ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เจ๊อลันดู ยูโรออส นะคับ มีคนส่ง 6 มา

4-5 รอบหลัง มาหมด 555+ ทั้งยูโร ดอล ปอนเยนอ่อน/แข็ง

ญ่า เตรียมเอส ยูโรออส

ญ่า จะเจ้น AO ราย 4 ค่ะ ยูโรออส

ญ่า หมายถึงต้องทะลุ 1.50200 ก่อนนะ

บอย พีทำกราฟเฝ้าสองตัว ยูโรออส ยูโรแคด

บอย รอราย4 มันมา แต่เมื่อคืน

ญ่า ยังไงก้อเจ้นค่ะ เอสเลยก้อได้ ขึ้นมาสูงมากๆแล้ว

ญ่า ถ้าดีดถึง ไปรอ 1.50 อีกที 55 1.500.05 เลย

เฝ้าเทรดกันนะคับ เทรดไป โพสไป บ่ตันแต๊ๆ โห จ๊อปเลส เคลม

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ญ่า เงินยูโรมีใช้17ประเทศคือพวกยุโรปตะวันตก หลังการล่มสลายของสหภาพโซเวียต ที่มีแกนกลางคือรัสเซีย ทำให้ยุโรปแบ่งออกเปนตกกับออกดังนั้นถ้าฝั่งตะวันออกเช่น รัสเซีย ยูเครน มีปัญหา ยูดีด ทันทีตามภาวะที่ว่า เค้าจะย้ายเงินไปอยู่ในที่ปลอดภัย โดยถือเงินปอนอังกฤษ หรือยูโรที่มีความมั่นคงแทน

ญ่า พอผ่อนคลาย ยูก้อจะร่วง

ญ่า พี่จำไว้ด้วยนะคะ พอดี คุยกับเพื่อนที่เรียนด้วยกันมา

บอย จ้า พี่กำลังทำความเข้าจัย

ญ่า แต่เงินไหลเข้าเยอะ ก้อบะดีเน่อ เพราะต้องเพิ่มทุนสำรอง หากเขาย้ายเงินไปที่อื่น ค่าเงินตัวเองก้อจะวุบ อย่างที่เคยบอกมันจะมีธนาคารกลาง มาดูแลไม่ให้เงินตัวเองแข็งค่า หรือว่า อ่อนเกินไป มันจะกระทบเศษฐกิจโดยรวม ถ้ามองดีๆ และ ใช้สัญชาตญาณตัวเองถูก ก้อจะเห็นได้ว่าเมื่อมันขึ้นแรงแล้วในระดับนึงจะร่วงเอง โดยภาวะขายทำกำไรระยะสั้น

บอย ต่อๆ

บอย แข็งไปก้อไม่ดี อ่อนไปก้อไม่ได้ แข็งนานก้อแย่ อ่อนนานก้ออ่วม

บอย อืม พอเข้าจัยปัจจัยเหล่านี้ ก้อต่อด้วยเทคนิคเมื่อจ้องลงมือเข้าทำ

รัสเซีย ยูเครน ค่าเงิน สงคราม

เงินยูโรมีใช้17ประเทศคือพวกยุโรปตะวันตก หลังการล่มสลายของสหภาพโซเวียต

ที่มีแกนกลางคือรัสเซีย ทำให้ยุโรปแบ่งออกเปนตกกับออกดังนั้นถ้าฝั่งตะวันออก

เช่น รัสเซีย ยูเครน มีปัญหา ยูดีด ทันทีตามภาวะที่ว่า เค้าจะย้ายเงินไปอยู่ในที่

ปลอดภัย โดยถือเงินปอนอังกฤษ หรือยูโรที่มีความมั่นคงแทน

พอผ่อนคลาย ยูก้อจะร่วง

แต่เงินไหลเข้าเยอะ ก้อบะดีเน่อ เพราะต้องเพิ่มทุนสำรอง หากเขาย้ายเงินไปที่อื่น

ค่าเงินตัวเองก้อจะวุบ อย่างที่เคยบอกมันจะมีธนาคารกลาง มาดูแลไม่ให้เงิน

ตัวเองแข็งค่า หรือว่า อ่อนเกินไป มันจะกระทบเศษฐกิจโดยรวม ถ้ามองดีๆ

และ ใช้สัญชาตญาณตัวเองถูก ก้อจะเห็นได้ว่าเมื่อมันขึ้นแรงแล้วในระดับนึง

จะร่วงเอง โดยภาวะขายทำกำไรระยะสั้น

"ยูเครน มันต้องแตก ไม่งั้นไม่จบ แต่จะช้าหรือเร็วเท่านั้นแหละ

เหตุผลคือ มันต้องมี รัฐกันชน ระหว่างทุนนิยมกับสังคมนิยม เพราะถ้าไม่มีรัฐกันชน

รัสเซียลำบาก เพราะจะถูกแทรกแซงได้ง่าย และ มีผลต่อการรักษาอำนาจของ

ประเทศเค้า แต่ที่มองๆ รัสเซียคงขยายการร่วมมือทางการค้าเพิ่ม เพื่อให้จีนเป็น

พันธมิตร ช่วนรัสเซียอีกแรงนึง

ยูเครน เมื่อก่อนก้อเหมือนรั้วป้องกันทุนนิยมจากเมกาเข้ามาหาตัวเอง

แต่ตอนนี้เมกามายุ่ง จนยูเครนไปเข้ากับฝั่งเมกา แล้วรัสเซียจึงต้องหาทางเอาคืน"

.......................................................................

