ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะ น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด และทุกคน

คิดถึงทุกคนนะคะ ไม่ได้เข้ามาลืมพาสเวิร์ดกว่าจะเข้าได้

ขอบคุณมากๆด้วยจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โกลเบฯ 80 / 07 ย่อแอล ตอปลอส 60

ออสฯ 85 90 / 05 10 เน้นย่อแอล เล่นสั้นในกรอบ

ตัวเลขคืนนี้ คาดออกมาดี ทองย่อ เป็นจุดเข้าแอล

เซ็ท 50 M 35 40 /50 55 เน้นดีดเอส ตอปลอส 57

มีรัยอยากโพสอีกเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่เวลาหมดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จานดอดหม่ำเช้ายังคับ 555+ (เรื่องหม่ำๆ ขานี้ไม่ต้องห่วง หม่ำทั้งวัน) / น้องญ่า ตื่นยาง (รวยแร้วสายกว่าเดิมนะ โด่)

หวัดดีค่ะ พี่บอย ทุกคน เริ่ม งงตัวเอง เวลากลางวันเป็นกลางคืน

กลางคืนเป็นกลางวันแล้วค่ะ 55 นึกว่าอยู่เมืองนอก ทีแท้ก้อ นอกเมือง อิอิ

กราฟ ป.1 ของญ่าค่ะ ขยับจากอนุบาลมาหน่อยนึง จานดอด เลยเลื่อนชั้นให้ค่ะ 55 ^_^

ยังไม่มีรัยเปลี่ยนนะคะ เค้าวิ่งเล่นระหว่างโซนใหญ่หน่อยคือ 1285-1309

สั้นๆ มาอีกหน่อย มีรับที่ 1285* 1288-90 หลุดก้อคงมาที่ 1280 1275 1267 1260

ตามระเบียบค่ะ

ด้านบน จะมีต้านที่ 1295 1298 ทะลุ 1300-05 ได้จะไปเทส 1309 1314

ทะลุ 1305 ได้นิ่งๆ ไม่หลุด 1300 ขาเอส ต้องระวังอีกแล้วนะคะ(ระวังมาหลายรอบ

เจอแรงเทขายทุ๊กกกทีเลย) แฮ่ๆ :P

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

กราฟ ป.1 ของญ่าค่ะ ขยับจากอนุบาลมาหน่อยนึง จานดอด เลยเลื่อนชั้นให้ค่ะ 55 ^_^

ยังไม่มีรัยเปลี่ยนนะคะ เค้าวิ่งเล่นระหว่างโซนใหญ่หน่อยคือ 1285-1309

สั้นๆ มาอีกหน่อย มีรับที่ 1288-90 หลุดก้อคงมาที่ 1280 1275 1267 1260

ตามระเบียบค่ะ

ด้านบน จะมีต้านที่ 1295 1298 ทะลุ 1300-05 ได้จะไปเทส 1309 1314

ทะลุ 1305 ได้นิ่งๆ ไม่หลุด 1300 ขาเอส ต้องระวังอีกแล้วนะคะ(ระวังมาหลายรอบ

เจอแรงเทขายทุ๊กกกทีเลย) แฮ่ๆ :P

ขอบคุณ...คุณญ่าค่ะ....(รอดูอยู่ว่าเมื่อรัยคุณญ่าจะแปะ) :P :lol: :wub:

ขอบคุณ...คุณญ่าค่ะ....(รอดูอยู่ว่าเมื่อรัยคุณญ่าจะแปะ) :P :lol: :wub:

มันยังวิ่ง อยู่ในวงกลมไม่ไปไหนค่ะ เหมือนๆ เดิม เลยบ่ได้แปะ

ต้องทะลุ 1309 กับหลุด 1285 ก่อน ถึงจะเลือกทาง สำหรับใหญ่ๆ นะคะ :D

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ระวังกันด้วยนะคะ

เย้...ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย..ร่วง :Announce

ลืมมากรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

หวัดดีค่ะ น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด และทุกคน

คิดถึงทุกคนนะคะ ไม่ได้เข้ามาลืมพาสเวิร์ดกว่าจะเข้าได้

ขอบคุณมากๆด้วยจ้า

กราบสวัสดีพี่พวงชมพู ของบอย ญ่า จานดอด คับ

พี่พวงฯหายไปตั้งนาน ดีจัยมากนะคับที่ได้พบพี่พวงฯ ก้อจัยมันคิดถึงงง.. อิอิ

ทีแรกนึกว่าเกี่ยวกับทางด้านสุขภาพนะคับ เป็นเพราะลืมพาสนี่เอง

รัก+คิดถึง+เคารพพี่พวงฯอ่ะ พี่พวงฯอย่าหายนานๆ อีกนะคับ พลีส ปากหวานป่ะคับ

ลืมมากรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กะ-รี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส +

