ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะ พี่บอย ทุกคน เริ่ม งงตัวเอง เวลากลางวันเป็นกลางคืน

กลางคืนเป็นกลางวันแล้วค่ะ 55 นึกว่าอยู่เมืองนอก ทีแท้ก้อ นอกเมือง อิอิ

ดียร่ะ เอ๊ย ดีจร้า

เหนื่อยก้อทนไปเนาะ ถ้าเหนื่อยแร้วรวย

นาทีนี้ โกยลูกเดียว เรื่องอื่นไม่ต้องสน

ดูแบบคนจีนสิ ปีๆเค้าไม่ค่อยปิดร้าน เพราะเสียดายกำไร

ญ่าบอกอยากหยุดเทรดซักวัน พี่ถึงไม่ยอม

นั่นเค้างานเหนื่อยกว่าเราอีก เรานั่งเทรดในห้องแอร์

เค้าไม่มีวันหยุด เราเสาร์ทิตย์ ก้อว่างแร้ว

รู้ว่าเหนื่อย เพราะญ่าหลายอย่าง

กลางคืนพี่ถึงไล่ให้ไปเอนเทรดเร็วกว่าแต่ก่อน (จานดอดไม่ต้องไล่ เด๋วนี้4 ทุ่มไปเองแร้ว นอนเกาไปเทรดไป 55+)

สู้ๆจ้า

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุดยอดของนักเทรด เสี่ยบอยขอยกย่องนักเทรด GF

เทรดมีหลายอย่าง แต่นักเทรด GF ทั้งเก่งและแกร่ง

คนที่ผ่านโรงเรียน GF ไม่กัวตลาดไหน คนที่เคยเทรด GF ได้ประสบการณ์ที่หาไม่ได้จากตลาดอื่น

เทรดอย่างอื่น กลายเป็นเด็กๆ เมื่อเทียบการเทรด GF

ขอคารวะนักสู้โกลด์ ฟิวเจอร์สคับ

ของเก่า ที่เราอย่าลืม..

- เรนจ์ เทรดดิ้ง (ตลาดไซด์เวย์)

กลยุทธ์ ย่อแอล ดีดเอส

- เทรนด์ ฟอโรว์ (ตลาดเป็นเทรนด์)

กลยุทธ์ ทะลุแอล หลุดเอส

ใช้กลยุทธ์ผิดตลาด อันตรายโดยไม่รู้ตัว

- ตลาดไซด์เวย์ แต่แอลตามที่สูง เอสกวดที่ต่ำ

- ตลาดเป็นเทรนด์ แต่ดักแอลที่ต่ำ ดักเอสที่สูง (ตลาดเทรนด์ลงแต่ดักช้อนเมื่อย่อ ตลาดเทรนด์ขึ้นแต่ดักเอสเมื่อดีด)

- เจ๊อลัน คุณหนุ่มจันท์ คุณขนม เทรดฟอเร็กซ์เป็นงัยบ้างแร้วคับ

- คุณพเนจร คุณศา เคยลองเทรดฟอเร็กซ์มั๊ยคับ

นอกจากเทรดทอง น่าเทรดรัยอย่างอื่นเพิ่มนะคับ พอร์ทได้เปรียบกว่านั่งเทรดสินค้าตัวเดียว

อันนี้บอกเพื่อเป็นกำลังจัยเจ๊ คุณหนุ่ม นะคับ เพราะมีเทรดอยู่ ว่ามันทำกำไรได้ดีจิงๆ

แต่ละวัน พวกนั้นเค้าโกยกันอั่กๆๆ (พวกไหนก้อไม่รู้ แฮ่++)

ทุกวันนี้ยังนึกเสียดายเวลาที่ผ่านมา ที่ปฏิเสธสินค้าอื่นๆ แร้วเทรดสินค้าอยู่ตัวเดียว เสียโอกาสไปมากจิงๆ