พี่บอยชิงตัดหน้า เก็บไว้อ่าน และ ทำความเข้าใจก่อนค่ะ :P

ขอบคุณพี่บอยมาแปะ ไว้ให้นะคะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ++

ยูออส เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขจ.แม่หมอญ่า

ญ่า รับ 1.494 1.492 ไม่ควรหลุด 1.49

ติดรับแรก

เขี้ยวจริงๆ พี่บอย งั้นก้อปล่อยน้องเชอรี่ อด อยาก ไปตามเดิมละกัน

เจ้านาย เขี้ยวเกิ้นนนน :_10

แรงมาก ญ่าพูดมาได้ว่าปล่อยน้องเชอรี่อดอยากไปตามเดิม

พูดอย่างกับว่า ทุกวันนี้พี่เลี้ยงน้องไม่ดี ปล่อยอดๆอยากๆ งั้นแหละ

ถึงงัยก้อไม่ใช่ความผิดของพี่นะ น้องเค้าติดนิสัยชอบคุ้ยเขี่ยหาของกินในขยะเองต่างหาก 5555+

มันประหยัดอาหารเม็ดดี พี่ก้อเรยปล่อยเค้าคุ้ยหาตามธรรมชาติ

ว่าจาจับไปให้คุณศาช่วยเลี้ยงนะ พี่ไม่ค่อยมีเวลาดูแล 55555555555

เลี้ยง 7 ตัว ทำมัยกลายเป็นแบบนี้ทั้ง 7 ตัวเรย ก้อม่ายรุ

5555++ไม่เขี้ยวก็เสียยี่ห้อเสี่ยบอยหมดซิคะ..คุณญ่า...น้องดุ๊กดิ๊กยังหล่อเหมือนเดิมค่ะ

(สงสารน้องเชอรี่จังค่ะต้องกลายเป็นน้องผู้หิวโหย) :10

สงสารทำมัยคับ ทำมัยต้องสงสารน้องเชอรี่ เสี่ยเลี้ยงดูอย่างดี

อ่ะ เปรียบเทียบให้คุณศาชัดๆ ใครน่ารักกว่ากัน ดุ๊กดิ๊กแสนดื้อ VS น้องเชอรี่แสนรู้

คุณศาแอบปิ๊งตัวไหน เสี่ยบอยรู้นะ อิอิ ยกให้ก้อด้าย ตัวทางขวา 55555++

แรงมาก ญ่าพูดมาได้ว่าปล่อยน้องเชอรี่อดอยากไปตามเดิม

พูดอย่างกับว่า ทุกวันนี้พี่เลี้ยงน้องไม่ดี ปล่อยอดๆอยากๆ งั้นแหละ

ถึงงัยก้อไม่ใช่ความผิดของพี่นะ น้องเค้าติดนิสัยชอบคุ้ยเขี่ยหาของกินในขยะเองต่างหาก 5555+

มันประหยัดอาหารเม็ดดี พี่ก้อเรยปล่อยเค้าคุ้ยหาตามธรรมชาติ

ว่าจาจับไปให้คุณศาช่วยเลี้ยงนะ พี่ไม่ค่อยมีเวลาดูแล 55555555555

เลี้ยง 7 ตัว ทำมัยกลายเป็นแบบนี้ทั้ง 7 ตัวเรย ก้อม่ายรุ

แว๊กกกกก...น้องเชื้อรา...เย้ยม่ายช่าย..น้องเชอรี่มาแย้ว 5555++++

5555++++ คุณบอย...ไม่ต้องอิจฉาดุ๊กดิ๊กเลยค่ะ..

เปิดพอร์ทเป็นกองทุนให้น้องเชอรี่แข่งกับน้องดุ๊กดิ๊กบ้างซิคะ...

