช้ Fire fox อยู่ดีๆก็ กดเปลี่ยนขนาดฟอนต์ หรือใส่ อิโมติคอนไม่ได้

พอเปลี่ยนมาใช้ IE ก็หายครับ ไม่รู้เกิดไรขึ้น

ปิดหมดละโดนไปอีก 7$ มันเหวี่ยงทำไรลำบากเพราะติดแอล87 เป็นกำลังใจทุกคน

ปิดหมดละโดนไปอีก 7$ มันเหวี่ยงทำไรลำบากเพราะติดแอล87 เป็นกำลังใจทุกคน

สู้สู้ใหม่ค่ะเดียวได้คืนค่ะ

คุณดอด..รวยรึป่าวคะได้ทั้ง S ทั้ง L ตอนตอบคุณดอดว่าพร้อมปฏิบัติมีงานเข้ามาต้องออกไปข้างนอก...เลยอด S ตำแหน่งที่ตั้งใจเลย

ไม่เป็นไรเดียวรอรอบใหม่..

คุณบอยรวยเต็มๆแน่เลย....(เห็นคุณดอดบอกให้แบ่ง) ยินดีด้วยนะคะ

คุณญ่าป่วยมากเลยเหรอคะ....เป็นกำลังใจให้หายไวไวนะคะ

ขอบคุณจานดอด น้องบอยมากๆค่ะ :01

ขอให้น้องญ่าหายป่วยไวๆนะคะ

หายเร็วๆนะคะน้องญ่า ให้กำลังใจสู้ๆๆนะคะ

ขอบคุณคุณดอด เสี่ยบอย และคุณเกี้ยมอี๋มากๆเลยค่ะ

เสี่ยบอยค่ะ

:Announce

ฝากบอกคุณญ่าให้ดูแลตัวเองด้วยน้า หายไวๆ นะค่ะ

หมู่เฮาเป็นห่วงและคิดถึงค่ะ

:bye