ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ดุ๊กดิ๊กสบายเรยนะ ชิส์ :034

5555++มีแอบอิจฉา....แล้วพอร์ทน้องเชอรี่สาขอดูบ้างจิคะ :54

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดุ๊กดิ๊กสบายเรยนะ ชิส์ :034

5555++มีแอบอิจฉา....แล้วพอร์ทน้องเชอรี่สาขอดูบ้างจิคะ :54

อิอิ อย่าดูมันเรยนะคับ ยังเหมือนเดิมคับ นิ่งๆ

ตั้งแต่ที่เคยเล่าให้คุณศาฟัง ว่าพอร์ทนี้ฝากญ่าเทรด

แร้วไปว่าเค้าว่า ดีดยังไม่สุดก้อไปเอสแร้ว คอยจุ้นการเทรดเค้าตลอด

เค้าเรยงอลไม่ยอมเทรดให้อีกแร้ว จัยร้าย

เสี่ยบอยก้อเอาทุนออก ทิ้งกำไรไว้เทรด แต่ก้อไม่มีเวลาดูเทรดพอร์ทนี้

ตอนนี้เสี่ยบอยเทรดอยู่ 5 พอร์ท

ดูเทรดได้เต็มที่แค่ 2 พอร์ทเองคับ อีก 3 พอร์ทที่เหลือรวมถึงพอร์ทน้องเชอ. ไม่ค่อยแอคทีฟคับ

เพราะไม่ว่างดู ก้อเรยใช้วิธีตั้งทิ้งซึ่งไม่ถนัดเท่าไหร่ ชอบสด

ซึ่งมันก้อไม่แมทบ้าง รัยบ้าง

สวัสดีวันหยุดค่ะ....คุณบอย รบกวนรีบแปะให้สาด้วยนะคะ...(รอนานหละ)

แปะไว้หลังบ้านก็ได้ค่ะ....เดี๋ยวจะตั้งใจอ่านเลย :gvme

สวัสดีคับ คุณศา (ช้าไปป่าวเนี่ย 55)

คับ เด๋วเข้าไปคับ แต่คุณศาเรียกว่า หลังห้อง ดีกว่านะคับ

เรียกหลังบ้าน จาให้เสี่ยบอยไปล้างจานให้หรอคับ

เด๋วบอยจา invite จานดอด+น้องญ่า เข้าไปด้วยนะคับ

เพราะสองสาวเค้าเก่งคับ เก่งแบบไม่สนิทกันไม่มีทางรู้

ชอบแสดงออกว่าไม่ค่อยรู้ มากกว่ารู้เยอะ

จานดอด+น้องญ่า แต่ก่อนเวลาตะเวนเว็ป+กล่อง

ไปก้อไปนั่งถามนะคับ เหมือนมือใหม่แบบนั้น

ไม่เคยเห็นไปนำใคร ทั้งที่สิ่งที่รู้ มันทำได้สบายถ้าต้องการทำ

ถือว่าสุดยอดจิงๆ สำหรับคนที่รู้ แต่วางตัวไว้ได้แบบนั้น นิ่งมากๆ

แต่ก่อนบอยยังนึกว่าตัวเองเก่งกว่าเรย ไหนได้

เค้าก้อไม่เคยพยามแสดงออกว่าเก่งกว่า แต่เรารับรู้ได้เอง เมื่อได้พูดคุยคบหากันซักระยะ

ดังนั้น คุณศาต้องซักสองสาวให้มากๆนะคับ ไม่ซักอยู่ๆให้เค้ามาบอก เค้าก้อไม่บอก

เพระเค้าบอกแต่แรกแร้วว่า เค้าไม่ค่อยรู้ 5555+

อีกสาเหตุที่ต้อง invite สองสาวเข้าหลังห้อง

คุณศาทราบดี ต่างเวลาน้อยเนาะ เผื่อได้ช่วยกันตอบแทนต้องมารอคนเดียวให้ว่างมาตอบนะจ๊ะ แฮ่

สวัสดีเช้าวันจันทร์....สดใสค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มาเปิดห้องรอแล้วนะคะ :Announce

น้องทองไม่ไปไหน...วันนี้จะเลือกทางมั๊ยเอ่ย ? :) :rolleyes: B)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

17c1ea102b53221a6ee8739a4343c28c_1214358246.gif ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ว่าจะไม่ L ไม่ L เข้าทีรัย ร่วงทุกที พอๆๆ ละสำหรับ L :_02

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ว่าจะไม่ L ไม่ L เข้าทีรัย ร่วงทุกที พอๆๆ ละสำหรับ L :_02

555 ขาเอสมาจับแอลทีรัย จัยมันสั่น

พี่ก้อโดนไปจ้า

จัยพี่นะ ลงมานี่ให้เครดิตเทคนิค อ.ซี ที่เจ๊อลันเคยมาแนะไว้

รอดูมาตั้งนาน มันก้อไม่ลง ดีดๆย่อๆ จนคิดว่าเทคนิคนี้อาจไม่ได้ผลเสมอไปมั๊ง

แต่ที่ผ่านมาทุกครั้งเห็นผลแรงๆทุกที เพียงครั้งนี้มันเกิดที่รายใหญ่กว่ามาก เรยใช้เวลานานกว่า

ในที่สุดก้อลงอีกจิงๆ ขอบคุณอ.ซี ขอบคุณเจ๊อลันคับ

ญ่า คุณดอด ทำไมไม่แอลทอง

ดอด มองว่ารายวันมันน่าจะลงได้อีกค่ะ แล้วรายวีคก็ใกล้บีบีล่างแล้ว

ดอด เลยอยากลุ้นบีบีล่างรายวีคค่ะ

ดอด วันก่อนตอนร่วงลงมาก็แอลนะคะ ดีด 2 เหรียญปิดเลย

ดอด แต่ทองมีแรงซื้อนะคะ เพียงแต่แนวจิตฯ เค้าอย่ตรงไหนนี่สิ

ดอด แอลทองน่าจะออกได้ไม่ยากนะคะ แถวนี้

ดีไม่ลุ้นบีบีล่าง รายเดือน ขอบคุณนะคับ 555

good-morevening คับ คุณศา

(ทักทายแบบควบ เช้าจรดเย็น)

b5484020d165ba596a8033414c42a3b0_1202897161.gif ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า หายไปไม่ค่อยมาเลยคิดถึงแวะมาบ้างนะคะ

(ต้องการคนช่วยนับตังรึป่าว...สมัครค่ะ) :031

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า หายไปไม่ค่อยมาเลยคิดถึงแวะมาบ้างนะคะ

(ต้องการคนช่วยนับตังรึป่าว...สมัครค่ะ) :031

ช่วยนับเหรียญหรอคะ ได้ค่ะๆ อิอิ :uu

ช่วยนับเหรียญหรอคะ ได้ค่ะๆ อิอิ :uu

55555++++คุณญ่านับแบงค์ซิคะ...เห็นหายกันไปอะค่ะกลัวนับไม่ทัน :v@

เดี๋ยวเอากราฟทองมาให้ดูนะคะ ต้านก้อจะมี 1260 1263 ยืน ไม่ได้ คงร่วงต่อค่ะ

รับจะมีที่รับได้ตะกี้ คือ 1251 หลุด น่าจะอยากวิ่งไปเทส 1240 1230 ค่ะ

หลุดอีกที ก้อตัวใครตัวมันนะคะ :P

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.