แล้วมาแปะโชว์ด้วยน๊าาาา....ศาจาคอยชมผลงานนะคะคุณบอย :53 :v@

555 แค่นี้วันๆเสี่ยก้อหัวฟูแร้วคับ ขืนให้เปิดอีกพอร์ทเป็นกองทุนพิซซ่าเพื่อน้องเชอรี่ หัวเสี่ยบอยคงฟูกว่านี้ 5555

รอความเมตตาจากแม่หมอญ่าอยู่คับ ช่วยเทรดพอร์ทนี้ให้

ตอนนี้เทรดเองอยู่ 2 พอร์ทก้อแทบไม่มีเวลาแร้วคับ

อยากตามจานดอด น้องญ่า ไปเทรดฟิวเจอร์ส เซ็ท หุ้น ยังทำไม่ได้เรยคับ ไม่มีเวลา

พวกนั้นเวลาจำกัดกว่า ไม่เหมือนจีเอส+ฟอเร็กซ์ ที่เทรดได้ 24

แต่ถ้าเสี่ยบอยเปิดพอร์ทเล่นให้น้องเชอ.

เสี่ยบอยไม่เทรดหรอกคับ แค่ 0.01 - 0.03 lot แบบดุ๊กดิ๊กอ่ะ ได้น้อยคับ

เสี่ยเทรดบัญชีเซนต์ กร๊ากกกกกกกกกกกกก ++

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แว๊กกกกก...น้องเชื้อรา...เย้ยม่ายช่าย..น้องเชอรี่มาแย้ว 5555++++

เอ่อ.. คุณศากรุณาเรียกชื่อน้องให้ถูกต้องด้วยนะคับ

น้องเชอรี่คับ ไม่ใช่ น้องเชื้อรา 555

แหม๋ เรียกซะอิมเมจน้องเค้า เสียหายหมดเรยนะคับ

คุณศาจารับไว้เอาบุญซักตัวมั๊ยคับ เสี่ยบอยมีอีก 6 ตัว ทั้งน้องเชอ. รวมเป็น 7

นี่พูดจิงนะคับ คุณศาไม่ต้องเลือกหรอกคับ

ทุกตัว สภาพนี้เหมือนๆกันหมดแหละคับ ตัวไหนก้อได้ 55555555555555555+

คุณพเนจร... สวัสดีคับ

วันนี้มีติดตัวมาซักสองร้อย แว๊กกก.. วันนี้เทรดรวยมั๊ยคับ (เคยตัว เจอใครเป็นจ้องยืมตัง 55+)

เสี่ยบอยหาคู่เล่นก่อนนะคับ

คุณพเนจร... สวัสดีคับ วันนี้มีติดตัวมาซักสองร้อย แว๊กกก.. วันนี้เทรดรวยมั๊ยคับ (เคยตัว เจอใครเป็นจ้องยืมตัง 55+) เสี่ยบอยหาคู่เล่นก่อนนะคับ

สวัสดีครับเสี่ย

วันนี้หลับหูหลับตาเอสมาตั้งแต่เช้า เลยได้มานิดหน่อยครับ

ท่าทางน้องเชอร์รี่จะขาดความอบอุ่นนะครับ ตาเศร้าเชียว

เสี่ยต้องกอด ต้องหอมน้องเค้าบ่อยๆนะครับ แฮ่ๆๆ

เจ๊อลันนนนนน.. รบกวนกลับมาแก้ไขชื่อบางท่าน ให้ถูกต้องด้วยคับ

แบบมันคำมะค่อยสุภาพอ่ะ เด๋วจานเคืองเอานะคับ 55555

จ้ากกกกก ขอโทษค่ะจานดอด อลันพิมพ์ผิด

เจ๊อลันดู ยูโรออส นะคับ มีคนส่ง 6 มา

4-5 รอบหลัง มาหมด 555+ ทั้งยูโร ดอล ปอนเยนอ่อน/แข็ง

ญ่า จะเจ้น AO ราย 4 ค่ะ ยูโรออส

ญ่า หมายถึงต้องทะลุ 1.50200 ก่อนนะ

บอย พีทำกราฟเฝ้าสองตัว ยูโรออส ยูโรแคด

ญ่า ยังไงก้อเจ้นค่ะ เอสเลยก้อได้ ขึ้นมาสูงมากๆแล้ว

ญ่า ถ้าดีดถึง ไปรอ 1.50 อีกที 55 1.500.05 เลย

เฝ้าเทรดกันนะคับ เทรดไป โพสไป บ่ตันแต๊ๆ โห จ๊อปเลส เคลม

เจ๊อลันนนนนน.. รบกวนกลับมาแก้ไขชื่อบางท่าน ให้ถูกต้องด้วยคับ

แบบมันคำมะค่อยสุภาพอ่ะ เด๋วจานเคืองเอานะคับ 55555

fibo ค่อนข้างแม่นนะคะพี่อลัน ลองเทสดูค่ะ

อ้อ เอาไปประกอบใช้กับ ขาพี่อลัน น่าเวิร์คอยู่ค่ะ :D

ขอบคุณน้องญ่า น้องบอยมากค่ะ

เห็นพอร์ตดุ้กดิ้กแล้ว ตาร้อน สู้ๆๆๆๆๆๆค่ะ

น้องญ่าเก่งจังค่ะ เห็นด้วยค่ะ น่าจะขึ้นสูงก่า 1.502 เพื่อทำคลื่น5 ค่ะ