เอาความเคยชิน มากำหนดทางเดินแท้ๆ

เพราะเคยแต่เทรดทอง พอมาเทรดค่าเงินที่มีเยอะแยะ

สิ่งแรกเรย มันไม่ชินราคา งงๆ กะไม่ถูกเนาะ รัยก้อไม่รู้ ทศนิยมเพียบเรยฟร่ะ

ตรูเรยทองอย่างเดียวพอ มันชิน หลับตายังเห็นแนวรับแนวต้านเรย

โพสนี้ขอพูดแต่กับเฉพาะเพื่อนสนิท เพราะมันเหมือนชวน เด๋วกลายเป็นได้รัยรึป่าว

ท่านอื่นอ่านแร้วไม่ต้องสนจัย ไม่ต้องทำรัยนะคับ ท่านจาเทรดรัยไม่เกี่ยวกับเสี่ยบอย เงินใครเงินมัน

เด๋วเกิดอ่านแร้วเห็นบอกว่าได้ ไปเทรดดันเจ๊ง มาว่าเสี่ยอีก 55+

ไม่มีเทรดรัยที่มีแต่ได้ มันเพียงเพิ่มโอกาส

เทรดรัยก้อต้องฝึก นี่ก้อฝึกกันหนักจาตาย ทั้งเทคนิคและพื้นฐาน ใช่อยู่ๆก้อมาเล่น

คุณบอย...ศารบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ (แปะหลังไมท์ก็ได้) ขอบคุณล่วงหน้านะคะ :P :rolleyes: :lol:

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด หายไปไหนกันหมดเลย ....ห้องเงียบเหงาแวะมาบ้างนะคะ :031

โกลเบฯ ให้ดูต้าน 07 ผ่านได้ก็ลุ้นยาวๆ 30

ถ้ายังผ่านไม่ได้ ก็รอ ใกล้เลือกข้างแล้ว

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

วันนี้เค้ารวยเอสเซ็ทอีกแล้ว :La ลั้ลลา ๆ ๆ

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

วันนี้เค้ารวยเอสเซ็ทอีกแล้ว :La ลั้ลลา ๆ ๆ

ยินดีด้วยนะคะ...คุณดอด รวยเป๋าตุงทู๊กกก..วัน :lol: :P :)

คุณสาเป็นไงมั่งคะรวยมั๊ยคะช่วงนี้

โกลเบฯ ให้ดูต้าน 07 ผ่านได้ก็ลุ้นยาวๆ 30

ถ้ายังผ่านไม่ได้ ก็รอ ใกล้เลือกข้างแล้ว

ออสฯ

เซ็ท 50 ใกล้แนวรับ ให้อยู่ฝั่งแอล ตอปลอส 930

แต่ถ้าเทรนเทรด ดีดเอส ตอปลอส 55

ทอง 85 90 / 05 10 ย่อไม่หลุดรับให้แอล

คุณสาเป็นไงมั่งคะรวยมั๊ยคะช่วงนี้

คุณดอด..สามาเล่นจิ้นแล้วค่ะ...เห็นคุณบอยบอกเรื่องเทรดฟอเร็กซ์ สาสนใจค่ะแต่ไม่มีข้อมูลด้านนี้เลย

สารบกวนขอคำแนะนำได้มั๊ยคะ :) :) :)

ดีคับ จานดอด คุณศา ขคค./ยดดค.

คุณศาพอดีช่วงนี้เสี่ยบอยติดธุระ ขอเวลาหน่อยนะคับ

ตัวเลขเจแปนดีอีก หวังว่าย่อลงมาให้แอล

สอดคล้องเทคนิคที่เด้งติดต้านพอดี

แร้วรีบาวบ่าย รวมถึงบีโอเจในวันถัดไป โย่ววๆๆ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แม่หมอเค้ารู้ได้งัยหว่า

เห็นเตือนเยนแข็งตั้งแต่พ-พฤก่อน ใช่ป่าวจาน

บอกมีคนเตือนมา

ใครเตือน หรือ รู้มาจากไหน บอกมาดิ

แข็งแระจาน เยนแข็ง กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส +

แต่ตรงนี้ไม่ใช่ 170.100 ถึงน่าสน เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ++

สวัสดีค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มาเปิดห้องค่ะแอบหายไปนั่งนับตังกันหมดแน่ๆเลย

แวะมาบ้างนะคะ.....อยู่คนเดียวหงาวอ่ะ :P :lol: :)