ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะ...คุณบอย..แว๊ก ก คุณบอยใจแตกใหญ่แล้วน๊าาาา 55555+++ :53

หวัดดีคับ คุณศา 555 มองงัยเป็นจัยแตกไปได้ล่ะนี่

ดีนะไม่มองเป็นหลายจัย 55++++++ :53

ชอบที่เค้าไม่บังคับรังแกเรา อย่างน้อยก้อตอนนี้

ถ้าย้อนกลับไปในประวัติศาสตร์ ก้อชอบ เยอรมัน รัสเซีย เค้าเป็นเพื่อน ไม่เคยเอาเปรียบเรา

ส่วนอังกฤษ ฝรั่งเศส จ้องหาเรื่อง ถือว่าตัวเองมีอำนาจเหนือกว่า เห็นแก่ตัว

อ่านประวัติศาสตร์แร้วสงสารรัชกาลที่ 5 เรยคับ

เวลาบอลโลก ถ้าโคจรมาพบกัน ก้อจ้องเชียเยอรมัน รัสเซีย

ส่วนอังกฤษ ฝรั่งเศส ลุ้นให้ตกรอบ เหตุผลนี้คับ ไม่ชอบสิ่งที่เค้าทำกับเราไว้ในอดีต

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด... น้องทองเริ่มไหลแต่เช้าเลยวันนี้ :P :lol: :rolleyes:

512 5527 เจ๊อลัน คุณศา จานดอด ขค.จานดอดคับ

เมื่อคืนสุมหัวกันกับญ่า เอสพวกเทียบเยน ปอนเยน ออสเยน ฟรังเยน ตามสูตร

เช้านี้ระดมปิดโลด โย่วว..

จานดอดไปนอนก่อน อดเรย อิอิ

นี่เป็นสิ่งที่ดีของการเทรดหลายสินค้า

ถ้าเทรดสินค้าเดียว ในช่วงเวลาเดียวกัน ตั้งแต่เมื่อคืน จนเช้านี้

อาจทำรัยไม่ได้เรย เพราะไซด์แคบ

อย่างมากเสี่ยงทำกำไรแบบมดกัด แต่ค่าริสไม่คุ้ม

ขจ.น้องญ่า ที่ช่วยสุมหัว 555+

จานดอดเชื่อมั๊ย คุณศาเชื่อป่าวคับ

โพสข้างบน เสี่ยบอยเริ่มต้นพิมพ์ตั้งแต่เวลา 8 โมงกว่า (ระบบเว็ปบันทึกเวลาไว้ 09.22)

ระหว่างพิมพ์ก้อนู่นนี่นั่นเข้าตลอด ต้องทิ้งต้องหยุดไป

กว่าได้โพส ปาไป บ่าย 3 กั่วอ่ะ สงสารตัวเองอ่ะ เกิดมาจน กร๊ากกกกกก +

เด๋วถึงเวลาจาดีด มันก้อหาเรื่องดีดจนได้แหละ

แม้ตอนร่วงๆ มองแทบไม่เห็นข่าวบวกหนุนเรย ก้อตาม

แบบนี้ตลอด เป็นกำลังจัยให้ท่านที่ถือแอลนะคับ

เมกามันไม่เอาเรย หลายสัปดาห์แร้ว

เค้าพยามลาก เมกามาก้อทำย่อ

เมกางัยก้อนำตลาด คนนำทำแบบนี้ซ้ำๆ ตลาดอื่นก้อคล้อยๆ ทองก้อวูบ

ลองถึงเวลาเมกามาลากโชว์ซักคืนสองคืนดิ

เช้าเอเชียแย่งกันซื้อ

แต่ศก.เค้าดี (เค้าว่า) เงินเค้าเจ๋งจิงนะ

แทบไม่อยากเอสดอลเรย ทั้งที่เคย เป็นของโปรด ระยะหลังไม่ค่อยอยากยุ่งด้วย

มาเจอลดดบ.อีก กดดันยูโร กดดันทอง ยูเท ทองเท

นี่ยังดีที่ตลาดซับไปบ้างแร้ว

เชียทางขึ้นนะ กราฟไม่ได้ส่อง เชียด้วยจัยก้อพอ

ขอบคุณค่ะ...คุณบอย 6 กระชั้นชิด....มาบอกอีกน๊าาาคะ

ขอบคุณค่ะ...คุณบอย 6 กระชั้นชิด....มาบอกอีกน๊าาาคะ

ต้าน 1255 นะคับ 76.4

ดีดขึ้นมาแร้ว ก้อไม่อยากให้หลุด 1250 ลงไปอีกนะคับ

* จากกราฟน้องญ่านะคับ ขจ.ฟีโบญ่าด้วยจ้า

แต่อินดี้ดีดขึ้นมาเยอะ เอาจัยช่วยกันคับ

ต้าน 1255 นะคับ 76.4

ดีดขึ้นมาแร้ว ก้อไม่อยากให้หลุด 1250 ลงไปอีกนะคะ.....

ไม่หลุดรอบนี้มองบนได้สักระยะ...ช่ายป่าวคะ คุณบอย.....ก่อนลงยาว ววววว :uu

สวัสดีดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด วันศุกร์...อีกแล้วค่ะ

อีซีบียังได้ปรับลดอัตราดอกเบี้ยเงินฝากลงสู่ระดับติดลบ 0.10% จากระดับเดิมที่ 0%

ส่งผลให้อีซีบีเป็นธนาคารกลางแรกในโลกที่ใช้นโยบายอัตราดอกเบี้ยติดลบ

โดยนายมาริโอ ดรากิ ประธานอีซีบีกล่าวภายหลังการประชุมว่า

การปรับลดอัตราดอกเบี้ยจะช่วยเพิ่มศักยภาพด้านการปล่อยกู้ของธนาคารพาณิชย์

และจะช่วยกระตุ้นเศรษฐกิจให้ฟื้นตัวขึ้นด้วย

ถูกแก้ไข โดย dod

ซื้อทองเก็บไว้ ดีกว่าเอาเงินฝากธนาคาร

ออสฯ

เซ็ท 75 80 / 90 95 ย่อแอล ตอปลอส 60

ทอง 45 50 / 60 65 ดีดเอส

ตอนนี้แอลได้สั้นๆ ลุ้นปิดคืนนี้ คาดตัวเลขออกมาแย่ ทองดีด ตอปลอส 45