ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีวันสีส้มค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ ทุก ทุก ท่าน

อ่านที่พี่วันคุยทองกับเจ๊อลัน บอยนั่งขำเรย 55+

ไม่เข้าจัยตรงไหนพี่วันโพสทิ้งไว้นะคับ เด๋วเจ๊อลันจาเข้าไปตอบตามหลังให้คับ 5555

ขอบคุณมากค่ะ เสี่ยบอย เสี่ยไปทานหูฉลามหรือยังคะ

ขอบคุณ คุณอลันล่วงหน้าด้วยค่ะ ถ้าถามอะไร ตลก ตลก ไป ขำนิดหน่อยก็พอนะคะ :01 :01

ไม่ต้องขำเยอะอย่างเสี่ยบอย เขาเขิลลล นะ :87 :87

จะไหวมั๊ยคืนนี้ น้องทอง ^_^

สั้นๆ เปลี่ยนนะคะ รับ 1226 1222 ระวัง ถ้าหลุด 1220 อาจจะลงไปเทสได้ถึง 1207

ต้าน จะเป็น 1230 1237 ยืนได้ น่าจะไปเทส จุดเดิม 1245 1255 ค่ะ :D

กรณีถ้าหลุด 1220 ลงมาจิงๆ

ก่อนถึง 1207 ตอนนี้พี่สนจัยแถวๆ 1212

ด้วยเหตุผลของฟีโบ

แต่ถ้าลงมาก่อนทำรัยต้องขอตรวจสภาพ ราย4 และ เดย์ ให้ดีก่อน โหงวเฮ้งไม่ค่อยน่าไว้จัยมาตั้งแต่เมื่อคืน

มองคาด ณ เวลานี้ ถ้าย่อลง 1212 กราฟก้อยังไม่ถึงกับปิ๊งมากมาย แค่น่าสน

ถ้าแถว 1212 เอาไม่อยู่ ก้อต้องยอมตามเค้าลงไปดูล่างๆ

ละ ละ ละ ลุ้นรีบาว 1221-23 หูยยเสียวอ่ะ

กลายเป็นเทียบเยนแย่งกันดีด เมื่อเช้าพวกนี้ทำท่าจาตายๆกัน 5555

พอบ่ายแรงมาวุ๊ย

เอร๊ยย น้องทอง จาไม่เด้งซักหน่อยเรยหรอ

หวัดดีคับ เจ๊อลัน คุณศา เห็นแว๊บๆ หวัดดีก่อน (พี่เลิฟ พี่วัน เด๋วบอยกลับมาหวัดดีอีกทีคับ)

บอยไปก่อนนะคับ ฝากเจ๊อลันด้วยคับ 5555++

ไม่สนอ่ะ ฝากเจ๊แร้ว

ที่ลุ้นบาว บอยลุ้นจากแค่ราย15 30 เองนะคับ

บาวไม่แรงพอ อาจเด้งแร้วลงต่อ

สวัสดียามเย็นค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณเลิฟ และทุกคนค่ะ

