ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เดี๋ยวเอากราฟทองมาให้ดูนะคะ ต้านก้อจะมี 1260 1263 ยืน ไม่ได้ คงร่วงต่อค่ะ

รับจะมีที่รับได้ตะกี้ คือ 1250 หลุด น่าจะอยากวิ่งไปเทส 1230 ค่ะ

หลุดอีกที ก้อตัวใครตัวมันนะคะ :P

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า :P :lol: B)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดี๋ยวเอากราฟทองมาให้ดูนะคะ ต้านก้อจะมี 1260 1263 ยืน ไม่ได้ คงร่วงต่อค่ะ

รับจะมีที่รับได้ตะกี้ คือ 1251 หลุด น่าจะอยากวิ่งไปเทส 1240 1230 ค่ะ

หลุดอีกที ก้อตัวใครตัวมันนะคะ :P

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า :P :lol: B)

56 56 56 56 ลุ้นยืน

58 58 58 58 ลุ้นทะลุ

70 70 70 70 ลุ้นเทส

ออส/นิว แรงดีไม่มีตก 5 ทุ่มค่อยดูอีกที

น้องญ่า คุณศา หม่ำน้ำตก+ข้าวเหนียวกันจ้า มื้อเย็นแต๊ๆ

ไม่รู้งง รึป่าว ดูเล่นๆ ...ไปละกันนะคะ ดูช่วงใหญ่ๆ หน่อย ก้อ 1309 1285 1260 1230

อืมม ต่ำกว่า 1230 ไม่อยากบอกเลยค่ะ :P

ถ้าจะขยับให้แคบหน่อย ก้อตามที่แจ้งไว้ข้างบนค่ะ ขาแอลต้องลุ้นให้ยืน 1260 1263

ให้ได้ก่อนนะคะ เค้าก้อคงจะไปเทส 1267 1277 1285 ทะลุได้คงวิ่งบนกันอีกที

ส่วนขาเอส ต้องลุ้นให้หลุด 1250 ก้อจะไปเทส 1240 1230 แล้วก้อ ..ปู้นน ล่างๆเลยค่ะ :_02

สวัสดีค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด วันศุกร์แล้วค่ะ....มีความสุขในการเทรดนะคะ :wub: :P :lol:

ออสฯ

เซ็ท 50 M 35 40 / 55 60

เล่นสั้น ใกล้ต้าน ให้เอส

เทรนเทรด เน้นย่อแอล ตอปลอส 30

ทอง 45 50 / 70 75 เน้นดีดเอส ตอปลอส 80

วีคหน้า 6 มิย อีซีบีอาจลดดอกเบี้ย ทองย่อ

สวัสดีค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด วันศุกร์แล้วค่ะ....มีความสุขในการเทรดนะคะ :wub: :P :lol:

good-morternoon คับ คุณศา จานดอด น้องญ่า

ขอบคุณคับ วันนี้มีความสุขตั้งแต่เช้าตรู่คับ

เมื่อตื่นมาเห็นยูโรกำลังโดนท่าไม้ตาย "นิวซีแลนด์ ซูเพล็กซ์" อยู่พอดี

ช่วยนับเหรียญหรอคะ ได้ค่ะๆ อิอิ :uu

55555++++คุณญ่านับแบงค์ซิคะ...เห็นหายกันไปอะค่ะกลัวนับไม่ทัน :v@

เชอะ.. นับเหรียญหรอคะ ทำมาพูดดีนะ

วันก่อนน้องญ่าเพิ่งบอกนะคับคุณศา ว่าได้แสนนึงละเดือนนี้

บอกเสี่ยบอยกับจานดอด แนวบ่นๆด้วยนะคับ เพราะช่วงนี้ญ่าธุระเยอะ

ปั่นงานต่อก่อนนะ หัวฟูทุกวัน ดุ๊กดิ๊กสบายฟร่ะ

แถมคุณศา 55+

บอย ดุ๊กดิ๊กแมร๊งสบายฟร่ะ

บอย กิน ขี้ ฉี่ นอน

บอย ตรูหัวเหอฟูทุกวัน

ญ่า 55555

ญ่า ดุ๊กดิ๊ก กำไร 20000

บอย แว๊กกกกกกกกกกกกกกกก

บอย เทรดให้เค้ามั่งจิ อิอิ

บอย ไม่จุ้นแว๊ว

ญ่า 23000 หักทุน 3000 เหลือ 20000

ญ่า 55

ญ่า พี่ก้อทำเองสิคะ

บอย ไม่เอา ทำเองเหนื่อย พี่ชอบให้ญ่าทำให้

บอย อุ่ย

ญ่า ออสฟรัง เมื่อเช้าดีดไม่ลืมหูลืมตา

ญ่า จับเอสเรย

บอย เมื่อเช้าพี่ได้จาก ยูโรนิว เยอะเรยจ้าญ่า

บอย แหกขี้ตามาเห็น กรี๊สในห้องเองเรย

บอย ดีไม่ปิดทิ้งไปเมื่อคืน มันยึกยัก

ญ่า ยดดค

ญ่า นี่อีกตัว แคทฟรัง

ญ่า เดี๋ยวก้อร่วง เพราะรายวันบีบตัว

บอย อ๋อ แคดฟรังหรอ พี่เอสไปแร้วเมื่อคืน

บอย ฟรังมันโหลยโท่ยนานแร้ว เมื่อไหร่จาแข็ง

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

กะ-รี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส +

แคดฟรังของแม่หมอ เทจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เก่งอ่ะ

ส่วนคู่ไหนห้อยแคด เห็นจานดอดบอกว่าดีดทุกตัว

ไม่ได้แอลเรยไม่ได้ดูกราฟพวกห้อยแคด

ตามไปดูพวกห้อยแคด

หาจังหวะ จับเอสๆ

ว๊าว ยูโรแคด 1.48xxx + มาให้ถึงนะ

วันจันทร์จีนหยุดใช่ป่าวคับจาน The Dragon Boat Festival

แร้วถ้าหยุด หยุดวันเดียวหรือหลายวัน จำได้ว่า 3 วัน ไม่แน่จัยคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ออสฯ

เซ็ท 50 M 35 40 / 55 60

เล่นสั้น ใกล้ต้าน ให้เอส

เทรนเทรด เน้นย่อแอล ตอปลอส 30

ทอง 45 50 / 70 75 เน้นดีดเอส ตอปลอส 80

วีคหน้า 6 มิย อีซีบีอาจลดดอกเบี้ย ทองย่อ

วันนี้รวยกันมั๊ยคะ