ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คุณดอดไปเที่ยวห้างไหนมาคะวันนี้..อิ อิ

ไม่ได้ไปไหนค่ะ นั่งๆนอนๆดูเกาทั้งวัน

คุณญ่าไม่สบาย เนื่องจากลำไยจุกคอ 55555 ไม่สบายจริงๆค่ะ เนื่องจากทานลำไยเยอะไปหน่อยเจ็บคอ

คุณบอย งานยุ่งทั้งวัน มาแวบเดียว หายทั้งวัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ทั้งวันไม่ผ่าน 1288 ต้านที่คุณญ่าบอกไว้เลยค่ะ...จะรอ S ตามคุณญ่าก็มาไม่ถึงซะทีค่ะ..คุณดอด :034

แงะๆ ไมได้เอสเพิ่มเลยเหลือแอลอีกไม้ ส่วนอีกไม้กะลังท้วงอยู่ เค้าตั้ง คัท 75 ทากินคัทเค้าทำไม

:033

ตังในพอร์ทเจ้อาจจะเหลือไม่พอค่ะ ถ้าไม่พอ มันจะตัดออกให้อัตโนมัติค่ะ

ตังในพอร์ทเจ้อาจจะเหลือไม่พอค่ะ ถ้าไม่พอ มันจะตัดออกให้อัตโนมัติค่ะ

ตังค์มันเหลือ 52 $ ค่ะ ก่อนคัท เพราะเปิดดูอยู่ กะลังขับรถ เห็นติดลบ 3 ไม้อยู่ที่ 26 $ มาเปิดตอนถึงบ้านเอาไหงเหลือ 2 ไม้ ปิดไปแล้วไม้เหลือแอลอีกไม้ ท้วงไปแล้วค่ะเด๋วรอคำตอบ แต่ ท้วงเป็นภาษาไทยนะค่ะ เท่ากลับเล่นมาต้องคืนเจ้าหมด

วันนี้เล่นแท่งอันตรายทั้งจากค่าเงินและราคาที่เจ้าตั้ง...ตามแต่ใจเจ้าเลยค่ะ (เลยต้องมัดมือไว้นั่งดูอย่างเดียว)

สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอแล้วนะคะ..(คุณญ่าหายเจ็บคอรึยังคะ) :10

โสมแดง สั่งประหาร 80 นักโทษฐาน“ดูทีวีเกาหลีใต้”

รัฐบาลเกาหลีเหนือ สั่งประหารนักโทษราว 80 คนต่อหน้าสาธารณชนเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา โดยส่วนใหญ่เป็นพวกที่กระทำความผิดฐานแอบดูรายการโทรทัศน์ของเกาหลีใต้

หนังสือพิมพ์จุงอังอิลโบได้อ้างอิงแหล่งข่าว ซึ่งไม่ขอเปิดเผยชื่อ ขณะที่องค์กรผู้ลี้ภัยโสมแดงอย่างน้อย 1 กลุ่มออกมายืนยันว่า เคยได้ยินข่าวลือในทำนองเดียวกัน ซึ่งทำให้รายงานบนหน้า 1 ของจุงอังอิลโบมีน้ำหนักมากพอสมควร

แหล่งข่าวผู้ “คุ้นเคย” กับกิจการภายในโสมแดง และเพิ่งเดินทางกลับจากเกาหลีเหนือหมาดๆ ระบุว่า การประหารเกิดขึ้นใน 7 เมืองเมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน และยังอ้างพยานผู้เห็นเหตุการณ์ซึ่งเล่าว่า ที่เมืองวอนซานซึ่งเป็นเมืองท่าทางตะวันออก ทางการได้เรียกประชาชนราว 10,000 คนให้ไปชุมนุมที่สนามกีฬา เพื่อชมการประหารชีวิตนักโทษ 8 รายโดยหน่วยแม่นปืน

นักโทษส่วนใหญ่มีความผิดฐานลักลอบดูละครผิดกฎหมายจากเกาหลีใต้ และอีกบางส่วนมีความผิดฐานค้าประเวณี

เกาหลีเหนือได้ประกาศให้เมืองวอนซาน, เมืองเปียงซอง และอีกหลายเมืองชายแดน มีฐานะเป็นเขตเศรษฐกิจพิเศษเพื่อดึงดูดเม็ดเงินลงทุนจากต่างชาติ

เว็บไซต์ Daily NK ซึ่งดูแลโดยอดีตผู้ลี้ภัยเกาหลีเหนือและมีเครือข่ายแหล่งข่าวที่กว้างขวาง ระบุว่าไม่เคยทราบข่าวการประหารที่ว่านี้มาก่อน ขณะที่เว็บไซต์ North Korea Intellectual Solidarity ซึ่งดำเนินงานโดยผู้ลี้ภัยโสมแดงเช่นกัน ยืนยันว่า แหล่งข่าวของตนเคยรายงานเข้ามาเมื่อหลายเดือนก่อนว่ารัฐบาลเกาหลีเหนือมีแผนที่จะประหารนักโทษกลุ่มใหญ่ต่อหน้าสาธารณชน

การชมภาพยนตร์หรือรายการโทรทัศน์จากต่างประเทศโดยเฉพาะเกาหลีใต้ ถือเป็นความผิดร้ายแรงในเกาหลีเหนือ ทว่ามาตรการปิดกั้นต่างๆก็ถูกทำให้ย่อหย่อนด้วยเทคโนโลยี เช่น การลักลอบนำเข้าดีวีดี, แฟลชไดรว์ หรือเครื่องเล่น mp3

นอกจากละครเกาหลีใต้ซึ่งเป็นที่นิยมมากแล้ว ละครชุดจากสหรัฐฯ อย่าง Desparate Housewives ก็มีผู้ชมกลุ่มเล็กๆในเกาหลีเหนือที่เฝ้าติดตามอย่างเหนียวแน่นเช่นกัน

โกลเบฯ.. แถว 75 แอลสั้นได้ ต็อปลอส 70 แต่ระวังบาทแข็ง

ภาพใหญ่ยังซึมลงไป 1250 หรือต่ำกว่า

โกลเบฯ.. แถว 75 แอลสั้นได้ ต็อปลอส 70 แต่ระวังบาทแข็ง

ภาพใหญ่ยังซึมลงไป 1250 หรือต่ำกว่า

ขอบคุณค่ะ..คุณดอด วันนี้เน้นแบบไหนคะคุณดอด ?

ขอบคุณค่ะ..คุณดอด วันนี้เน้นแบบไหนคะคุณดอด ?

เน้นแบบไหนเหรอคะ

ดีดเอส ย่อแอลค่ะ

จะเอสตรงไหน ก็ตามแนวต้าน หรือตามทริคค่ะ

จะแอลตรงไหน ก็ตามแนวรับ หรือตามทริคค่ะ

เน้นแบบไหนเหรอคะ

ดีดเอส ย่อแอลค่ะ

จะเอสตรงไหน ก็ตามแนวต้าน หรือตามทริคค่ะ

จะแอลตรงไหน ก็ตามแนวรับ หรือตามทริคค่ะ

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด พร้อมปฎิบัติค่ะ

แม่นมากคับ แต่แอลไม่ทันซะแล้ว

.....

ออสฯ.... 60 70 / 85 90 ดีดให้ช็อต