ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

โห จานอ่ะ มากรี๊สก่อนเค้าทำมัย เค้าว่ารีบแร้ว ยังไม่ทัน

ทองดอลดีดทิงฮิด.1 จานอ่ะ ดีดขึ้นมาปิดวันศุก ยันเมื่อเช้า

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเช้าค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....( มาทำกำไรกับการลงทุนกันนะคะ ) :P :lol: :)

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสส

เซ็ท50 เทกระจาย รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กะ-รี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ++

เซ็ทเทกระจายยยยยยยยยยยยยยยยยยย โย่วว..

หวัดดีตอนบ่ายคับ คุณศา จานดอด น้องญ่ายุ่งๆคับ

สะจัยมากเรยคับ เวลามันเท ..............ดีดกลับแร๊งงงส์

นักวิเคราะห์เค้าบอกว่า เซ็ทถ้าหลุด 1580 จะดูไม่ดี และถ้าหลุด 1570 อันตรายค่ะ

กรีสสสสสสสสสสสสสส เด้งแล้วเทต่อ ชอบๆๆๆ

ร่วงวันเดียว เท่ากับ ที่ดีดมา 7 วัน

ชอบมากกกกกกกกกกก

ฮ่องกงไครซิสป่าวอ่ะจาน ไทยชนต้านใหญ่ด้วย

แมทเหมาะพอดี เทซะเรย

นักวิฯให้แนวต้านเซ็ท 50 ไว้ที่ 65 ถ้าดีดไม่ผ่านก็เอส

แนวรับปิดทำกำไร 40 45

55 นานๆจาแปะข่าวที มือมันสั่นๆ

ไปก่อนนะจาน คุณศา จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ +

เสี่ยบอยวิเคราะห์แม่นอ่ะ ก่อนข่าวออกอีกนะเนี่ย

เสี่ยบอยวิเคราะห์แม่นอ่ะ ก่อนข่าวออกอีกนะเนี่ย

แม่นอารัยได้ล่ะคับจาน ก้อเกาะข่าวเค้ามาทั้งวัน รู้เองที่ไหนล่ะคับ 5555+

อันนี้เป็นสรุปเพิ่มเติมชิ้นท้ายๆคับ แฮ่ๆๆๆ

สรุปยอดซื้อขายประจำวัน

วันจันทร์ ที่ 29 ก.ย. 2557

ต่างชาติ -1,746.07

กองทุน +41.65

โบรคเกอร์ -1,878.78

รายย่อย +3,583.20

SET 1,585.79 -14.37 จุด

(-0.90%)Vol.60,926.86M.

TOP 5

1. BBL 203>(-5)

2. TRUE 12.10>(-0.30)

3. ADVANC 223>>(-3)

4. S 11.20>(+2.30)

5. PTT 353>(-4)

***TFEX***

**S50U14**(เทรดวันสุดท้าย)

ปิด 1,052.40 จุด

ลดลง -16.40 (-1.53%)

สบายดีกันทุกท่านนะครับ ... ยังติดตามอ่านอยู่ครับผม แต่ไม่ได้ login เข้ามาจนจำรหัสผ่านไม่ได้ *__*

ก็เปิดโปรแกรม พยายามสังเกตุกราฟตามคำอธิบายเพื่อนๆในห้องนี้อยู่เรื่อยๆครับ

ยังเทรดกับ exness อยู่เหมือนเดิมแต่ไม่มากครับ 1. เลยไม่เทรดตอนขึ้น-ลง แรงๆ หรืออย่างตอนประกาศตัวเลขต่างๆ ยังไม่เก่งก็นั่งดูอย่างเดียวไปก่อน

2. ช่วงหลังๆ ขึ้น-ลง ไม่แรง ไม่เคยโดนกินเกินจุด stop loss ก็กำลังใจดีขึ้นมากครับ

คุณกุ๊กกู๋ คุณหนุ่มจันท์ โอเคนะคับ

คุณพเนจร เป็นเสี่ยไปแร้ว อิอิ

ฝืนกันจัง ควรปล่อยย่อ ก้อไม่ยอมให้ย่อ ดันกลับตลอด

ราย 4 1 30 จาย่อ 5 15 ก้อดันอยู่นั่น คงเห็นเดย์เห็นวีคพอได้มั๊ง

เจอเมกาเรย มาถึงไหลลงๆ เค้ามาเพื่อสิ่งนี้ อย่าเยอะนะ เสี่ยบอยขอร้องงงงง

สบายดีกันทุกท่านนะครับ ... ยังติดตามอ่านอยู่ครับผม แต่ไม่ได้ login เข้ามาจนจำรหัสผ่านไม่ได้ *__*

ก็เปิดโปรแกรม พยายามสังเกตุกราฟตามคำอธิบายเพื่อนๆในห้องนี้อยู่เรื่อยๆครับ

ยังเทรดกับ exness อยู่เหมือนเดิมแต่ไม่มากครับ 1. เลยไม่เทรดตอนขึ้น-ลง แรงๆ หรืออย่างตอนประกาศตัวเลขต่างๆ ยังไม่เก่งก็นั่งดูอย่างเดียวไปก่อน

