ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

พี่วิแคะข่าวไม่เป็นเลยค่ะ ช่วงนี้ไปหัดเทรดค่าเงินค่ะ

หัดหาตัวแบบเห็นช่องทางก็เข้าเทรด แต่หมูตลอดค่ะ ความกลัวมันสูง ไม่กล้ารันลำไยค่ะ

เพราะกลัวดูผิดด้วย

วันนี้เอสยูเจ ไป2 รอบค่ะ สู้ๆ

ยด.เอส eur/jpy 2 รอบด้วยนะคับเจ๊ สุดยอด สู้ๆคับ (หรือเจ๊หมายถึง usd/jpy เพราะกราฟมันเหมือนกันเรย เท)

น้องญ่าก้อด้วยคับเจ๊ รวยเละเทะ เดือนนี้เป็นเดือนของน้องญ่าจิงๆ ยดดจ. เก่งมาก

บอยกลับมาตอบขยายความอีกทีนะคับ

เรื่องวิแคะข่าว เจ๊อลันลองดูเจ๊พรเป็นตัวอย่างก้อได้คับ เจ๊พรข้อมูลปึ้กมากเรย อิอิ

จานดอดก้อจานดอดเหอะ เจอเจ๊พร จานดอดเหนื่อยแน่ เจ๊พรดูหลายอย่าง 5555+

http://www.youtube.com/watch?v=uxZe08KExeY

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยด.เอส eur/jpy 2 รอบด้วยนะคับเจ๊ สุดยอด สู้ๆคับ (หรือเจ๊หมายถึง usd/jpy เพราะกราฟมันเหมือนกันเรย เท)

น้องญ่าก้อด้วยคับเจ๊ รวยเละเทะ เดือนนี้เป็นเดือนของน้องญ่าจิงๆ ยดดจ. เก่งมาก

บอยกลับมาตอบขยายความอีกทีนะคับ

เรื่องวิแคะข่าว เจ๊อลันลองดูเจ๊พรเป็นตัวอย่างก้อได้คับ เจ๊พรข้อมูลปึ้กมากเรย อิอิ

จานดอดก้อจานดอดเหอะ เจอเจ๊พร จานดอดเหนื่อยแน่ เจ๊พรดูหลายอย่าง 5555+

http://www.youtube.com/watch?v=uxZe08KExeY

usdจ้ะ น้องบอย

น้องญ่าเก่งจัง ยินดีด้วยนะคะ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โห นึกว่าพรไหน ป้าบบบบบบบเข้าให้

ถูกแก้ไข โดย Alan

สวัสดีเช้าวันจัน...สดใสค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด...น้องทองจะไปถึงไหนวันนี้.. :) :lol:

ออสฯ 90 95 / 10 15 ให้ดู 05 ถ้ายืนได้เปลี่ยนจากฝั่งเอสเป็นฝั่งแอล

มองว่า ปัจจัยยูเครนเป็นแค่ชั่วคราว

เซ็ท50 950 55 / 60 65 แอลตอป 950

***วันนี้สถาบันขายหนัก 4.92 พันล้านบาท

วันจันทร์, 28 เมษายน 2557 17:27 | printButton.png | emailButton.png

สรุปตัวเลขการซื้อขายนักลงทุนรายกลุ่มวันนี้ (28เม.ย.)นักลงทุนสถาบันขายสุทธิเพียงกลุ่มเดียวสูงถึง 4.92 พันล้านบาท ขณะที่ต่างชาติซื้อสุทธิเล็กน้อย 154 ล้านบาท

-นักลงทุนสถาบันขายสุทธิ -4,926.40 ล้านบาท

-บัญชีบล.ซื้อสุทธิ 793.99 ล้านบาท

-ต่างประเทศซื้อสุทธิ 154.51 ล้านบาท

-ในประเทศซื้อสุทธิ 3,977.91 ล้านบาท

ประกาศแจ้งปรับอัตราหลักประกันใหม่ มีผลบังคับใช้วันที่ 30 เมษายน 2557 เป็นต้นไป

SET50 Futures IMลดลงจาก 66,500 เป็น 57,000

Gold Weakens on Less-Severe U.S. Sanctions on Russia, Upbeat U.S. Economic Data, Rallying U.S. Stock Market // ทองอ่อนตัวจากการมองว่าการแซงค์ชั่นของเมกาต่อรัสเซีย ไม่ได้รุนแรงให้น่าวิตก + ข้อมูลศก.เมกา ขาขึ้น + ดาวโจนส์แรลลี่

รับ/ต้าน กระชั้นชิด 87 91/95

รับ/ต้าน ใหญ่ 1260 1285/1309

ขจ.กราฟญ่า หวัดดีคับเจ๊อลัน คุณศา จานดอด ชอบชาร์ทของออสฯคับจาน

Gold Weakens on Less-Severe U.S. Sanctions on Russia, Upbeat U.S. Economic Data, Rallying U.S. Stock Market // ทองอ่อนตัวจากการมองว่าการแซงค์ชั่นของเมกาต่อรัสเซีย ไม่ได้รุนแรงให้น่าวิตก + ข้อมูลศก.เมกา ขาขึ้น + ดาวโจนส์แรลลี่

รับ/ต้าน กระชั้นชิด 87 91/95

รับ/ต้าน ใหญ่ 1260 1285/1309

ขจ.กราฟญ่า หวัดดีคับเจ๊อลัน คุณศา จานดอด ชอบชาร์ทของออสฯคับจาน

:01 ขอบคุณ 6 คุณบอยนะคะ (วันนี้รวยเป๋าตุงรึป่าวคะ..เสี่ยบอย) :v@

:Hi สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

ฝนตกแต่เช้าเลยวันนี้...น้องทองจะไหลตามฝนรึป่าวน๊าาาา... :uu

ออสฯ

ทอง 80 90 / 00 10 ดีดเอส ตอปลอสถ้าปิดยืนเหนือ 05

ปัจจัยรีบาว 15.30 จีดีพีอังกฤษ คาดออกมาดี ทองรีบาว เป็นจังหวะเปิดเอส

เซ็ท50 ซีรี่เอ็ม 40 45 / 50 55 ตอนนี้อยู่ใกล้ต้าน น่าเอสเล่นสั้น เพราะใกล้จุดตอปลอส 55

โกลเบฯ

ทอง 62 77 / 95 05

หลุด 90 ปิดแอล

ยืน 05 ไม่ได้ มีโอกาสลง 60-77 อีก ลงรอบนี้จะเกิดทิงเจ้นครั้งที่ 2 ให้เข้าแอล

FOMC คาดว่าจะยังไม่แตะการขึ้นดอกเบี้ย

เซ็ท50 ซีรี่เอ็ม 40 / 55 60 ย่อแอล ตอปลอส 38

หวัดดีค่ะ ทุกคนนนนนน..... รวยๆๆ กันทุกคนนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ :D ขอบคุณวิเคราะห์ จากคุณดอด ด้วยค่ะ ^_^