ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

รับ 1226 1218 1212 1206 1198

1226 รับเด้งไปครั้งนึง

ขจ.น้องญ่าจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีรอบค่ำค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณเลิฟ และทุกคนค่ะ

สวัสดีคับ คุณป้าเขม

ไม่ค่อยได้คุยกับคุณป้าเขมเรยช่วงนี้ บอยงานยุ่งๆคับ

คุณป้าเขมตกรถเอสดอลเยนรึป่าวคับ บอยขอโทดด้วยนะคับ

ตั้งแต่วันคุณป้าเขมถามมา แต่บอยไม่เชียร์ให้เอส วันนั้นมันดีดขึ้นทำนิวไฮก่อน

แร้วก้อมาเริ่มย่อวันจันทร์ ตั้งแต่เปิดแท่งวีคเปิดไม่ค่อยดี

บอยไม่ได้ดู มาดูเอาตอนดึกแร้ว หลังย่อลงมาแร้ว ก้อไม่กล้าโพส กัวมันสวนคับ

แร้วยังย่อต่ออีกวัน เทียบเยนทุกตัวด้วย ขอโทดคุณป้าเขมคับ บอยไม่สบายจัยเรย ซีมเศร้าเรยคับ (เวอร์ๆ 55+)

น้องญ่ามีเอส แต่ก้อแค่สั้นๆ ระวังมากๆดอลเยน แต่ลงมามากพอสมควร ตั้ง 30-40 จุด

หวัดดีค่ะเพื่อน ๆ น้องเลิฟ น้องญ่า น้องดอด คุณอลัน คุณศา คุณชาวดอย วันนี้วันหยุด ไปหาอะไรกินอร่อย ๆ กันที่เยาวราช ไปก่อนนะคะ

หวัดดีคับ พี่เลิฟ ไอเลิฟยู อิอิ (ชักลามปามแระอ้ายเสี่ย แฮ่)

โห น่าอิจฉาพี่เลิฟจัง เยาวราชของกินอร่อยๆเยอะเรย

บอยเคยฝันไว้นะคับ ซักวันบอยต้องไปเยาวราชหม่ำหูฉลามให้ได้ ของชอบคับ

ดันชอบของแพงซะด้วยสิ

บอยขอตัวชิ่งไปอาบน้ำก่อนนะคับพี่เลิฟ

เหมือนกันจ้า ทีแรกนึกว่าพี่คนเดียว เช็คแร้วเป็นที่เซิฟเวอร์

เหงาอ่ะ นั่งเทรดคนเดียว พี่เรยนั่งดูหนังอยู่ ดูต่อเรื่องที่ญ่าส่งให้

อ่าว ทองดีดซะแล้ว อีกนิดนึงๆ..จะได้ยิ้มมั๊ยวันนี้ ^_^

ยดดจ. ทองเมื่อคืน

หมูฟิว. แต่จีเอสญ่าโอเค พี่ดูพอร์ทญ่ามา

ขำคืนก่อนหน้านั้น ที่พี่แอล 1194.5 แร้วราคาไซด์ง่วงก่อนดีด

ทีแรกพี่บอกจาเซ้งต่อให้ญ่า แร้วญ่าก้อบอกญ่ามีดอย 1206 จาเซ้งให้พี่มั่ง

ตอนนี้ยังอยู่ป่าว ดอย 06 อ่ะ พี่อยากได้ละ คืนนั้นก้อคืนนั้น คนละคืนกัน

คือญ่าถือไว้มันก้อยังอันตราย อย่าคิดว่าชัวร์นะ

เซ้งต่อมาให้พี่ช่วยถือเหอะจ้า พี่เสียสละเสี่ยงถือแทนญ่า ห่วงอ่ะ

แว๊กกดีดขณะกำลังกล่อม!!