หวัดดีตอนเย็น ๆ ค่ะเพื่อน ๆ ในห้อง

อากาศกรุงเทพช่วงนี้ดี้ดี ไม่ต้องเปิดแอร์เรยเน้อะ

หวัดดีตอนเย็น ๆ ค่ะเพื่อน ๆ ในห้อง

อากาศกรุงเทพช่วงนี้ดี้ดี ไม่ต้องเปิดแอร์เรยเน้อะ

เหมือนกันค่ะพี่นา อากาศเริ่มเปลี่ยน เมื่อวาน กับวันนี้เริ่มเย็นๆ 18-19 องศาค่ะ

รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ^_^

เก็บมาฝากตอนเย็นๆ อีกแล้วววววว ตัวเลขขอสวัสดิการออกมาแล้วนะคะ 294K

น้อยกว่าเดิม น้อยกว่าคาด ไม่ค่อยดีกับน้องทองเราซักเท่าไหร่ค่ะ :P

Unemployment Claims 294K 299K 297K

======================

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

โห เล่นญาณทิพย์เลยหราคะ จะว่าไปถ้ามีคงดีเนอะ เทรดสบายเลย

ถ้ามีไงจะมาบอกค่ะ แบ่งๆกันรวยเนอะ 5555

แบ่งบอยด้วยนะคับ อยากรวยด้วยคับ ขอรบกวนสอบถามเจ๊อลันมั่งนะคับ 555

1. ถ้าย่อแร้วดีดได้รอบนี้ ทองมีโอกาสทำไฮเออร์ไฮมากกว่า 1238 แร้วใช่รึป่าวคับ ? (ลงไม่ถึง 50.0 คับ เจอกระทิง4 น้องญ่าซะก่อน)

2. สมมุติถ้าทองจาขึ้นไปราวๆ 1270-80 นี่ ต้องใช้เวลาเดินทางประมาณกี่วันคับ ? (555 พูดเหมือนจาไปท่องเท๋ว + คำถามนี้คุ้นๆนะคับ)

รบกวน 2 คำถามนะคับ เจ๊อลันช่วยตอบบอยเป็นการส่วนตัวได้มั๊ยคับ กัวเด๋วพี่วันรู้คับ 5555

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดียามเย็นค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณเลิฟ และทุกคนค่ะ

สวัสดีคับ คุณป้าเขม

55 คุณป้าเขมเรยเรียกพี่นา ว่า คุณเลิฟ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เก็บมาฝากตอนเย็นๆ อีกแล้วววววว ตัวเลขขอสวัสดิการออกมาแล้วนะคะ 294K

น้อยกว่าเดิม น้อยกว่าคาด ไม่ค่อยดีกับน้องทองเราซักเท่าไหร่ค่ะ :P

อ้าวน้องญ่า ฟิทช์จาดาวน์เกรดญี่ปุ่นอีกหรอ

ก่อนหน้าญี่ปุ่นก้อเพิ่งโดนมาหยกๆ รู้สึกจาโดนมูดี้ส์

ขจ.วิแปะจ้า ยินดีกับดีดทิง4 ด้วยจ้า

สวัสดีคับ คุณป้าเขม

55 คุณป้าเขมเรยเรียกพี่นา ว่า คุณเลิฟ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ (เปลี่ยนแล้วเข้าใจผิด)

สวัสดีตอนใกล้เที่ยงค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน..มาช้า อิ อิ :P

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีตอนใกล้บ่ายค่ะ (เลียนแบบคุณสา) คุณญ่า เสี่ยบอย อ.ดอด คุณอลัน คุณสา คุณป้าเขม คุณแหวน คุณนา

แบ่งบอยด้วยนะคับ อยากรวยด้วยคับ ขอรบกวนสอบถามเจ๊อลันมั่งนะคับ 555

1. ถ้าย่อแร้วดีดได้รอบนี้ ทองมีโอกาสทำไฮเออร์ไฮมากกว่า 1238 แร้วใช่รึป่าวคับ ? (ลงไม่ถึง 50.0 คับ เจอกระทิง4 น้องญ่าซะก่อน)

2. สมมุติถ้าทองจาขึ้นไปราวๆ 1270-80 นี่ ต้องใช้เวลาเดินทางประมาณกี่วันคับ ? (555 พูดเหมือนจาไปท่องเท๋ว + คำถามนี้คุ้นๆนะคับ)

รบกวน 2 คำถามนะคับ เจ๊อลันช่วยตอบบอยเป็นการส่วนตัวได้มั๊ยคับ กัวเด๋วพี่วันรู้คับ 5555

ขอบคุณคำถามเสี่ยบอย สำหรับคำถามที่ 1 ค่ะ อยากรู้เหมียนกัลล

ส่วนคำถามข้อที่ 2 นี่ มีลิขสิทธิ์นะคะ ห้ามลอกเลียนแบบ เดี๋ยวคุณอลัน อจ๊ากก อีก