เค้าเบิกตังส์เพิ่งเสด กัวไม่ผ่านจาตาย คนละชื่อ

เห็นญ่าเพิ่งทำเบิกต่างชื่อ ไม่ผ่าน นึกว่าโบรกเปลี่ยนแปลงระเบียบ

แต่จานลองเบิกหลังญ่ามันผ่าน เค้าเรยลองมั่ง ผ่านเหมือนกัน

ได้กำไรค่าบาทด้วยนะคับ

ถ้าเบิกตอนต้นวีคพร้อมจาน อาจได้มากกว่านี้

เห็นจานบอกมันอ่อนน่าเบิก

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ระวังกันด้วยนะคะ

กรี๊สเก่งจังเรยนะเรา กรี๊สตางปู้นไม่พอ ยังแอบมากรี๊สๆอยู่นี่อีก

ญ่าก้อระวังพี่ให้ดีด้วยละกัน 55+

จำได้ว่าญ่าเคยบอกเปิดพอร์ทเล็ก ด้วยทุนเพียง 1200.- บาท ใช่ป่าว

บอกจาลองปั้นดิน ให้เป็นดาว

งั้นก้อเจอกัน พี่เปิดพอร์ทเล็กมั่ง (เห็นญ่าทำรัยเป็นไม่ได้ พี่ชอบทำตาม 55)

ลงทุนแค่ 500.- บาท ได้มา 17.01 + โบ 2.21 รวมทุน 19.22 ดอล

ตั้งชื่อว่า 'พอร์ทค่าขนม'

พี่จาปั้นดิน ให้เป็นแกแลคซี่อ่ะ 5555555 บลัฟซะ โด่

เย้...ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย..ร่วง :Announce

อุ๊ย.. เย๊น่ารัก เย๊ด้วยฟ้อนท์ขนาด 12 เองหรอคับ 555+

จำได้ว่าคุณศาเคยบอกอยากรอดูพอร์ทน้องเชอ. ที่ให้ญ่าช่วยเทรดใช่มั๊ยคับ

เสี่ยเล่าแร้วกันนะคับ แรกๆก้อดี คนเทรดก้อเทรดให้ดีอยู่หรอกคับ

แต่หลังๆคงเซ็งเจ้าของพอร์ท ที่ชอบเข้าไปจุ้นการเทรด เค้าเรยไม่ค่อยจายอมเทรดให้แร้วคับ 55555

อย่างเช่น เวลาเค้าเข้าออเดอร์ที่เสี่ยบอยไม่เห็นด้วย

เสี่ยก้อจาจ้องปิดของเค้าคับ เพราะมองไม่น่าเข้า

นอกจากจ้องปิด ยังพูดกระทบๆด้วยคับ ว่ามันยังดีดไม่สุดเรย จาลงยังงัย

ทำเป็นพูดกับจานดอดคับ แต่กระทบเค้า

คนเทรดเค้าก้องอล มาปิดทิ้งของเค้าทำมัย เค้าจาปล่อยรันของเค้า ก้อมารีบปิด

หรือเค้าตั้งออเดอร์เซลไว้ เสี่ยเข้ามาเห็น รู้สึกไม่ชอบ เสี่ยก้อแคนทิ้งทั้งยวงคับ

แร้วก้อเข้าออเดอร์อื่นซะเอง ตามที่ส่วนตัวเล็งว่าน่าเอส

เค้าเรยไม่อยากทำรัยให้แร้วคับ คงเห็นว่าเสี่ยจุ้นเค้าเกินไป ให้ช่วยเทรดแต่ไม่ปล่อยอิสระ 555+

แบบนี้เรียกจุ้นมั๊ยคับคุณศา (ไม่รู้อยากอย่างนี้เสี่ยบอยรึป่าว ydHk0.gif)

ระยะหลังพอร์ทน้องเชอรี่ก้อเรยนิ่ง

คนเทรดเบื่อเจ้าของพอร์ทจอมจุ้น เจ้าของพอร์ทก้อไม่มีเวลาดูพอร์ทนี้

เสี่ยบอยเรยถอนทุนออกหมดคับ เหลือแต่กำไรทิ้งไว้ เผื่อเข้ามาเล่น

ก้อเก่งนะ ทำกำไรขึ้นมา จนถอนทุนออกได้ แร้วเล่นด้วยเงินกำไร แปะๆ 5jXp9f.gif

ขจ.ยร่ะ แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 6yvlq.gif

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

หูยย กราฟแบบนี้ จานดอดเลื่อนชั้นให้มาได้งัยคับเนี่ย

บอยมองว่ายังอนุบาลอยู่เรยนะ

รัยอ่ะ อาเอสไอไดเวอร์เจ้น แม็คดีสองเส้น ขอบเขตงูเขียวงูแดง พื้นอ่ะ

อ้อ กางฟีโบเทรดด้วยหรอ ใช้ดีนะแต่ต้องใช้เป็น สงสัยถามพี่ได้นะ