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ยดดจ. ทองเมื่อคืน

หมูฟิว. แต่จีเอสญ่าโอเค พี่ดูพอร์ทญ่ามา

ขำคืนก่อนหน้านั้น ที่พี่แอล 1194.5 แร้วราคาไซด์ง่วงก่อนดีด

ทีแรกพี่บอกจาเซ้งต่อให้ญ่า แร้วญ่าก้อบอกญ่ามีดอย 1206 จาเซ้งให้พี่มั่ง

ตอนนี้ยังอยู่ป่าว ดอย 06 อ่ะ พี่อยากได้ละ คืนนั้นก้อคืนนั้น คนละคืนกัน

คือญ่าถือไว้มันก้อยังอันตราย อย่าคิดว่าชัวร์นะ

เซ้งต่อมาให้พี่ช่วยถือเหอะจ้า พี่เสียสละเสี่ยงถือแทนญ่า ห่วงอ่ะ

แว๊กกดีดขณะกำลังกล่อม!!

ขอบคุณค่ะ แต่ตอนนั้น หนาวจริงๆนะ1206 ใครจะคิดว่าดอย กลับทำให้มีกำไร

แต่เสียดาย ตั้งปิดไป 1222 เลื่อนไม่ทันค่ะ ดีดขึ้นเร็วมาก

แต่มีตัว 1204 อีกตัว ที่เลื่อนแล้วเลื่อนอีก จากตั้งไว้ 1225 เลื่อนไป 1231 จนได้ปิดที่ 1237 ไปเรียบ 100

โชคดีจริงๆ แต่เสียดายฟิวเจอร์ รีบปิดไปหน่อย ปิดก่อนทองดีด อดได้กำไรเพิ่มเลย :P

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

สวัสดีวันสีเขียวค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีคับคุณศา

ทักทายแบบนี้สงสัยคุณศาถือลอง ยินดีด้วยนะคับ

คุณศาลองไว้เท่าไหร่คับ ตามมารับเซ้งคับ 55+

หลายวันนี้คุณศาเป็นยังงัยบ้างคับ บอยก้อติดงานตลอด ไม่ค่อยได้คุยกันเรย

วันนี้ซาหน่อยเพราะวันหยุดราชการ พรุ่งนี้ตรึมอีกแน่

จะไหวมั๊ยคืนนี้ น้องทอง ^_^

สั้นๆ เปลี่ยนนะคะ รับ 1226 1222 ระวัง ถ้าหลุด 1220 อาจจะลงไปเทสได้ถึง 1207

ต้าน จะเป็น 1230 1237 ยืนได้ น่าจะไปเทส จุดเดิม 1245 1255 ค่ะ :D

Good morning ตอนสายสายค่ะ ทุกท่าน

ขอบคุณสำหรับ ข่าวสาร ข้อมูล และวิเคราะห์จากทุกท่านค่ะ

(อ่านแบบ เข้าใจมั่ง ไม่เข้าใจมั่ง ตามประสาคนไม่ค่อยหาความรู้อะค่ะ)

อ่านที่พี่วันคุยทองกับเจ๊อลัน บอยนั่งขำเรย 55+

ไม่เข้าจัยตรงไหนพี่วันโพสทิ้งไว้นะคับ เด๋วเจ๊อลันจาเข้าไปตอบตามหลังให้คับ 5555

จะไหวมั๊ยคืนนี้ น้องทอง ^_^

สั้นๆ เปลี่ยนนะคะ รับ 1226 1222 ระวัง ถ้าหลุด 1220 อาจจะลงไปเทสได้ถึง 1207

ต้าน จะเป็น 1230 1237 ยืนได้ น่าจะไปเทส จุดเดิม 1245 1255 ค่ะ :D

ขจจ. คืนนี้พี่ไม่ได้ดูทองเรย ดูแต่ค่าเงิน

แต่เด๋วถ้ามีย่อ 23.00+ ก้อจามาดูอีกที

แม็ค4 แม็คเดย์ มันไม่ดี แต่จาสู้แม็ควีค แม็คเดือนไหวป่าว

เทียบเยนยังร่วงๆ แรงหมด

ช่วงนี้เป็นทีของกลุ่มตัวยืน เยน ยูโร ฟรัง

กลุ่มตัววิ่ง วิ่งกันจนล้า

ขอบคุณค่ะ แต่ตอนนั้น หนาวจริงๆนะ1206 ใครจะคิดว่าดอย กลับทำให้มีกำไร

แต่เสียดาย ตั้งปิดไป 1222 เลื่อนไม่ทันค่ะ ดีดขึ้นเร็วมาก

แต่มีตัว 1204 อีกตัว ที่เลื่อนแล้วเลื่อนอีก จากตั้งไว้ 1225 เลื่อนไป 1231 จนได้ปิดที่ 1237 ไปเรียบ 100