2. ช่วงหลังๆ ขึ้น-ลง ไม่แรง ไม่เคยโดนกินเกินจุด stop loss ก็กำลังใจดีขึ้นมากครับ

สวัสดีคับ คุณกุ๊ก ดีจัยที่ได้พบกันนะคับ คิดถึงคับ

ดีแร้วนะคับ เทรดไม่ต้องมาก ไปเรื่อยๆก่อนเนาะ

1. ตัวเลขใหญ่ๆ ไม่ต้องไปเทรดถูกแร้วคับ บอยก้อไม่นะคับเด๋วนี้รอจังหวะสอง ยิ่งนันฟามเด๋วนี้เหวี่ยงกันไม่นาน เหวี่ยงหายอยากก้อกลับไปเล่นตามเทคนิคแร้ว ดีดเราก้อหาเอส เทเราก้อไปหาแอล ไม่เหมือนแต่ก่อนที่นันฟามมีผลต่อราคาไปเป็นเดือน เด๋วนี้งั้นๆคับ

ถ้าแต่ก่อนชอบเล่นสตอปออเดอร์นะคับอีเว้นท์ใหญ่ๆ คอยดักเกาะ

แต่ไปเจอเซิฟเวอร์เอกเนสแถมบ่อยๆ ก้อไม่ไหวคับ

ต้องยอมรับความจิงว่า เอกเนสเซิฟเวอร์โหลยนะคับ

แต่เค้ามีดีตรงแฟร์เรื่องการโอนเบิกถอน แฟร์จิงคับ บางที่อ้วกเรย

ญ่าลองเล่นอีกโบรก. ไม่ไหวมันคิดหนักเวอร์ ถอนกำไรออกที ร้องจ๊าก

หรืออย่างถ้าเปิดสองฝั่ง ทั้งเอสแอล เอกเนสคิดมาร์จิ้นต่อเดียวหักลบ ที่อื่นบางทีคิดสองเด้ง

เรื่องพวกนี้ต้องถามจานดอดกับน้องญ่าคับ เพราะลองเล่นไปทั่ว

อ้อ โบรกที่เซิฟเวอร์ดีมากๆเราก้อทราบนะคับว่าเจ้าไหน แต่ไม่ไหวเรื่องค่าคอมคับ

แต่ก่อนเราสามคนก้อเคยไปเทรด ที่ตอนหลังเค้าเปลี่ยนชื่อใหม่

เจ้านี้เซิฟเวอร์เค้าดีมากๆ แต่ค่าคอมสุดโหด ก้อเรยบายๆ แบบว่างกทั้งแก๊งค์อ่ะคับ 55+

2. ไม่ค่อยเจอเหมือนกันคับ ยินดีด้วยนะคับ แต่ยังไม่มั่นจัยอาจเพราะตัวเองไม่เล่นอีเวนท์ใหญ่รึป่าวก้อไม่รู้นะคับ เรยไม่เจอ แต่ไม่เจอมานานแร้วเหมือนกันคับเหตุการณ์แบบนั้นๆ

ถ้าสมมุติมีออเดอร์ค้างระหว่างอีเวนท์ใหญ่จิงๆ

บางทีก้อจำเป็นนะคับ ต้องเอาคำสั่งออกก่อนชั่วคราว มาคัทสดเทคสดเอา

หรือออเดอร์ที่ตั้งไว้ ก้อแคนทิ้งออกไปก่อน

ดีจัยที่คุณกุ๊กกู๋แวะเข้ามานะคับ พอจามีติดตัวมาซักสองร้อยมั๊ยคับ

ให้เสี่ยบอยยืมใช้ก่อน 5555 เนียนอีกแร้วเรา พูดซะดิบดี ลงท้ายยืมตัง อิอิ

จาก เสี่ยบอย (คนจนเงิน แต่ไม่เคยจนรักคับ 555+ ยังอุตส่าเข้ามาเพิ่มข้อความ)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีวันสีชมพูค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...

ทองเทแรง คุณศาเป็นงัยบ้างคับ

บอยรู้สึกเสียจัยมากคับ ที่ไม่ได้โพสรัยซักนิส แค่โพสสั้นๆว่า อาการไม่น่าไว้จัย ก้อพอแร้ว

เวลา 15.00 เริ่มเห็นอาการไม่น่าไว้จัย แต่เข้ามาเห็นห้องไม่มีใครก้อเรยไม่ต้องดีกว่า ของมันดูผิดพลาดได้

เปิดเอสแค่ 15.857 ตอนบ่าย3.00.44 แร้วฟ้าคะนองแรง ดึงเน็ตออกแบบห่วงเอส

เปิดคอมอีกที 4 โมงเศษๆ เห็นกราฟแรกคือ ฟรังเยนเท ก้อเล็งปิดตัวนี้ก่อน

เลื่อนมาดูทอง...โอ้โห ยูโร...โอ้โห เดี้ยงทั้งคู่

บอยเสี่ยงแอลไป 10.556 คัท 05 ยังเล็งไม่ทั่วก้อเข้าไปก่อนเพราะเวลารีบเร่ง

เห็นราย4 ยังไม่ดี เดย์ยังน่ากัว หวังรีบาวรายเล็กๆ หรือไม่ก้อเสียคัท

บอยเล็งก่อนนะคับ ไม่รู้จารอดรึป่าว