ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

:Hi ((( ป้าเขม...หวาด - ดี ค๊าาา ))) ....แอบเห็น อิ อิ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

แอบๆ ยังเห็นเหรอค่ะ

เล่นซ่อนแอบกันหรอคับ 555

สวัสดีคับ คุณป้าเขม คุณศา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

" OKAY....Y "...แต่คุณศาต้องช่วยค่าน้ำมันรถน๊า เลี้ยงหูฉลามเค้าด้วยน๊า :57 :54

:17 หูฉลามเลยเหรอคะ....ต่อหน่อยได้ป่าว...กระเพาะปลาก้อแล้วกันน๊าาา

ให้สาเก็บตังไว้ซื้อทองนะคะ อิ อิ...(ไม่ งก เลยเนอะเหมือนใครกันน๊าา..แถวๆนี้ คุ้นๆ 555++)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

:17 หูฉลามเลยเหรอคะ....ต่อหน่อยได้ป่าว...กระเพาะปลาก้อแล้วกันน๊าาา

ให้สาเก็บตังไว้ซื้อทองนะคะ อิ อิ...(ไม่ งก เลยเนอะเหมือนใครกันน๊าา..แถวๆนี้ คุ้นๆ 555++)

มีต่อซะด้วยนะคับ ถ้ากระเพราะปลา บอยส่งแค่หัวลำโพงแร้วกันนะคับ

คุณศาต่อรถเมล์อีกหน่อย แต่ถ้าหูฉลาม บอยส่งถึงหน้าร้านทองเรยคับ

555 ขำคุณศา

เหมือนใครน๊า wdLpd.gif แถวๆนี้หรอคับ บอยนึกหน่อยคับ

อ๋อ เหมือนจานดอดใช่ป่าวคับ

แว๊กกก....คุณบอยช่วยมาเล็งให้สาหน่อยค่ะ

แง....เกิดไรขึ้นลากซะ :17 :_cd

คุุณบอยครับ สอบถามหน่อยผมดูmt4 เปิดมาโดด ถือว่าเปิดgap ป่ะครับ แต่ดูไทยโกลด์ไม่มีgapครับ

ก้อเกิดแบบที่เจ๊อลันบอกวันก่อนอ่ะคับ ที่พูดถึงราย4 รายเดย์

แร้ววันนี้ตลาดใหญ่เค้าปิดด้วยรึป่าวคับ ขาโจ๋ดันใหญ่ อันนี้บอยไม่แน่จัย ไม่ชอบเรยคับวันตลาดใหญ่ปิด

กราฟมันก้อไซด์รอเวลานี้มานานคับ แต่แรงดีเกินคาด ดันแต่เช้าควรย่อก้อย่อไม่มาก แร้วดันต่อ

บอยก้อลุ้นรอมันแบบนี้มานาน แต่ดีดไม่ไหว เพิ่งวันนี้ที่ห้าว ยังจาไปต่ออีกด้วย

ขออนุญาตเชียร์ขึ้น จะได้เห็นอีกาตัวเดียวครับ

คุุณบอยครับ สอบถามหน่อยผมดูmt4 เปิดมาโดด ถือว่าเปิดgap ป่ะครับ แต่ดูไทยโกลด์ไม่มีgapครับ

บอยใช้ของเอกเนส ไม่เจอแกปเรยคับ

คงเกี่ยวกับเมื่อวานวันหยุดมั๊งคับ เรยแตกต่างกัน

ขออนุญาตเชียร์ขึ้น จะได้เห็นอีกาตัวเดียวครับ

555 ได้เรยคับ ตอนนี้อีกาสีเขียวแร้ว ยินดีด้วยคับ

แต่ระวังๆด้วยนะคับ เริ่มมีสัญญาณลบๆ เพราะเค้าดีดมาเยอะคับ

บอยไม่ค่อยมั่นจัยเหมือนกันคับ ถ้าวันตลาดใหญ่ปิด

คุณบอย.....เอาน้องกาของเค้าคืนมา ฮือ ฮือ :_02

(สรุปแล้วจะลงมารึป่าวคะ)........ :10

สํญญาณลบ ตรงไหนครับ ช่วยให้ความรู้หน่อย ขอบคุณครับ

แวะมาทักทายค่ะ :D พี่บอย สงสัย รวยอีกแล้ว ยดดค ^_^

เย๊ น้องญ่ามาแร้วหรอ ดีจ้า

ดีจัยจังที่ญ่ามา เผื่อญ่าช่วยคุณศาหน่อย

พี่ออกไปทานข้าว เพิ่งเข้ามา รีบไปอาบน้ำก่อนนะ

พี่ไม่รวยจ้า เด๋วกลับมาเล่าให้ฟัง

คุณเฮนรี่ เด๋วเราคุยกันอีกทีนะคับ

คุณศา พีเอ็มด้วยคับ โอ๋ๆๆๆ

แว๊กกก....คุณบอยช่วยมาเล็งให้สาหน่อยค่ะ

แง....เกิดไรขึ้นลากซะ :17 :_cd

Gold rises in thin trade - Reuters

โวลุ่มเบาบาง ขาโจ๋ลาก (กราฟใครมีโวลุ่มลองเช็คดูนะคับ บอยไม่ได้ใส่)

ประจำเรยเวลาขาใหญ่เค้าปิดกัน ขาโจ๋คุม ชอบลากหรือทุบแบบโอเวอร์ เพราะไม่มีการคานกัน

แต่กราฟก้อเอื้อให้ลากเหมือนกัน เพียงแต่แรงเกินที่คาด ไม่คิดว่ามาพรวดๆได้แบบนี้

ก่อนหน้ายังต้องลุ้นซะตาตั้ง ทั้งที่กราฟทรงเดียวกัน แต่ทำได้แค่ไซด์เวย์ ผลุบๆโผล่ๆอยู่นั่น

เจอโจ๋คืนเดียว โจ๋จัดให้เรียบร้อย 555

2 ครั้งหลังสุดที่ตลาดใหญ่ปิด ขาโจ๋ลากสุดซอย ลากทั้งคืน ลากซะกราฟเปลี่ยน จากกราฟขี้เหร่ลากจนกราฟสวย

พอตลาดใหญ่เปิดเรยกลายเป็นขาขึ้น จากที่ลงอยู่ดีๆ

อีกครั้งขาโจ๋เปลี่ยนมาเล่นทุบ แต่ที่เห็นส่วนใหญ่ ขาโจ๋ชอบแนวลากมากกว่าแนวทุบ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุุณครับิจะได้เป็นแนวในการตัดสินใจ