โชคดีจริงๆ แต่เสียดายฟิวเจอร์ รีบปิดไปหน่อย ปิดก่อนทองดีด อดได้กำไรเพิ่มเลย :P

ยดดจ. ดอย04 เอ๊ย แอล04 ญ่าไล่ราคาปิดจนปิดได้เกือบราคาดีที่สุดที่เกิดขึ้นเรย

เก่งมากจ้า 04 ปิด 37

แต่ดอย06 น่าปิดได้ดีกว่านี้นะ ถ้าคุมไม่ทันก้อตั้งเทคให้โอเวอร์หน่อย หรือ ไม่ต้องใส่เทคเรย ถ้าเรานั่งคุมเทล

มันเร็วขยับไม่ทันหรอก ยิ่งหลายพอร์ท เสียดายอ่ะ ญ่าไม่น่าพลาดเรย

ดูอย่างของพี่ แอลเมื่อคืน พี่แอล05.5 (ของคนอื่นเรียกดอย ของตัวเองเรียกแอล 555)

พี่ก้อนั่งขยับเทลของพี่ไปเรื่อยๆชิวๆ จนสุดท้ายตัดสินจัยปิดไปที่ 16.5

ปิดเสดมันก้อลากยาวมา 38 งัย (โถถถถ.. คนอื่นปิดที่ 22 ไปบอกเค้าไม่น่าพลาดเรย ตัวเองปิดแค่ 16.5 แบบนี้เรียกรัยดีฟร๊ะ ซัคเซสหรอ 555+)

ส่วนฟิว. น่าเสียดายแทนญ่ามากๆๆๆๆๆๆๆ

ตังฟิว.หล่นหายไปเพียบเรย แต่ก้อของแบบนี้ ใครจารู้ได้เนาะ

กำไรก้อถือว่าเป็นรอบที่ซัคเซสแร้ว เท่าไหร่เท่านั้น

โอเค พี่กิงหนมดูหนังนะ ขี้เกียดดูกราฟแร้ว อะเลิทดังค่อยดู

ชอบตั้งอะเลิท มากกว่าตั้งราคาไว้

อ้อ เข้าไปอ่านพี่วันคุยกับเจ๊อลันอีกทีก่อน ค่อยดูหนัง

อ่านแร้วชอบ วันนี้อ่านไป 5 รอบ 5555

หวัดดีคับ พี่เลิฟ ไอเลิฟยู อิอิ (ชักลามปามแระอ้ายเสี่ย แฮ่)

โห น่าอิจฉาพี่เลิฟจัง เยาวราชของกินอร่อยๆเยอะเรย

บอยเคยฝันไว้นะคับ ซักวันบอยต้องไปเยาวราชหม่ำหูฉลามให้ได้ ของชอบคับ

ดันชอบของแพงซะด้วยสิ

บอยขอตัวชิ่งไปอาบน้ำก่อนนะคับพี่เลิฟ

ที่ไปเยาวราชเนี่ยเพราะชอบพวกก๋วยเตี๋ยวค่ะน้องเลิฟ ขนมจีบ ข้าวหมูแดง ข้าวหน้าเป็ดฮ่องกง ตรงแถว ๆ ทางเข้าโลตัสนี่มีกระเพราะปลาอร่อยด้วย ทุุกอย่างราคาประมาณ 50 บาทค่ะ ส่วนหูฉลามน่ะ เป็นของต้องห้ามสำหรับพี่ค่ะ (ของแพง ต้องเรียกแบบนี้) อย่าเข้าใจผิดว่าไปกินเหลา ๆ นะคะ ทุกอย่างเป็นร้านธรรมดา สบายกระเป๋า อิอิ

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณศา คุณอลัน คุณชาวดอย คุณน้องใหม่

น้องทองขึ้นดีซะด้วย ใกล้ปีใหม่แบบนี้ ได้เที่ยวปีใหม่กันหนุกแน่ ๆ